Kufa ni haki yangu...hakuna atakayeishi milele katika uso huu wa dunia.


N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
Tusiogope kufa kwa kifungo cha maisha,kupigwa risasi,kuteswa kwan kufa ni haki ya kila mtu,hakuna atakayeishi milele katika uso huu wa dunia.
Nitakosoa,nitapinga inapolazimu kufanya hivyo,nitatetea na kudai haki yangu bila kuogopa vitisho,kufa nk kwani KUFA NI HAKI YANGU.
Tena bora kufa ukidai haki ili fikra,maoni na jina lako liendelee kuishi kama Malcolm X,Martin Lutherking na wengine ambao majina,fikra na maoni yako yanaendelea kuishi katika jamii.
MAKAMANDA TUSIOGOPE KUFA TUNAPODAI HAKI ZETU,KWANI KUFA NI HAKI YA KILA MTU HAKUNA ATAKAYEISHI MILELE KATIKA USO HUU WA DUNIA.
 
D

DOMA

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2011
Messages
947
Likes
41
Points
45
D

DOMA

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2011
947 41 45
Bali waoga sehemu yao ni katika ziwa la moto ufunuo 21:8
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,332
Likes
40,111
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,332 40,111 280
Viva chadema.....
 
ZionGate

ZionGate

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
5,071
Likes
683
Points
280
ZionGate

ZionGate

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
5,071 683 280
Kweli mkuu,katika kweli kifo hakuna kuogopa kifo,mimi hata mabomu wapige kanisani kila siku haitanitisha au kwenye mikutano sitaogopa kamwe,dunia mapito tu.
 

Forum statistics

Threads 1,274,090
Members 490,586
Posts 30,500,708