Kufunga uzazi,,kwa nini wanaume ni wagumu?


Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
5,554
Likes
197
Points
145
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
5,554 197 145
^^
Linapokuja suala la kufunga uzazi,wanaume wengi hawataki Je,tatizo ni nini?
Nimesema hivyo baada ya kupata habari ya mwanamke ambaye ameaga dunia jana Kutokana na kosa la kibinadamu la madaktari kukosea wakati wa oparesheni ya kufunga kizazi.
^^
Hivi wanaume wana sababu za msingi,,kutopendelea hili?
^^
 
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
7,050
Likes
93
Points
145
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
7,050 93 145
Unataka wakosee wakate ule mrija halafu tubaki tunajilaumu?

Madaktari wenyewe hawa operesheni ya mguu wanapasua kichwa.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,251
Likes
40,831
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,251 40,831 280
Naturally tendo la ndoa ni kwa ajili ya uzazi
 
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
5,554
Likes
197
Points
145
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
5,554 197 145
Unataka wakosee wakate ule mrija halafu tubaki tunajilaumu?

Madaktari wenyewe hawa operesheni ya mguu wanapasua kichwa.
^^
Kwani kwa wanawake hawakosei?
^^
 
Mwali

Mwali

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2011
Messages
7,024
Likes
36
Points
0
Mwali

Mwali

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2011
7,024 36 0
Basi tu, ubinafsi. Ila wapo ambao wanapanga, hasa wale matajiri
(au wanao jihisi ni matajiri), wanaogopa wasije wasingizia mimba
 
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
7,050
Likes
93
Points
145
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
7,050 93 145
Basi tu, ubinafsi. Ila wapo ambao wanapanga, hasa wale matajiri
(au wanao jihisi ni matajiri), wanaogopa wasije wasingizia mimba
Mtaji wa masikini ni nguvu zake mwenyewe...
 
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
4,620
Likes
121
Points
145
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2013
4,620 121 145
Sijui kwa nini wanaume huwa wanaogopa hii aisee hebu tujuzeni ni kwanini hampendi kufunga uzazi ,na mara zote mnatusakizia sie wamama tu. Mimi naona kama vipi wote mama na baba waongozane kwenda kufunga uzazi hii itapendeza sana .
 
galindas

galindas

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
982
Likes
1,163
Points
180
galindas

galindas

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
982 1,163 180
Tatizo ni kwamba hatutaki kufanya majaribio kwenye sensitive issues. Je baada ya kufunga uzazi na jogoo nalo likianza kuimba ule wimbo wa machozi band " umelala huo mtalimbo umelala dooroo" itakuwaje. Lakini pia kwa mwanaume peak hufikiwa wazungu wakitoka sasa hiyo mirija ikikatwa wewe tena si ndo kushnehy
 
M

mtimatawi

Senior Member
Joined
Apr 28, 2013
Messages
112
Likes
1
Points
0
M

mtimatawi

Senior Member
Joined Apr 28, 2013
112 1 0
Huna haja ya kufunga kizazi mwanaume au mwanamke, hana haja ya kutumia vidonge vya uzazi wewe mwanamke.unachopaswa kupanga uzazi kwa njia iliyo salama,vidonge vingi vya njia ya uzazi vinamadhara makubwa sana , njia nyingi za kufunga uzazi zinamadhara makubwa kama hayo ya kukosea dakitari na kusababisha kifo.tumia elimu yako ya uzazi kupanga uzazi na usifuate mawazo ya wafanyabiashara wakizungu wanaotengeneza vidonge na vifaa vya kufunga kizazi.hizi nibiashara za wazungu wanatushauri kwa masilahi ya biashara zao na si kwa maslahi yetu na afya zetu.
 
Blaine

Blaine

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2012
Messages
2,280
Likes
14
Points
0
Blaine

Blaine

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2012
2,280 14 0
vasectomy is not reversible.
psychologically it means we lose our ability wa kuzalisha and this makes us feel "less of a man". personally i can't do it
 
M

Mkumba Vana

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2013
Messages
417
Likes
2
Points
35
M

Mkumba Vana

JF-Expert Member
Joined May 10, 2013
417 2 35
^^
kwa hiyo,hakuna haja ya kupanga uzazi?
^^
Kupanga uzazi ni tofauti kabisa na kufunga uzazi! Kama ni kupanga tu uzazi wanaume hawanaga shida wanapanga sana tu na kwa njia mbali mbali! Fikiri ule uzi uko humu juu ya jamaa aliye na mke lakini anapiga nyeto.., miguvu yote anayoipoteza kwenye nyeto ni njia yake ya kupanga uzazi...

Niseme ni hatari kufanya jambo ambalo huwezi ku-reverse pindi ukiwa na mawazo tofauti.
 

Forum statistics

Threads 1,275,212
Members 490,932
Posts 30,535,930