Kuhamia Dodoma waziri mkuu ni kufuta aibu


M

masengobangu

Member
Joined
Feb 25, 2014
Messages
97
Likes
75
Points
25
M

masengobangu

Member
Joined Feb 25, 2014
97 75 25
Kwenye maisha au uongozi kuna haja ya kupima kauli au maamuzi yako, nikiangalia uwepo wa WAZIRI MKUU Dodoma ni kama kufuta aibu ya BABA ambaye alihaidi kumwacha mkewe hali ya kuwa bado anampenda, kitakachotokea hapo nikumegana kisela kama wanavyosema watoto wa mjini.

Kulikua kuna haja gani ya waziri kuhamia DODOMA hali ya kua kila leo yupo DAR ES SALAAM? maamuzi haya na mengine mengi ni miungoni mwa maamuzi mabaya ambayo yanatafuna pesa za walipa kodi tu.
 

Forum statistics

Threads 1,274,136
Members 490,601
Posts 30,502,217