Kufuta alama ya wino kwenye kidole


Mutensa

Mutensa

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2009
Messages
426
Likes
14
Points
35
Mutensa

Mutensa

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2009
426 14 35
Wanajamvi,
namshukuru Mungu nimepiga kura jumapili iliyopita. Samahani kuwasumbua katika hili lakini nadhani litawasaidia wengi katika kipindi hiki, je ule wino tuliowekewa kama alama ya kupiga kura tunaweza kuutoa kwa dawa/sabuni/ au kimiminika gani? Mpaka leo sijafanikiwa kusafisha kidole hicho.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
Fua majeans kama matatu ivi wino kushney
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,698
Likes
187
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,698 187 160
Wanajamvi,
namshukuru Mungu nimepiga kura jumapili iliyopita. Samahani kuwasumbua katika hili lakini nadhani litawasaidia wengi katika kipindi hiki, je ule wino tuliowekewa kama alama ya kupiga kura tunaweza kuutoa kwa dawa/sabuni/ au kimiminika gani? Mpaka leo sijafanikiwa kusafisha kidole hicho.
Wino huu umenifanya niwafahamu wote waliokwepa kupiga kura
 
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
9
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 9 135
Fua majeans kama matatu ivi wino kushney
hahahaaaa mnatupoteza nyie, hii post haistahili hapa, si tunataka kujua namna ya kuishughulikia ccm, tumemchagua slaa toka jumapili lakini hadi leo hawajamtangaza rais
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,003
Likes
1,443
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,003 1,443 280
wengi hawakupiga kura waliuza shahada zao, ndio maana hawana wino. nasikia moto wa gesi unaondoa haraka huo wino:smile-big:
 
Mutensa

Mutensa

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2009
Messages
426
Likes
14
Points
35
Mutensa

Mutensa

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2009
426 14 35
Asanteni kwa mchango wenu. Kimsingi bado natafuta jibu pamoja na kuwa bado mnafuatilia uchaguzi wakuu.
 
Kisima

Kisima

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
3,765
Likes
2,292
Points
280
Kisima

Kisima

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
3,765 2,292 280
Tumia majani ya mgagani fasta utang'aa kidole.
 
GM7

GM7

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2009
Messages
492
Likes
6
Points
35
GM7

GM7

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2009
492 6 35
Halafu suala hili hata waandishi wa habari hawakukumbuka kulifuatilia. Ilitakiwa wote wanaoandamana, au kusherehekea ushindi wa mgombea yeyote wangekaguliwa kwanza vidole vyao kuona kama kweli walipiga kura. Wengine wanashiriki maandamano wakati hata kura zenyewe hawakupiga.
 
K

Kenge (Eng)

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2006
Messages
513
Likes
29
Points
45
K

Kenge (Eng)

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2006
513 29 45
Simple!!!
Chovya kidole chako kwenye soda ya COCA COLA halafu wahi kupiga kura nyingine!!!!!!
 
lono

lono

Senior Member
Joined
Apr 28, 2009
Messages
123
Likes
0
Points
33
lono

lono

Senior Member
Joined Apr 28, 2009
123 0 33
wanajamvi,
namshukuru mungu nimepiga kura jumapili iliyopita. Samahani kuwasumbua katika hili lakini nadhani litawasaidia wengi katika kipindi hiki, je ule wino tuliowekewa kama alama ya kupiga kura tunaweza kuutoa kwa dawa/sabuni/ au kimiminika gani? Mpaka leo sijafanikiwa kusafisha kidole hicho.
kinyonye
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Mimi kufikia leo ule wino umeanza kutoka wenyewe, lakini ajabu ni kwamba ngozi inabanduka , kama gamba la nyoka vile. Nami siilazimishi kutoka, nimeacha iwe hivyohivyo ili niendelee kukumbuka siku nilipomfuta mtu ajira, japo amechakachua na kurudi madarakani!
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
15,105
Likes
7,609
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
15,105 7,609 280
Chukua mbilimbi mbichi kamulia halafu futa inatoka fasta
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
28
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 28 145
chovya kwenye acid
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,208
Likes
778
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,208 778 280
Wino huu umenifanya niwafahamu wote waliokwepa kupiga kura
hasa wale ambao hawakumchagua chaguo letu slaaa....... hawana alama halafu wanaungana ma sisi kulalamika... wanafiki wakubwa
 
MwanaCBE

MwanaCBE

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2009
Messages
1,772
Likes
539
Points
280
MwanaCBE

MwanaCBE

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2009
1,772 539 280
] Ivi sometime wachangiaji humu jf huwa akili mna weka pembeni alaf mnatoa maoniiii........ au ni nini kinakuwa kinawapata??
 
Mwanghole

Mwanghole

Member
Joined
May 25, 2010
Messages
12
Likes
2
Points
0
Mwanghole

Mwanghole

Member
Joined May 25, 2010
12 2 0
Kwa huyo anayetoka ngozi kuna mdudu anaitwa kaa (crab), anapatikana kwenye mito na baharini pia wapo. Mpasue huyo utumbo wake ni dawa ya kutoka ngozi mkuu!
 

Forum statistics

Threads 1,235,187
Members 474,353
Posts 29,213,809