Kufanya ngono wakati wa hedhi


Mhache

Mhache

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2008
Messages
346
Likes
5
Points
35
Mhache

Mhache

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2008
346 5 35
Ni madhara gani mtu anaweza kupata akifanya mapenzi au tendo la ndoa na mwanamke aliyeko kwenye siku zake?

nafikiri ni vizuri kujadili hili suala kwa kuwa realistic,wengi wetu tunajua heddhi inakuwa vipi,lakini nashangaa kuona watu wanazungumza kama vile kipindi hiki, wanawake huwa wanavuja damu continuously, halafu wanaosema harufu na uchafu,please lets show respect to our sisters!

hivi ni kweli wanawake huwa wananuka wakati wa hedhi? hatuko nao maofisini,kwenye madaladala nk kila siku? nani anaweza kuniambaia leo amekutana na wanawake wangapi waliokwenye hedhi,akawatambua kwasababu ya harufu mbaya wanayotoa?

Kuhusu kujamiiana wakati wa hedhi; medically hakuna madhara yeyote yaliyothibitishwa kutokea kutokana na mtu/watu kujamiiana wakati wa hedhi, ISIPOKUWA zipo hatari zinazojulikana, nazo ni urahisi wa kuambukizwa magonjwa ya zinaa, ukiwemao UKIMWI.

Cha msingi,unapotaka kufanya tendo hili wakati wa hedhi, ni vema ukashirikiana na mtu unayefahamu hali yake kiafya, preferably mkeo/mwenza wako muaminifu(aliyepima?), na kabla ya tendo ni vizuri akanawa vizuri hii itapunguza uwezekanao wa ku soil bed sheets na damu (but the good news ni; damu ya hedhi haigandi na haiwezi kuweka permanent stains kwenye shuka, sabuni kidogo, imetoka!)

Pia wataalamu wenaongeza kuwa,wakati wa hedhi wanawake wengi hupata raha zaidi kuliko kipindi kingine, pengine kwa kuwa huwa relaxed, na bila hofu ya kupata mimba

Ni hayo tu!
Kitaalam wanasema hakuna madhara ya kitabibu zaidi ya STDs. Wengine wanasema inasaidia ku-relieve cramps.
Ila vitabu vya dini kama biblia inakataza kujamiana wakati wa hedhi.

Lakini na sisi wanaume (wenye ndoa) kwani hatuna kiasi? Think of dirty sheets and mild odor, dont you find disgusting?

Binafsi siamini kwamba its just about the man releasing the load, should that be the case basi wa hivyo wanapatika Ohio ama Ambiance-Afrika Sana.

Sasa kama 4-5 days huwezi kuvumilia akizaa unaanza kumdandia the next day? Na kwa wanaoshauri mdomo una matumizi zaidi ya kula chakula watafanya hivyo during this time?

Lakini kama mmeamua wote wawili kuchakachuana wakati ke yuko hedhi basi mnashauriwa pengine mfanyie bafuni while taking a shower. Sasa kama unakaa nyumba ya kupanga yenye bafu lipo nje tena ni pasipoti size mbinu hii haikufai kwako.

Mkifanyia kitandani basi tumia kondom esp kondom ya kike.
Doing it bare footed it might get itchy kwa mwanaume iwapo damu itakaukia kwenye mtaimbo, so you should both wash up quickly after you finish sio kufuta tu.

Mwisho wa siku: All Ladies out there dont worry too much about men, it is because of these (worries) some(men) take you for granted.

Ukiwa hedhi utafanya sarakasi zote ili a-plug in mdudu wake ili kudauni lodi lakini ujue kama huyo mwanaume ni KUNGURU basi hawa huwa hawafugiki.
Je, kuna madhara msichana akifanya mapenzi wakati akiwa katika hedhi (siku zake)?

Kufanya mapenzi wakati msichana yuko katika hedhi hakuna madhara yoyote kiafya kwa mwanaume wala mwanamke kama kati yao hakuna mwenye ugonjwa wa zinaa.

Ila kama mmoja wapo ana ugonjwa wa zinaa, huo ni wakati wa hatari sana kwa maambukizi, kwa sababu utando ndani ya mfuko wa uzazi unabomoka na mlango wa mfuko wa uzazi unakuwa wazi. Hivyo ni rahisi sana vijidudu vya magonjwa mbalimbali kuingia mwilini mwa msichana. Vilevile kama msichana tayari ameambukizwa na magonjwa ya zinaa, katika damu yake viko vijidudu vingi vinavyoweza kumwambukiza mvulana.

