Kufanya kazi sana kunapunguza uwezo wa shughuli?


M'Jr

M'Jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
3,568
Likes
200
Points
160
M'Jr

M'Jr

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
3,568 200 160
Nimekuwa naisikia sana hii theory, sasa wajameni kufanya kazi sana kunapunguza uwezo wa kushughulika kwenye yale mambo ya utu uzima? Maana kama ni hivyo mi ntapata tabu maana mpaka sasa niko ofisini eti!
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,411
Likes
219
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,411 219 160
yapi? Kuna mambo mengi ya kiutu uzima kutafuta hela, kubeba zege, nk be specific mkuu
 
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
1,068
Likes
17
Points
135
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
1,068 17 135
Akili ikichoka inachosha na vingine........ Usihofu utasaidiwa tata.............
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,061
Likes
565
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,061 565 280
Nimekuwa naisikia sana hii theory, sasa wajameni kufanya kazi sana kunapunguza uwezo wa kushughulika kwenye yale mambo ya utu uzima? Maana kama ni hivyo mi ntapata tabu maana mpaka sasa niko ofisini eti!
Kwani ww unakaa wapi? nije niwe jirani yako.
 
denoo49

denoo49

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
6,030
Likes
6,038
Points
280
denoo49

denoo49

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
6,030 6,038 280
Naishi peke yangu so kama unatafuta kumgonga gf/mke wangu, umenoa.....
umeulizwa unaishi wapi, sio na nani? Mbona unajielezea ka warembo wa miss vodacom
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,274
Likes
4,736
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,274 4,736 280
Ni kweli kutokana na uchovu. Lakini ukiweza kupanga ratiba zako vizuri, kazi zote utazipiga vizuri na kwa kiwango cha juu!
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,274
Likes
4,736
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,274 4,736 280
Naishi peke yangu so kama unatafuta kumgonga gf/mke wangu, umenoa.....
Ahahahaaah!! Acha uoga wewe, labda anataka kukufundisha techniques za kumudu shughuli licha ya kufanya kazi sana..
 
papaa masikini

papaa masikini

Senior Member
Joined
Mar 5, 2011
Messages
170
Likes
13
Points
35
papaa masikini

papaa masikini

Senior Member
Joined Mar 5, 2011
170 13 35
Tunavyoshauriwa na wataalam,ili uweze kumudu yale majamboz,unatakiwa uwe ni mtu wa mazoezi,na kufanya kazi,ili kuepusha kupatwa na maradhi kama ya kisukari,Bp,nakadhalika.
Ila sasa inategemea na kazi unayofanya,kama wewe kazi zako ni za ofisini,na unakaa asubuhi mpaka jioni,huku unapiga matonge asubuhi mpaka jioni,na hufanyi mazoezi,take care bro,kisukari kinakunyemelea na lazma kazi ushindwe!
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
88
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 88 145
Eh my Bad siku zote najua weye ni mdada!! Nisamehe mwaya............hapa mie sina jibu but ninachojua ni kuwa when you get those right buttons pressed.................kwa mwanaume lazima tu utakuwa arosed. Kwa mdada kidogo naona kama kunaugumu (Sijui jamani mie under 18) lol
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,581
Likes
833
Points
280
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,581 833 280
Kupunguza frequency sawa lakini si uwezo!
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
88
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 88 145
Akili ikichoka inachosha na vingine........ Usihofu utasaidiwa tata.............
And yet mnasema yale mambo ni kuitune tu akili yako??! Sasa kama nyie wenzetu mkichoka mnachoka, hii dhana ya sxx ni among the stress releasers haiapply kwenu??
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
476
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 476 180
Nimekuwa naisikia sana hii theory, sasa wajameni kufanya kazi sana kunapunguza uwezo wa kushughulika kwenye yale mambo ya utu uzima? Maana kama ni hivyo mi ntapata tabu maana mpaka sasa niko ofisini eti!
Hebu experiment ianzie kwako, watu wengine bana hata tulifanyishwa kazi ngoma iko pale pale, yaani dume likivaa sketi unammezea mate!
 
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
8,707
Likes
53
Points
135
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
8,707 53 135
Eh my Bad siku zote najua weye ni mdada!! Nisamehe mwaya............hapa mie sina jibu but ninachojua ni kuwa when you get those right buttons pressed.................kwa mwanaume lazima tu utakuwa arosed. Kwa mdada kidogo naona kama kunaugumu (Sijui jamani mie under 18) lol
Hapo red hapo nadhani ndio maana wazazi wa zamani waliamua mwanmke abaki nyumbani ili afanye shuhuli ndogo ndogo na apate muda wa kupumzika kabla ile shamra shamra ya usiku. Mwanaume hata uchoke vipi ile kitu kuikataa ni ngumu aisee.

Dah! mimi mwenyewe under 18, nimedesa haya maelezo fesbuk tu kwenye wall ya mtumishi wa Mungu.
 
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
8,707
Likes
53
Points
135
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
8,707 53 135
And yet mnasema yale mambo ni kuitune tu akili yako??! Sasa kama nyie wenzetu mkichoka mnachoka, hii dhana ya sxx ni among the stress releasers haiapply kwenu??
Kwangu mimi inaapply na ni the best stress releaser ever. Mimi hata stress za msiba samtaimu namtafuta mamsapu alipo nipunguze labda yeye ndo agome. Tiba ipo, kwanini nisiitumie bana?
 
BlackBerry

BlackBerry

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
1,844
Likes
10
Points
0
BlackBerry

BlackBerry

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
1,844 10 0
Ni kawaida ukifanya kazi sana unachoka, hasa kama mie kazi yangu duh, ila always natafuta muda mwafaka wa kuwa na mpenzi wangu
kuna week end ni vizuri ukaitumia ipasavyo
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
88
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 88 145
Hapo red hapo nadhani ndio maana wazazi wa zamani waliamua mwanmke abaki nyumbani ili afanye shuhuli ndogo ndogo na apate muda wa kupumzika kabla ile shamra shamra ya usiku. Mwanaume hata uchoke vipi ile kitu kuikataa ni ngumu aisee.

Dah! mimi mwenyewe under 18, nimedesa haya maelezo fesbuk tu kwenye wall ya mtumishi wa Mungu.
Hahahahah shemeji mstari wa mwisho jamani ah............aisee hvi mwandani wangu si alishamalizia deni shemeji?? Nsijeachika bure nikaanza kugombana na Lizzy.


Kwangu mimi inaapply na ni the best stress releaser ever. Mimi hata stress za msiba samtaimu namtafuta mamsapu alipo nipunguze labda yeye ndo agome. Tiba ipo, kwanini nisiitumie bana?
Lol kama namwona Lizzy anavyosali miujiza itokee!!

Msalimie mtumishi wa bwana wa fesibuku.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,105
Likes
14,151
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,105 14,151 280
Ndio tunapanda kitandani muda huu; leo ni siku ya tukio na nimepiga mzigo sana kwa ofisi ila sioni dalili ya tembo kushindwa na mkonga wake, ntawajuza ikifika saa nane usiku, tafadhali ntawakumbusha ili mnikumbushe niwapatie ze feedback!
 

Forum statistics

Threads 1,214,669
Members 462,812
Posts 28,518,926