Kufilisika kisiasa kwa CHADEMA: Wanataka kumfukuza diwani aliyehudhuria maandamano ya kumpongeza Rais Magufuli


AUGUSTINO CHIWINGA

AUGUSTINO CHIWINGA

Verified Member
Joined
Apr 23, 2017
Messages
158
Likes
505
Points
180
AUGUSTINO CHIWINGA

AUGUSTINO CHIWINGA

Verified Member
Joined Apr 23, 2017
158 505 180
Diwani wa viti maalum CHADEMA jimbo la Tarime vijijini, Mh Philomena Tontora yuko hatarini kufukuzwa uanachama wa chama hicho kwa kile kinachodaiwa kuwa ni kuhudhuria maandamano ya kumpongeza Mh Rais Magufuli na serikali yake ktk jitihada za kupigania maslahi ya watanzania kunufaika na sekta ya madini nchini.

Mipango na shinikizo hilo linaandaliwa na ofisi ya mbunge jimbo la Tarime vijijini, kwa mtazamo wa ofisi hiyo inaonekana Philomena alikiuka shinikizo la ofisi hiyo ambayo toka mwanzo ilipinga na hata kujaribu kukwamisha tukio hilo kwa kuwashawishi wananchi na wadau wasijitokeze. Hata hivyo mpango wao wa kukwamisha ulishindwa kwasababu maandamano hayo ulikuwa ni uamuzi wa wananchi na wadau wa sekta ya madini bila kujali itikadi zao.

JE KTK KAULI ZA DIWANI KUNA MAHALI ALIKOSEA?

Diwani Philomena alipopoewa nafasi ya kuzungumza ktk maandamano hayo kama kiongozi alisema aliomba Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kufika Nyamongo Tarime ili kusikiliza kilio chao ktk changamoto mbalimbali ikiwemo suala la ucheleweshaji wa fidia na utatuzi wa wanachi wanaoishi mita 200 kutoka mgodi wa ACACIA uliopo Nyamongo.Kwa maelezo hayo utaona kuwa diwani huyu hakwenda kinyume na kile ambacho wananchi wanataka, japo anaweza kuwa amekiuka amri ya ofisi ya mbunge

[HASHTAG]#Note[/HASHTAG] Katika hili Chadema inakosea sana, hata kama ofisi ya mbunge inashinikiza diwani huyu kuchukuliwa hatua za kinidhamu, hakuna mahala ktk hotuba yake alipokikosea chama chake. Nimeitazama video ya huyu diwani akizungumza, na kiuhalisia Mh Philomena amewakilisha mawazo na maoni ya wananyamongo wengi.

Natumai mkisoma andiko hili mtajitafakari, binafsi ningefurahi sana kuona mkifukuzana kwa usaliti, lakini huyu mama alifanya kazi kubwa ya kiuwakilishi kwa kufikisha mawazo na maoni ya watu anaowaongoza, kazi ambayo ilitakiwa kufanywa na Mbunge ambaye ofisi yake ilisusa na badala yake ofisi ikaandika waraka kuwadhihaki wote waliohudhuria maandamano hayo kuwa ni vibaraka.

Magoiga SN
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
Kitendo cha CCM kuanza harakati za kumpigania humu kwa mtandao ni wazi mnajua alikosea , kwanini CCM ndio mnakuwa wa kwanza kulalamika kuwa CHADEMA inataka kumchukulia hatua Diwani wake ? CCM ambayo leo ukituhumiwa kwa Rushwa unapandishwa cheo , hakika ndio CCM Mpya hiii ya Polepole...........
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
19,343
Likes
11,645
Points
280
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
19,343 11,645 280
Ukitaka kuwafatilia vigeugeu chadema unaweza kupasuka kichwa.Hao ni sikio la kufa.
Sasa hivi zitto amekua hero wa chadema.
Laana ya kumtukana Slaa,inawatafuna mpaka wamuombe msamaha
 
DuppyConqueror

DuppyConqueror

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2014
Messages
9,156
Likes
4,416
Points
280
DuppyConqueror

DuppyConqueror

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2014
9,156 4,416 280
Diwani anakinzana na sera za chama za kutetea mafisadi na wahujumu uchumi
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,604
Likes
1,534
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,604 1,534 280
chadema ni maji ya kina kirefu...juu hayatembei ingia uone shughuli yake.
 
AUGUSTINO CHIWINGA

AUGUSTINO CHIWINGA

Verified Member
Joined
Apr 23, 2017
Messages
158
Likes
505
Points
180
AUGUSTINO CHIWINGA

AUGUSTINO CHIWINGA

Verified Member
Joined Apr 23, 2017
158 505 180
b710aaf37d6838c571ab3a504c0901fe.jpg
 
Bowie

Bowie

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2016
Messages
3,587
Likes
4,762
Points
280
Bowie

Bowie

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2016
3,587 4,762 280
Chadema ni ile ile
CCM ni ile ile
 
hazole1

hazole1

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2015
Messages
4,266
Likes
3,552
Points
280
hazole1

hazole1

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2015
4,266 3,552 280
Huyo diwani inawezekana akawa ni mamluki wa ccm.
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
Hivi ni nani ambaye hataki kulipa fidia kwa walioumizwa ? DC anamwelekeza nani kulipa fidia ? Hivi huyu Mwakilishi wa Rais Magufuli anampelekea ujumbe gani boss wake ? Kwamba serikali ya Magufuli inakandamiza wananchi wake mpaka wanaandamana ? Hivi kumbe hii sio serikali ya wanyonge kama inavyosemwa?
 
