Kufanya ngono wakati wa hedhi


T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2008
Messages
1,704
Likes
11
Points
0
Age
65
T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2008
1,704 11 0
Mr.Mhache mimi sio mtaalamu sana lakini hata kama sio mtaalam,bado nakushangaa.Una matatizo gani wewe unayefanya mapenzi na mwanamke aliyeko kwenye hedhi?Ashukum si matusi,kwanza hata utamu hakuna kwa vile kuna damu nyingi.Halafu kumbuka kwamba mwanamke anapotoka damu wakati wa hedhi ni kwamba kwenye tumbo la uzazi vipo vidonda,kwa hiyo kuna uwezekano kwamba baada ya kujamiiyana,mwanamke ataumwa na tumbo.Na kama mmejamiiana bila kondom na wewe una michubuko, kuna uwezekanao mkubwa wa kuambukizana ukimwi.Ushauri wangu wa mwisho ni kwamba usiwe na tabia ya kujamiiyana na wanawake walio kwenye hedhi.Sio tabia ya kiungwana.
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
107
Points
0
Age
37
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 107 0
Ashukum si matusi,kwanza hata utamu hakuna kwa vile kuna damu nyingi
.
Mhh......sidhani jaribu uone hutaacha.....
Halafu kumbuka kwamba mwanamke anapotoka damu wakati wa hedhi ni kwamba kwenye tumbo la uzazi vipo vidonda
,
Nimesikia leo unaweza kutuambia kwa lugha ya kitabibu vidonda vinatokea vipi.....au kwa kuwa damu inatoka basi ni sababu ya vidonda hivyo?
 
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined
Feb 12, 2007
Messages
11,649
Likes
142
Points
160
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined Feb 12, 2007
11,649 142 160

Wewe nawe umeishiwa.....waanawake wenyewe wanasema wanapenda kujamiana wakiwa kwenye hedhi.....unakuja na theory zako eti wanaumia.....waacheni watu wafurahia


Mimi na wewe nani kaishiwa... wewe ndo unakuja na hizo kasumba na tamaa zisizo kuwana msingi.

Huo utafiti wako ulio fanya na kugunduwa kuwa wanawake wanapenda kujamiiana wakati wa hedhi ni wangapi? Wacha ushabiki usokuwa na msingi... Tupo hapa kuelimishina, kama huna data jitahidi kutafuta kabla ya kukurupuka na kujibu bila ya kufikiria.
 
Msongoru

Msongoru

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2008
Messages
306
Likes
5
Points
35
Msongoru

Msongoru

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2008
306 5 35
Kuna madhara! Kuna mdogo wangu ameathirika. Acha kabisa hiyo!
 
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2008
Messages
5,465
Likes
96
Points
0
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined May 30, 2008
5,465 96 0
Asante kaka,
Ni kweli pia mimi ni mmoja wapo wa wanawake wanaopenda kujamiana sana wakati wa hedhi maana huo ndo wakati najiskia hamu sanaaaaaaaaaaaaaaa.
Pole sana ndugu!
Is this perversion or what?
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
Hakuna madhara yoyote, isipokuwa kwa baadhi ya wanawake/wasichana hupata maumivu kidogo lakini kama wewe una "enjoy", endeleza libeneke as long as your partner enjoys as well. Lakini umakini uzingatiwe ili msiweke madoa ya kudumu kwenye mashuka ( Kama yatatumika)
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,969
Likes
143
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,969 143 145
kwi kwi kwi kwi!!
Mnajua starehe zipo nyingi sana na aina tofauti.....kama mtu ana enjoy kufanya akiwa hedhi na ni kwamba hadhuliki basi mwacheni aendeleze libeneke kama kawa.....
kwa wewe unaye ona ni uchafu basi endelea kuamini kuwa kitendo kile ni uchafu wa khali ya juu sana.
 
A

Aunty Lao

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2008
Messages
215
Likes
6
Points
0
A

Aunty Lao

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2008
215 6 0
Pole sana ndugu!
Is this perversion or what?
Asante sana ndugu, sio persevion au kushabikia. hapa tunaongelea kile kitu Roho inapenda "Kula nyama mbichi". So wanofurahia waacheni wafurahie, wenyekutofurahi waacheni wasifurahie.
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,746
Likes
34
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,746 34 145
Asante sana ndugu, sio persevion au kushabikia. hapa tunaongelea kile kitu Roho inapenda "Kula nyama mbichi". So wanofurahia waacheni wafurahie, wenyekutofurahi waacheni wasifurahie.
Lorain,remember you had complained in another thread that you dont seem to get pregnant? it just hit me you ARE doing it at the WRONG time of the cycle.
 
T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2008
Messages
1,704
Likes
11
Points
0
Age
65
T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2008
1,704 11 0
No ,naomba kutofautiana na kila mtu anae shabikia ngono wakati wa hedhi.Inaelekea kila mtu anakubali kwamba its's unclean,inahitaji uangalifu watu wasije wakajichafua. Wengine wanasema ifanyikie bafuni etc.Jamani kama hiyo sio tamaa ya ngono iliyozidi kiasi ni nini.'Can't you really wait?' 'No',nadhani kuna matatizo ya 'mindset'.Namalizia kwa kusema 'it's improper' na ni tamaa zilizovuka mpaka.Tuache tabia hiyo mbaya.
 
S

Stone Town

Senior Member
Joined
May 28, 2007
Messages
108
Likes
2
Points
35
S

Stone Town

Senior Member
Joined May 28, 2007
108 2 35
Habari zenu.

Mhhhh. wenye kutenda mambo hayo ya kuwaingilia wake au wasichana wakati wa hedhi kwenye suala la usafi hapo hawakuzingatia hivyo kweli mtu anaweza kuingiza mwili wake kwenye hali hiyo? sidhani kama inapendeza hatika hali hiyo. sasa najuiliza inakuwa hamu au laana tu maana wengine wetu hapa wanapopenda ngono kuliko kitu chochote wanashindwa hata kuvumilia hizo siku nne mpaka saba za mwanamke.

mimi natoa ushauri wangu wa bure tu kwa wale wenye kutenda hayo ni bora zaidi kusubiri kwanza unampa muda mzuri wa mwanamke kujitayarisha anapotoka katika siku zake hizo lakini pia wewe mwenyewe unakuwa umefuga hamu yako kuliko kila siku kuparamia miti huchoki?

uchafu tu
stone towner
 
M

Mama

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2008
Messages
2,858
Likes
25
Points
0
M

Mama

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2008
2,858 25 0
.
Mhh......sidhani jaribu uone hutaacha.....
,
Nimesikia leo unaweza kutuambia kwa lugha ya kitabibu vidonda vinatokea vipi.....au kwa kuwa damu inatoka basi ni sababu ya vidonda hivyo?

Hedhi huja baada ya nyumba ya uzazi ambayo haijarutubishwa kung'oka kutoka kwenye ukuta wake. Hii ndio inasababisha damu kutiririka na healing yake hutokea baada ya siku 3-7 (tofauti toka mwanamke mmoja hadi mwingine). Hivyo mtu afanyapo mapenzi wakati wa hedhi ni sawa na kuchokoa kuta la uzazi linaloporomoka (sijui kama kuna maumivu yeyote yanayosababishwa)
 
zombi

zombi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2008
Messages
1,283
Likes
862
Points
280
zombi

zombi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2008
1,283 862 280
angalia pia kwa dini yako kama inaruhusiwa mambo mengine huwa yanakua solved na imani ya mtu.halafu just check with your conscious utapata majibu ya suala hili. inaweza kuwa haina madhara medically but check pia na traditional ethics za kwenu.
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,737
Likes
285
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,737 285 180
mtu afanyapo mapenzi wakati wa hedhi ni sawa na kuchokoa kuta la uzazi linaloporomoka (sijui kama kuna maumivu yeyote yanayosababishwa)
....'yuck', disgusting!

ama kweli kuna kila aina ya 'fetish' zilizopitiza mipaka ya ubinadamu.
 
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2008
Messages
3,180
Likes
12
Points
135
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2008
3,180 12 135
Jama msaada! Kuna jamaa yangu ana wasiwasi ile mbaya. Jamaa kaja kwangu juzi anaomba ushauri. Ana demu wake wanatarajia kuoana. Demu kamtembelea jamaa wakapitia kwenye moja moto moja baridi. Kufika home na ukame alokuwanao huku porini akaogelea kwa pupa. Kuja kutahamaki anaogelea bwawa la damu kumuuliza demu anadai hakuwa kwenye siku zake. Jamaa anauliza kuna madahara gani yanaweza kumpata? Hana hofu ya ukimwi maana wote wamepima kama wiki moja iliyopita kwa mara ya tatu. Damu za hedhi ndizo zimpazo hofu. Mwenye uelewa naomba amsaidie.
 
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
3,040
Likes
25
Points
135
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
3,040 25 135
Haina noma hiyo mkuu mwambie atulie tu na wala mimba demu hatapata sasa woga wa nini?hata mie nshaogelea na sikupata chochote ila sijui zaidi maana sio dactor...
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,787
Likes
867
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,787 867 280
ok ok ....Kumbe pombe ni dhambi eeeh ..mwambie aache pombe
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,506
Likes
2,411
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,506 2,411 280
kwani damu ina madhara kama ni salama? sijawahi kusikia.
 

Forum statistics

Threads 1,273,804
Members 490,485
Posts 30,492,709