Kuhudhuria Msiba wa Kibaka ' Maarufu ' Mtaani ni Kujitafutia Thawabu au Laana zaidi kutoka kwa Mwenyezi Mungu?


GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
33,413
Points
2,000
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
33,413 2,000
Kuna Kijana Mmoja ambaye nadhani kama kungekuwa na Shindano la Kutafuta Vibaka Bora Tanzania nzima nina uhakika kila mara angeibuka Mshindi ila baada ya Sisi Kaka zake na Wanajamii kila mara Kumuasa na Kumuonya aachane na hiyo tabia mbaya ( japo na Sisi pia alikuwa akituibia ) hakutaka Kutusikia na hatimaye Jioni hii alienda Kuiba mahala na wamemuua.

Cha Kunishangaza kabisa wakati Mimi nikikataa kabisa kwenda Msibani Kwao kwakuwa sijaona na sioni Tija yoyote ile ya Kuhudhuria Msiba wake huyo Kibaka mzoefu kuna Watu kadhaa ambao hata Wao walishaibiwa nae mno Vitu vyao vya Thamani tu nimewaona Machozi yakiwatoka na wakisikitika Kuuwawa Kwake na wengine hivi sasa wanaenda Msibani Nyumbani Kwao.

Kama kawaida hakuna mahala ambapo huwa napaamini kuwa huwa pananijenga na nikiri pamesababisha uwezo wangu wa Kufikiri kuwa mkubwa kama Kukutana na ' Intelligent Members ' wa JamiiForums kwa Michango yao mbalimbali yenye Mantiki na Tija wameweza Kuimarisha sana Ubongo wangu hivyo naamini na hapa pia nitapata Hekima na Busara zao.

Je kati ya Mimi GENTAMYCINE niliyegoma na kuapa kabisa kuwa sitohudhuria Msiba wa huyo Kibaka Mzoefu aliyeuwawa Jioni hii na wale Wenzangu ( wana Jamii ) ambao nao pia ni Wahanga wa Kuibiwa nae wameamua hivyo hivyo wanaenda Msibani Kwao Kiimani na Kihaki kabisa nani ambaye Maamuzi yake yatakuwa na Thawabu au Laana kwa Mwenyezi Mungu?

Nawasilisha.
 
D

dagii

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2013
Messages
3,335
Points
2,000
D

dagii

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2013
3,335 2,000
Mpwaa kila binadamu chini ya jua anaumuhimu wake ,ungekwenda tu kwenye sherehe yake ya mwisho na ndio maana hata wanajeshi wakikutana na jeneza lake humpigia saluti ,huna mamlaka ya kumuhukumu hiyo nikazi yake Mungu.
 
STRUGGLE MAN

STRUGGLE MAN

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2018
Messages
1,194
Points
2,000
STRUGGLE MAN

STRUGGLE MAN

JF-Expert Member
Joined May 31, 2018
1,194 2,000
MKUU NENDA TU MSIBANI, HAKUNA MKAMILIFU DUNIANI, SOTE TUNA MAKOSA, KIFO NI KITU CHENGINE KABISA, WW MSAMEHE TU
 
nyakandula

nyakandula

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2016
Messages
850
Points
1,000
Age
48
nyakandula

nyakandula

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2016
850 1,000
Mpwaa kila binadamu chini ya jua anaumuhimu wake ,ungekwenda tu kwenye sherehe yake ya mwisho na ndio maana hata wanajeshi wakikutana na jeneza lake humpigia saluti ,huna mamlaka ya kumuhukumu hiyo nikazi yake Mungu.
Wanajesh wanampigia salut mwizi?
 
torvic

torvic

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2016
Messages
1,980
Points
2,000
torvic

torvic

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2016
1,980 2,000
Aliyekufa amekufa tu mzee awe kibaka, mcha mungu, mzinifu wote tunakufa na wewe mkuu genta utakufa sidhani kam utapenda siku umetangulia mje mtu akuandikie uzi hapa kama hivi!

wewe nenda kazike kiroho safi akuna aliye mkamilifu hapa duniani kila mtu anaondoka na yake
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
33,413
Points
2,000
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
33,413 2,000
Mpaka muda huu naona Mzani umeniangukia Mimi na Members wengi wenye Imani Kali wamenishauri niende tu. Sawa nimewasikieni ngoja Mvua hii iishe / isimame kidogo nitaenda japo nikiri tu wazi hapa hapa kuwa naenda kwakuwa tu nyie mmenitisha hapa na maneno ya Kiimani ila Kimoyomoyo sikutaka kabisa kwenda kwani hata Mimi Marehemu Kibaka alinikosakosa katika Uchochoro mmoja hivi Kitaani Mwezi sasa umepita.