The Businessman

The Businessman

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2014
Messages
7,434
Likes
7,264
Points
280
The Businessman

The Businessman

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2014
7,434 7,264 280
Unafahamu maana ya kuwa Mpinzani?

Ukishaitwa mpinzani wewe ni mpinzani wa Serikali uko kwa ajili ya kuichallenge serikali na sio kuisifia au kuipongeza Serikali.

Huyo afukuzwe tu hakuna namna.
 
commonmwananchi

commonmwananchi

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
2,597
Likes
800
Points
280
commonmwananchi

commonmwananchi

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
2,597 800 280
Hivi ni nani ambaye hataki kulipa fidia kwa walioumizwa ? DC anamwelekeza nani kulipa fidia ? Hivi huyu Mwakilishi wa Rais Magufuli anampelekea ujumbe gani boss wake ? Kwamba serikali ya Magufuli inakandamiza wananchi wake mpaka wanaandamana ? Hivi kumbe hii sio serikali ya wanyonge kama inavyosemwa?
Chadema phorbia?
 
kilambalambila

kilambalambila

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
7,962
Likes
4,196
Points
280
kilambalambila

kilambalambila

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
7,962 4,196 280
Chama cha masifuri chadema
 
Gari Moshi

Gari Moshi

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2013
Messages
212
Likes
80
Points
45
Gari Moshi

Gari Moshi

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2013
212 80 45
Diwani wa viti maalum CHADEMA jimbo la Tarime vijijini, Mh Philomena Tontora yuko hatarini kufukuzwa uanachama wa chama hicho kwa kile kinachodaiwa kuwa ni kuhudhuria maandamano ya kumpongeza Mh Rais Magufuli na serikali yake ktk jitihada za kupigania maslahi ya watanzania kunufaika na sekta ya madini nchini.

Mipango na shinikizo hilo linaandaliwa na ofisi ya mbunge jimbo la Tarime vijijini, kwa mtazamo wa ofisi hiyo inaonekana Philomena alikiuka shinikizo la ofisi hiyo ambayo toka mwanzo ilipinga na hata kujaribu kukwamisha tukio hilo kwa kuwashawishi wananchi na wadau wasijitokeze. Hata hivyo mpango wao wa kukwamisha ulishindwa kwasababu maandamano hayo ulikuwa ni uamuzi wa wananchi na wadau wa sekta ya madini bila kujali itikadi zao.

JE KTK KAULI ZA DIWANI KUNA MAHALI ALIKOSEA?

Diwani Philomena alipopoewa nafasi ya kuzungumza ktk maandamano hayo kama kiongozi alisema aliomba Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kufika Nyamongo Tarime ili kusikiliza kilio chao ktk changamoto mbalimbali ikiwemo suala la ucheleweshaji wa fidia na utatuzi wa wanachi wanaoishi mita 200 kutoka mgodi wa ACACIA uliopo Nyamongo.Kwa maelezo hayo utaona kuwa diwani huyu hakwenda kinyume na kile ambacho wananchi wanataka, japo anaweza kuwa amekiuka amri ya ofisi ya mbunge

[HASHTAG]#Note[/HASHTAG] Katika hili Chadema inakosea sana, hata kama ofisi ya mbunge inashinikiza diwani huyu kuchukuliwa hatua za kinidhamu, hakuna mahala ktk hotuba yake alipokikosea chama chake. Nimeitazama video ya huyu diwani akizungumza, na kiuhalisia Mh Philomena amewakilisha mawazo na maoni ya wananyamongo wengi.

Natumai mkisoma andiko hili mtajitafakari, binafsi ningefurahi sana kuona mkifukuzana kwa usaliti, lakini huyu mama alifanya kazi kubwa ya kiuwakilishi kwa kufikisha mawazo na maoni ya watu anaowaongoza, kazi ambayo ilitakiwa kufanywa na Mbunge ambaye ofisi yake ilisusa na badala yake ofisi ikaandika waraka kuwadhihaki wote waliohudhuria maandamano hayo kuwa ni vibaraka.

Magoiga SN
Maandamano yepi tena hayo jamani? Si nilisikia maandamano,mikutano ya adhara marufuku hadi mwaka 2020
 
keisangora

keisangora

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2014
Messages
763
Likes
513
Points
180
keisangora

keisangora

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2014
763 513 180
Wazeee wa kupinga kila kitu so wakiona mmoja anavunja ideology yao wanamtenga
 
mjoli wa kweli

mjoli wa kweli

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2017
Messages
525
Likes
261
Points
80
mjoli wa kweli

mjoli wa kweli

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2017
525 261 80
Umoja wa Kumpongeza Magufuli
 

Forum statistics

Threads 1,239,109
Members 476,369
Posts 29,342,429