Kwa sababu mara nyingi ni vigumu kufahamu kama kati ya wapenzi hakuna mwenye ugonjwa wa zinaa, haishauriwi kujamii ana wakati wa hedhi na kama ndivyo basi kondomu itumike.

Katika jamii nyingi kujamii ana wakati mwanamke yuko wenye hedhi haikubaliki kwa sababu ya mila au dini.

Chanzo: Je, kuna madhara msichana akifanya mapenzi wakati akiwa katika hedhi (siku zake)? - AckySHINE Blog

 
Mshiiri

Mshiiri

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2008
Messages
1,900
Likes
83
Points
145
Mshiiri

Mshiiri

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2008
1,900 83 145
Kiafya haina tatizo ikiwa mwanamke hana uambukizo wa maradhi kama STD; gono, kisonono, kaswende etc. na mwanaume hana uambukizo na michubuko nk.

Hivyo ni salama kabisa ikiwa hali ya awali imejumishwa katika tathmini. Kikubwa tu ni hofu na fikra kwa kutokujua. I mean we are not well informed.

Angalizo tu ni kwamba it is not hygienic but no health d/effect if contrary is committed yaani hamna madhara kiafya. By not hygienic it means that one can stain the beddings, unpleasant boold smell, etc Kwa msaada zaidi wasiliana nami ili tufanye utafiti wa kina.

You can use condom; both male and female partner for hygiene or any other means one can find reliable.
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
107
Points
0
Age
37
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 107 0
Kiafya haina tatizo ikiwa mwanamke hana uambukizo wa maradhi kama STD; gono, kisonono, kaswende etc. na mwanaume hana uambukizo na michubuko nk. Hivyo ni salama kabisa ikiwa hali ya awali imejumishwa katika tathmini. Kikubwa tu ni hofu na fikra kwa kutokujua. I mean we are not well informed. Angalizo tu ni kwamba it is not hygienic but no health d/effect if contrary is committed yaani hamna madhara kiafya. By not hygienic it means that one can stain the beddings, unpleasant boold smell, etc Kwa msaada zaidi wasiliana nami ili tufanye utafiti wa kina. You can use condom; both male and female partner for hygiene or any other means one can find reliable.
Mimi ni mmoja ambao huwa siku hizi huwa siangalii huwa na DO tu........sijaona madhara yoyote kuna wakati jamaa aliniambia kuna madhara kama kupata kansa ya kibofu na magonjwa mengie ya kibofu....

sasa kama unafahamu lolote kuhusu hili zaidi basi mwaga hapa kila ili na wengine ambao wanaDO hii style lakini wanaogopa kusema
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,722
Likes
272
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,722 272 180
...hata kende hupata madhara, huvimba na kuuma sana kiasi ya kushindwa kukaa ama kutembea. Hii utokea siku chache baada ya tendo.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
83,998
Likes
126,511
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
83,998 126,511 280
Mimi ni mmoja ambao huwa siku hizi huwa siangalii huwa na DO tu........sijaona madhara yoyote kuna wakati jamaa aliniambia kuna madhara kama kupata kansa ya kibofu na magonjwa mengie ya kibofu....

sasa kama unafahamu lolote kuhusu hili zaidi basi mwaga hapa kila ili na wengine ambao wanaDO hii style lakini wanaogopa kusema
We mkali! Naona wanaume wengi na wanawake hawana tatizo wanaweka taulo la rangi mbaya chini na kunanino kama kazi :) Baadhi ya wanawake wanadai enjoyment yake si ya kawaida na wengine wakati huo wanakuwa horny.
 
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
807
Likes
25
Points
35
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
807 25 35
Mimi ni mmoja ambao huwa siku hizi huwa siangalii huwa na DO tu........sijaona madhara yoyote kuna wakati jamaa aliniambia kuna madhara kama kupata kansa ya kibofu na magonjwa mengie ya kibofu....

sasa kama unafahamu lolote kuhusu hili zaidi basi mwaga hapa kila ili na wengine ambao wanaDO hii style lakini wanaogopa kusema


Wewe mbona hatari utapata mshipa
 
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
1,313
Likes
88
Points
145
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
1,313 88 145
Wewe mbona hatari utapata mshipa
We naima tumeambiwa haina madhara only that couples may become uncomfortable with the environment (hygienecally)!

Mishipa naskia huziba kama mtafanya kinyume na maumbile sasa hii ya siku za hedhi so far is okay!! I hear women get very horny during these time sasa why not explore and see the best time to enjoy sex!!!!

Doctors please come up with datas/info za kutosha.
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,969
Likes
143
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,969 143 145
kwi kwi kwi...
Shipa unapata kwa njia hii?duh kwi kwi./...
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
107
Points
0
Age
37
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 107 0
Wewe mbona hatari utapata mshipa
sidhani kama shipa linatokana na hii.......watu wengi wanao fanya kipindi hiki wanasema hawajapata dhara lolote hata hilo mkuu Kibunango ulilosema sijasikia wakisema hivyo na binafsi sijawahi kupata.....
 
Visenti

Visenti

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
1,030
Likes
21
Points
133
Visenti

Visenti

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2008
1,030 21 133
Hakuna madhara yoyote kiafya, kama mwenzio yuko confortable ni ruksa ku-enjoy, hata wakati wa ujauzito ni ruksa kama mama yuko confortable, akianza uchungu anakuwa exempted, akijifungua anapumzika siku 42 tu (PEUPERAL PERIOD) wakati huu genital organs zitakuwa zinarudi to normal pre-pregnant state, then you can resume the activity to full enjoyment.
 
Faith

Faith

Member
Joined
Jul 9, 2008
Messages
52
Likes
3
Points
0
Faith

Faith

Member
Joined Jul 9, 2008
52 3 0
mimi naona hakuna madhara yoyote tatizo nahisi usafi ndo ishu mana kuna wanawake wengine wanamwaga kwelikweli sasa hayo mashuka inakuaje du ..spati picha ila sipendi kwakweli nikiwa hali hii kumeet na my nanii
 
K

Kungurumweupe

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2008
Messages
317
Likes
38
Points
0
K

Kungurumweupe

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2008
317 38 0
I ejoy doing it with my wife when she is on her period; she feels the same too! No harm so far!
 
BabaDesi

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2007
Messages
2,883
Likes
126
Points
160
BabaDesi

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2007
2,883 126 160
Ni madhara gani mtu anaweza kupata akifanya mapenzi au tendo la ndoa na mwanamke aliyeko kwenye siku zake.

Mhache, mimi nilidhani swali hapa lisiwe ni madhara gani bali...kuna ulazima gani!!! teh teh teh.
 
Visenti

Visenti

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
1,030
Likes
21
Points
133
Visenti

Visenti

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2008
1,030 21 133
Wether ni wakati wa period, pregnancy au wakati mwingine, Ulazima na sababu za kufanya ni maamuzi ya wahusika.
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,544
Likes
243
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,544 243 160
Mhache, mimi nilidhani swali hapa lisiwe ni madhara gani bali...kuna ulazima gani!!! teh teh teh.
LOL,

Hiyo ni najisi shaykh, nimebaini kuna bin-Adamu hawana kinyaa, mweh!

Hawa hawana tofauti na wale wengine , naniiii... 'wachimba vyoo'(curse be upon them).
 
Last edited by a moderator:
Pipiro

Pipiro

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
311
Likes
35
Points
45
Pipiro

Pipiro

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
311 35 45
mimi naona hakuna madhara yoyote tatizo nahisi usafi ndo ishu mana kuna wanawake wengine wanamwaga kwelikweli sasa hayo mashuka inakuaje du ..spati picha ila sipendi kwakweli nikiwa hali hii kumeet na my nanii
Wanaita kuchinja kuku. Habari kubwa hii
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
42,081
Likes
9,568
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
42,081 9,568 280
Wewe mbona hatari utapata mshipa


mshipa only ukila mke wa mtu
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
42,081
Likes
9,568
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
42,081 9,568 280
wacha kumwaga tu ukinyonya kisimi na cream yake usiimeze unaweza hisi uko peponi

we wacha tu
 

Forum statistics

Threads 1,274,406
Members 490,676
Posts 30,511,110