Cc: torvic , ZEE LA HEKIMA , STRUGGLE MAN na dagii
 
KijanaHuru

KijanaHuru

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2017
Messages
966
Points
1,000
KijanaHuru

KijanaHuru

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2017
966 1,000
Ndugu GENTAMYCINE hapo ndio utajua haijarishi mtu alikuwa na ubaya wa namna gani
ipo siku watu watatamani wangeendelea kumuona,
Huwa inashangaza sana kwakweli lakini tuseme tu huo ndio unaoitwa ubinaadamu, Ukiishakuwa na utu ni jambo la halina kizuzi mwili utakubaliana tu na mapokeo ya nje.
Ndio maana unaweza fika mahali mazishi ya mtu usiyemjua na bado ukatokwa na machozi
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
33,413
Points
2,000
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
33,413 2,000
Ndugu GENTAMYCINE hapo ndio utajua haijarishi mtu alikuwa na ubaya wa namna gani
ipo siku watu watatamani wangeendelea kumuona,
Huwa inashangaza sana kwakweli lakini tuseme tu huo ndio unaoitwa ubinaadamu, Ukiishakuwa na utu ni jambo la halina kizuzi mwili utakubaliana tu na mapokeo ya nje.
Ndio maana unaweza fika mahali mazishi ya mtu usiyemjua na bado ukatokwa na machozi
Nahisi 99% ya Members walionijibu hapa wanaweza wakawa ama Maaskofu au Masheikh kwani sijaona hata Mmoja mwenye Roho Ngumu akiniunga mkono Maamuzi yangu ya Kutohudhuria Msiba wa Marehemu Kibaka.
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
33,413
Points
2,000
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
33,413 2,000
hoja ya kitoto kweli
Na ukiwa ni ' Mpumbavu ' Mwandamizi kama ulivyo ni lazima tu utaiona ni ya Kitoto. Na kama kumbe ulishajua ni ya Kitoto ulichoifungua na Kuisoma hadi Kuielewa na Kuijibu ni nini? Hoja za Kikubwa kama Pua lako hilo Kubwa hukuziona hapa? Swine!
 
Vupu

Vupu

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2016
Messages
1,730
Points
2,000
Age
33
Vupu

Vupu

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2016
1,730 2,000
Na ukiwa ni ' Mpumbavu ' Mwandamizi kama ulivyo ni lazima tu utaiona ni ya Kitoto. Na kama kumbe ulishajua ni ya Kitoto ulichoifungua na Kuisoma hadi Kuielewa na Kuijibu ni nini? Hoja za Kikubwa kama Pua lako hilo Kubwa hukuziona hapa? Swine!
staki ban punguza jeuri na lugha za hovyo!!

much know
 
Vupu

Vupu

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2016
Messages
1,730
Points
2,000
Age
33
Vupu

Vupu

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2016
1,730 2,000
Nahisi 99% ya Members walionijibu hapa wanaweza wakawa ama Maaskofu au Masheikh kwani sijaona hata Mmoja mwenye Roho Ngumu akiniunga mkono Maamuzi yangu ya Kutohudhuria Msiba wa Marehemu Kibaka.
hovyo kabsa
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
33,413
Points
2,000
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
33,413 2,000
hovyo kabsa

Ningekuwa hovyo ungeushobokea huu Uzi wangu? Hebu nitokee hapa na wapishe wenye Akili wachangie tafadhali na peleka huko Mpua wako huo Mkubwa kama Kende za Kifaru.
 
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
12,634
Points
2,000
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
12,634 2,000
Watu wengi sana wana mapungufu na bado wanazikwa na watu
Kuanzia viongozi waliotawala mpaka vibaka hao lakini wamezikwa na watu na wapo waliogoma kabisa na kutamani hata kuitemea mate maiti kwa madhila waliyoyafanya kwa binadamu wengine
Kama hujisikii kuzika usiende mkuu ni maamuzi yako tu wapo watakaomzika maana haiwezekani wakamtupa aliwe na mamba au chatu
 

Forum statistics

Threads 1,295,845
Members 498,410
Posts 31,225,149
Top