Kuhesabu pesa ulizopewa na mpenzi wako mbele yake.


S

shining

Member
Joined
Dec 6, 2013
Messages
20
Likes
0
Points
0
S

shining

Member
Joined Dec 6, 2013
20 0 0
Habari zenu wanajamvi,
Naombeni mnijuze kwa mitizamo yenu, kuna tatizo gani mpenzi wako akikupa pesa nawe ukaihesabu hapohapo kujua ni kiasi gani, nimekua nikiona wengi sanasana wadada yan akipewa tu yeye ana ihifadhi halafu anaenda kuhesabia mbele baada ya kuachana na aliyempa. Kwani kuna tafsiri gani hapo kama utaamua kuhesabu misimbazi yako ili ujue kama amekidhi maombi/makubaliano? Nipeni mitizamo yenu ili nifahamu kama huwa nakosea kufanya mahesabu yangu hapo mbele yake.
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,184
Likes
39,545
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,184 39,545 280
Nimepata hasira aaggggrrrr nimekumbuka one day nimepewa hela noti 3 nkajua buku 30
nyambaff nimezirushia mfukoni fasta badae kuzihesabu kumbe ni buku tatu!!!!
 
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
4,695
Likes
3,380
Points
280
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
4,695 3,380 280
Sijawahi pewa hata 100
 
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
1,374
Likes
17
Points
0
Age
25
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
1,374 17 0
Nimepata hasira aaggggrrrr nimekumbuka one day nimepewa hela noti 3 nkajua buku 30
nyambaff nimezirushia mfukoni fasta badae kuzihesabu kumbe ni buku tatu!!!!
Hahahahahaha nimecheka balaaa na mie siku moja nimepewa hela sasa ilikuwa gizaa nikapewa noti 3 nikajua 30 kumbe ni elfu 5 tano tu duu alinikomaaaa kesho yake akaniongezea
Siku hiz nahesabu mbele yake kabisaa kama ndogo namwambia hii ndogo banaaa
 
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
1,374
Likes
17
Points
0
Age
25
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
1,374 17 0
Sijawahi pewa hata 100
Huwa unampa wewe tu lol una raha mim sijawahi kumpa mwanaume hata kumi yangu nkijitahid labda nimnunulie soda tu
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,184
Likes
39,545
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,184 39,545 280
Hahahahahaha nimecheka balaaa na mie siku moja nimepewa hela sasa ilikuwa gizaa nikapewa noti 3 nikajua 30 kumbe ni elfu 5 tano tu duu alinikomaaaa kesho yake akaniongezea
Siku hiz nahesabu mbele yake kabisaa kama ndogo namwambia hii ndogo banaaa
mi nilichukia sana tena mbaya zaidi kabla sijapewa hizo buku tatu alinambia "usijali baby ukiwa na shida yoyote nambie am here for you" nikamuona taahira hivi shida zinatatuliwa na buku tatu aaaggrrrr
nikipewa hela lazma nihesabu aseee sitaki hasara mie.
 
kaburu mdogo

kaburu mdogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2011
Messages
527
Likes
189
Points
60
kaburu mdogo

kaburu mdogo

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2011
527 189 60
Huwa unampa wewe tu lol una raha mim sijawahi kumpa mwanaume hata kumi yangu nkijitahid labda nimnunulie soda tu
mungu azidi kumzidishia huyu wangu maana kunipa pesa ni kawaida yake maana hanihongi kwani tunasaidiania
 
mr mpole

mr mpole

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2013
Messages
415
Likes
102
Points
60
mr mpole

mr mpole

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2013
415 102 60
Wanauza ao kamata wacha waesabie apoapo na.mungalie vizuri kuna za bandia
 
V

Von Mo

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2012
Messages
1,826
Likes
758
Points
280
V

Von Mo

JF-Expert Member
Joined May 7, 2012
1,826 758 280
habari zenu wanajamvi,
naombeni mnijuze kwa mitizamo yenu, kuna tatizo gani mpenzi wako akikupa pesa nawe ukaihesabu hapohapo kujua ni kiasi gani, nimekua nikiona wengi sanasana wadada yan akipewa tu yeye ana ihifadhi halafu anaenda kuhesabia mbele baada ya kuachana na aliyempa. Kwani kuna tafsiri gani hapo kama utaamua kuhesabu misimbazi yako ili ujue kama amekidhi maombi/makubaliano? Nipeni mitizamo yenu ili nifahamu kama huwa nakosea kufanya mahesabu yangu hapo mbele yake.
mimi huwa nahesabu mwenyewe, lakini sijawahi kumpa girl friend wangu chini ya 50,000 na kuendelea
na mara nyingi huwa namwuliza kama hazitoshi nimwongeze kwa sababu nisipomaliza mimi nyingine atatoa wapi???? ..............ongeza na zako
 

Forum statistics

Threads 1,252,194
Members 482,034
Posts 29,799,912