Kuhesabu pesa ulizopewa na mpenzi wako mbele yake.


S

shining

Member
Joined
Dec 6, 2013
Messages
20
Likes
0
Points
0
S

shining

Member
Joined Dec 6, 2013
20 0 0
Habari zenu wanajamvi,
Naombeni mnijuze kwa mitizamo yenu, kuna tatizo gani mpenzi wako akikupa pesa nawe ukaihesabu hapohapo kujua ni kiasi gani, nimekua nikiona wengi sana sana wadada yaani akipewa tu yeye anaihifadhi halafu anaenda kuhesabia mbele baada ya kuachana na aliyempa. Kwani kuna tafsiri gani hapo kama utaamua kuhesabu misimbazi yako ujue kama imekidhi maombi/makubaliano? Nipeni mitizamo yenu ili nifahamu kama huwa nakosea kufanya mahesabu yangu hapo mbele yake maana kuna ndugu mmoja akiwepo huwa ananikata jicho flan hiv huwa silielewi kabisaa.
 
S

shining

Member
Joined
Dec 6, 2013
Messages
20
Likes
0
Points
0
S

shining

Member
Joined Dec 6, 2013
20 0 0
Smile; Unadhani atakuwekea magazeti au? Huna haya? Sio fresh

Haya kivipi? Si bora uhesabu hapo kama kuna mapungufu uongee kuliko kunung'unika mbele ya safari?
 
S

sagemba

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2013
Messages
470
Likes
9
Points
0
S

sagemba

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2013
470 9 0
Habari zenu wanajamvi,
Naombeni mnijuze kwa mitizamo yenu, kuna tatizo gani mpenzi wako akikupa pesa nawe ukaihesabu hapohapo kujua ni kiasi gani, nimekua nikiona wengi sana sana wadada yaani akipewa tu yeye anaihifadhi halafu anaenda kuhesabia mbele baada ya kuachana na aliyempa. Kwani kuna tafsiri gani hapo kama utaamua kuhesabu misimbazi yako ujue kama imekidhi maombi/makubaliano? Nipeni mitizamo yenu ili nifahamu kama huwa nakosea kufanya mahesabu yangu hapo mbele yake maana kuna ndugu mmoja akiwepo huwa ananikata jicho flan hiv huwa silielewi kabisaa.
ndio maana siku hizi nakugonga bila kukupa hela
 
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
2,464
Likes
34
Points
145
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
2,464 34 145
Hiyo ni sawa na kuweka shillingi kwenye kaburi
 
S

shining

Member
Joined
Dec 6, 2013
Messages
20
Likes
0
Points
0
S

shining

Member
Joined Dec 6, 2013
20 0 0
Sagemba

Tena nafanya macalculation mbele yako, uso mkavuu!
 
U

usungilo

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2012
Messages
523
Likes
177
Points
60
U

usungilo

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2012
523 177 60
Kuhesabu mbele yangu ina maana unahisi nimekudhulumu.kama unafanya biashara labda, lakini kama ni hela ya sabuni na pads we unapokea tu na kuweka mfukoni na kufurahi kumoyo.! Unataka kuhesabu kwani ulinikopesha? Unless umeniomba fixed amount of money ndo unahakikisha kama sijazidisha ili unirudishie.
 
McDonaldJr

McDonaldJr

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
6,429
Likes
6,386
Points
280
McDonaldJr

McDonaldJr

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2013
6,429 6,386 280
Vp ww ukimpa uyo mwenzio anaekupaga huwa anahesabu mbele yako au?
 
W

WAYNE MAKWETTA

Member
Joined
Aug 29, 2013
Messages
21
Likes
0
Points
0
Age
26
W

WAYNE MAKWETTA

Member
Joined Aug 29, 2013
21 0 0
wanahesabu apo apo ili ajue ata ikiwa zimepotea atasema nmepoteza kiasi fulani cha pesa au akichomolewa nyingne ajue
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
23,189
Likes
6,354
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
23,189 6,354 280
Anajikabidhisha
 
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
21,513
Likes
15,685
Points
280
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
21,513 15,685 280
Mimi nisingejisikia vizuri mtu wangu akihesabu mbele yangu, kwani ananidai!
 
