Kuhusu Kodi ya magari, serikali ifikirie hili...


M

MIGNON

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2009
Messages
2,903
Likes
2,144
Points
280
M

MIGNON

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2009
2,903 2,144 280
Moderator naomba thread hii ibaki kwa muda inawezekana wakubwa wakapita na ikatusaidia.
katika kodi ya kila mwaka ya vyombo vya moto,magari ni kuwa imepangwa kwa ujazo wa engine.
Nahisi hii si sahihi na bora ipangwe kwa ujazo wa engine na matumizi yake.
Pawe na tofauti ya gari ya cc 1800 ya pickup na ile ya kutembelewa.Kuna magari ya starehe yenye cc kubwa nayo yatalipa sawa na mtu mwenye Canter ya kubebea mizigo.
 
Watu

Watu

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2008
Messages
3,188
Likes
628
Points
280
Watu

Watu

JF-Expert Member
Joined May 12, 2008
3,188 628 280
Kuna incometax mwenye canter ya tani 1.5 cc 1800 analipa juu ya road licence, anabayo mwenye gari ndogo yenye cc hizo hizo 1800 halipi

Pickup yeyote inayozidi 1.5t wanaassume ni ya biashara hata kama ni kwa matumizi yako binafsi

Sasa Wewe waulizia kodi ipi ya mapato au road tax
 

Forum statistics

Threads 1,273,251
Members 490,339
Posts 30,475,240