Kufutwa mashtaka kwa kasi ni ushahidi tosha kuwa mashtaka yalibambikizwa

Lord OSAGYEFO

JF-Expert Member
Feb 19, 2021
1,394
2,000
Hongera sana Rais Samia na DPP Mwakitalu, hakika mmeonyesha jinsi mlivyo na hofu ya Mungu kwa hatua ya kuendelea kuwafutia mashtaka watuhumiwa wa makosa ya kubambikiziwa.

Tunawaomba na wale watuhumiwa kutoka upinzani walioshtakiwa kabla ya uchaguzi mkuu nao ni makosa ya kubambikiziwa ili wasishiriki uchaguzi tunaomba nao muwafutie mashtaka.
 

tweenty4seven

JF-Expert Member
Sep 21, 2013
13,311
2,000
Hongera sana Rais Samia na DPP Mwakitalu, hakika mmeonyesha jinsi mlivyo na hofu ya Mungu kwa hatua ya kuendelea kuwafutia mashtaka watuhumiwa wa makosa ya kubambikiziwa.

Tunawaomba na wale watuhumiwa kutoka upinzani walioshtakiwa kabla ya uchaguzi mkuu nao ni makosa ya kubambikiziwa ili wasishiriki uchaguzi tunaomba nao muwafutie mashtaka.
Msofe ni tapeli kweli sema ushahidi ndio ngumu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom