Kufanya mapenzi na mwanamke wako siku ya kwanza kwa nguvu, Je ni kubaka au huwa wanapenda?

truth'spassword

Senior Member
Dec 4, 2013
136
250
Wakuu Kwema, Bila shaka mpo busy kuhesabu kura za trump

Kuna Hili suala la kusex na demu siku ya kwanza, chondechonde hapa nazungumzia wale ambao bado hawajawa malegend kwenye game

malegend wana nafasi yao kwa wana na kwa leo naomba tuwaache kwanza

Unakuta demu tena anaeza asiwe hata bikra, lakini mpaka akupe mzigo aisee, utapambana kama unataka kifaru au nyati.. Tena ukute na manzi mwenyewe hagongi vyombo basi ka una roho nyepesi unaeza ukamsusia kipochi chake

Cha ajabu mademu hao unakuta anakupenda kweli, na hata ikitokea ukaforce mpaka ukatoboa yaani ukala mzigo ndo kwanza anazidi kukuelewa na game zinazofuata utapewa mpaka uombe poo mwenyewe kazi yako inakuwa kuhesabu mzunguko tu na wewe

Sasa swali linakuja, ile kwenye kutoa game mara ya kwanza hawa mademu huwa wanapenda zile purukushani na mbilingembilinge mpaka mtoane jasho, tena usipokuwa mbishi, unaeza jikuta mnakuwa mashosti na demu wako kila siku mzigo unapigwa kalenda.

NB: kuna jamaa namjua alipambana chumbani mwisho wa siku akaacha, siku moja huko baada ya kuachanaga na yule demu bila kula tunda, demu akajaga kumchana kwamba angekaza kidogo siku ile angempa kiswaswadu.. sasa hawa viumbe wanataka nn wazee
 

6321

JF-Expert Member
Oct 16, 2016
354
500
Wakuu Kwema, Bila shaka mpo busy kuhesabu kura za trump

Kuna Hili suala la kusex na demu siku ya kwanza, chondechonde hapa nazungumzia wale ambao bado hawajawa malegend kwenye game

malegend wana nafasi yao kwa wana na kwa leo naomba tuwaache kwanza

Unakuta demu tena anaeza asiwe hata bikra, lakini mpaka akupe mzigo aisee, utapambana kama unataka kifaru au nyati.. Tena ukute na manzi mwenyewe hagongi vyombo basi ka una roho nyepesi unaeza ukamsusia kipochi chake

Cha ajabu mademu hao unakuta anakupenda kweli, na hata ikitokea ukaforce mpaka ukatoboa yaani ukala mzigo ndo kwanza anazidi kukuelewa na game zinazofuata utapewa mpaka uombe poo mwenyewe kazi yako inakuwa kuhesabu mzunguko tu na wewe

Sasa swali linakuja, ile kwenye kutoa game mara ya kwanza hawa mademu huwa wanapenda zile purukushani na mbilingembilinge mpaka mtoane jasho, tena usipokuwa mbishi, unaeza jikuta mnakuwa mashosti na demu wako kila siku mzigo unapigwa kalenda.

NB: kuna jamaa namjua alipambana chumbani mwisho wa siku akaacha, siku moja huko baada ya kuachanaga na yule demu bila kula tunda, demu akajaga kumchana kwamba angekaza kidogo siku ile angempa kiswaswadu.. sasa hawa viumbe wanataka nn wazee
Ngoja waje wazinzi wazoefu.
 

Madear

Member
Feb 13, 2020
13
75
🤣🤣🤣 ni kweli kabisa na mimi mwanzoni nilikuwaga najikuta mstaarabu sitaki kulazimisha ila siku hizi nishakuwa Mtarban, punda afe mzigo ufike kama ni kukosana tukosane tu lakini lazma uchezee cha mkwezi mission ni 1 tu kumwaga wadhugu 😂😂
 

Boeing 747

JF-Expert Member
Mar 30, 2018
2,741
2,000
Wakuu Kwema, Bila shaka mpo busy kuhesabu kura za trump

Kuna Hili suala la kusex na demu siku ya kwanza, chondechonde hapa nazungumzia wale ambao bado hawajawa malegend kwenye game

malegend wana nafasi yao kwa wana na kwa leo naomba tuwaache kwanza

Unakuta demu tena anaeza asiwe hata bikra, lakini mpaka akupe mzigo aisee, utapambana kama unataka kifaru au nyati.. Tena ukute na manzi mwenyewe hagongi vyombo basi ka una roho nyepesi unaeza ukamsusia kipochi chake

Cha ajabu mademu hao unakuta anakupenda kweli, na hata ikitokea ukaforce mpaka ukatoboa yaani ukala mzigo ndo kwanza anazidi kukuelewa na game zinazofuata utapewa mpaka uombe poo mwenyewe kazi yako inakuwa kuhesabu mzunguko tu na wewe

Sasa swali linakuja, ile kwenye kutoa game mara ya kwanza hawa mademu huwa wanapenda zile purukushani na mbilingembilinge mpaka mtoane jasho, tena usipokuwa mbishi, unaeza jikuta mnakuwa mashosti na demu wako kila siku mzigo unapigwa kalenda.

NB: kuna jamaa namjua alipambana chumbani mwisho wa siku akaacha, siku moja huko baada ya kuachanaga na yule demu bila kula tunda, demu akajaga kumchana kwamba angekaza kidogo siku ile angempa kiswaswadu.. sasa hawa viumbe wanataka nn wazee
...siyo kubakaji....bali ni mzuka unakuwa umepanda kupitiliza coz tayari mnakuwa mlishatamanishana siku nyingi kwa vimeseji....na kwenye gemu anagugumia kwa sauti za utamu..

Ingekuwa ni ubakaji, si angeenda polisi..?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom