Kufanya ngono wakati wa hedhi


Landcruiser

Landcruiser

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2013
Messages
1,788
Likes
360
Points
180
Landcruiser

Landcruiser

JF-Expert Member
Joined May 27, 2013
1,788 360 180
Kwani lazima kufanya ngono.

Mbona kuna mambo mengi ya kufanya.
 
smartj

smartj

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2016
Messages
249
Likes
96
Points
45
Age
48
smartj

smartj

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2016
249 96 45
Mimi ni mmoja ambao huwa siku hizi huwa siangalii huwa na DO tu........sijaona madhara yoyote kuna wakati jamaa aliniambia kuna madhara kama kupata kansa ya kibofu na magonjwa mengie ya kibofu....

sasa kama unafahamu lolote kuhusu hili zaidi basi mwaga hapa kila ili na wengine ambao wanaDO hii style lakini wanaogopa kusema
 
R

Rais wa wakurya

Senior Member
Joined
Sep 9, 2014
Messages
104
Likes
29
Points
45
R

Rais wa wakurya

Senior Member
Joined Sep 9, 2014
104 29 45
Kwani ukisubili hadi hedhi ikate utakuwa umepungukiwa nini !?
 
Kwetu kaya

Kwetu kaya

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2015
Messages
429
Likes
242
Points
60
Kwetu kaya

Kwetu kaya

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2015
429 242 60
sasa si heri ukawa nao hata wanne ili kujiepusha na mambo kama hzo za . . .
 
jodac

jodac

Senior Member
Joined
Apr 9, 2014
Messages
185
Likes
128
Points
60
jodac

jodac

Senior Member
Joined Apr 9, 2014
185 128 60
Inategemea na mtu. Kunawengine wanaugua sababu ya MP, na wengine haina tofauti na siku za kawaida maana wanableed very little. Harufu mbaya ya kukera nisuala la usafi2 na magonjwa.
Cycle inaratibiwa mainly na OESTROGEN & PROGESTERON HORMONES. Tunatakiwa kujua ipi ni peace maker, je hiyo peace maker huwa ipo at high level wakati wa MP?
 
Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
6,158
Likes
4,544
Points
280
Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
6,158 4,544 280
je mwanamke akifanya sex kipindi ana bleed au yupo menstrual cycle anaweza kupata mimba
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
32,854
Likes
98,111
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
32,854 98,111 280
je mwanamke akifanya sex kipindi ana bleed au yupo menstrual cycle anaweza kupata mimba
Menstrual cycle ni kuwa yai limekosa sperm na limepasuka na ile damu hutoka taratibu, wakati damu inatoka huwezi kupata mimba. Damu ikikauka kuna yai lingine linatayarishwa kupevuka linapokuwa tayari mwanamke anakuwa kwenye heat period ambayo anajisikia kufanya mapenzi hapo ndiyo danger days za mimba
 
salim kimosa

salim kimosa

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2016
Messages
382
Likes
333
Points
80
salim kimosa

salim kimosa

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2016
382 333 80
hiyo topic utaisoma tu kwenye reproduction mbona una haraka ya kujua, ila kama unataka kujua mapema muulize mwalim wako wa biology
 

Forum statistics

Threads 1,273,895
Members 490,542
Posts 30,495,330