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2008
Messages
14,933
Likes
5,129
Points
280
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2008
14,933 5,129 280
kuhesabia pesa mbele ya mpenzy wako ni UTOVU WA NIDGAMU:

1. kama aliahidi kukupa kiasi fulani cha pesa sharti atekeleze au kama kimepelea si atakuambia? kuna haja gani ya kuhesabu? hii ni ishara ya kutokuwa na imani na mtu wako--something you don't have to show publicly.

2. kama hajakuahidi kiasi unahesabu mbele yake ili iweje? kwani kuna biashara mlifanya na kuahidiana kugawana faida hadi utake kuhesabu pesa zako (before leaving the counter)?

jiangalie sana wewe mtoto wa kike!
 
S

shining

Member
Joined
Dec 6, 2013
Messages
20
Likes
0
Points
0
S

shining

Member
Joined Dec 6, 2013
20 0 0
Utovu wa nidhamu unakuja vp! Mtu unamuheshimu sana nayeye anajua, yani kitendo cha kuhesabu pesa mbele yake ndo uwe mtovu wa nidhamu? Kwanini ujiskie vibaya? Kwan si nataka tu kujua ni kiasi gani, sababu hasa ya kujiskia vibaya ni ipi?
 
bona

bona

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2009
Messages
3,794
Likes
183
Points
160
bona

bona

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2009
3,794 183 160
huyo dada nampiga chini baada ya apo!!! ni tabia mbaya sana!!!
 
pingu mkoka

pingu mkoka

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
433
Likes
48
Points
45
pingu mkoka

pingu mkoka

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
433 48 45
Hayo mapenzi ya kupeana hela yapo dar es alam tu vijijini hakuna kitu kama hicho.ukimpa hela mtu wa kijijin anakataa.mjini tunapigwa sana.
 
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
2,067
Likes
235
Points
160
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2012
2,067 235 160
utawajua tu wapenda hela na walio kwenye uhusiano wa kibiashara na hawaaminiani kabisa
watu wa hivi tuwashauri wanunue mashine ya kuhesabia hela wakipewa wanaweka na zinahesabiwa
 
PetCash

PetCash

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2012
Messages
1,841
Likes
450
Points
180
PetCash

PetCash

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2012
1,841 450 180
Mara nyingi ukipewa hela kwenye mazingira ambayo inahitajika kuhakiki hapo hapo kama bank ama kwa mtu usiye na uhusiano naye then ni vizuri kuhakiki hapo hapo. Lakini kama ni mtu ambaye mnaaminiana inaleta picha mbaya coz hata kama imekuwa pungufu mbeleni si mnamalizana?
Kama wewe unapewa na mpenzio na unafanya hivyo basi humuamini na mapenzi ya kumvulia mtu usiyemwamini nguo na in return ukapewa hela basi unajua tafsiri yake.....
 
tinna cute

tinna cute

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2013
Messages
4,649
Likes
82
Points
0
tinna cute

tinna cute

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2013
4,649 82 0
Hiyo ni tabia mbaya sana kwa binti mwnye maadili huwezi kufanya hivo.
 
dist111

dist111

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
3,142
Likes
1,509
Points
280
dist111

dist111

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
3,142 1,509 280
Habari zenu wanajamvi,
Naombeni mnijuze kwa mitizamo yenu, kuna tatizo gani mpenzi wako akikupa pesa nawe ukaihesabu hapohapo kujua ni kiasi gani, nimekua nikiona wengi sana sana wadada yaani akipewa tu yeye anaihifadhi halafu anaenda kuhesabia mbele baada ya kuachana na aliyempa. Kwani kuna tafsiri gani hapo kama utaamua kuhesabu misimbazi yako ujue kama imekidhi maombi/makubaliano? Nipeni mitizamo yenu ili nifahamu kama huwa nakosea kufanya mahesabu yangu hapo mbele yake maana kuna ndugu mmoja akiwepo huwa ananikata jicho flan hiv huwa silielewi kabisaa.

Unless mlikubaliana atakupa kiasi gani, au mnafanya biashara ss ushampa mziko wake anakupa malipo hapo ni vema kuhakikisha kama yuko sahihi! au kumuondoa doubt yy kuwa hajakosea kuhesabu,

lakini hela ya kupewa tu unaihesabu ya nn, kama ikiwa pungufu ya matarajio uombe uongezwe au? au ukunje sura? Kama hauna makubaliano we pokea mpe HUG sema ahsante chapa lapa, hata kama ni buku buku 5! powa tu, si ya bure?
 

Forum statistics

Threads 1,252,123
Members 481,989
Posts 29,796,278