Kufa kwa intelijensia ya CHADEMA | Page 7 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufa kwa intelijensia ya CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OKW BOBAN SUNZU, Jul 12, 2017.

  1. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2017
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 21,969
    Likes Received: 15,722
    Trophy Points: 280
    Kama mnakumbuka CHADEMA ilikuwa ni chama kinara wa kudaka taarifa za kiintelijensia zikiwemo za kuhujumu chama na ufisadi.

    Mifano ipo mingi, intelijensia ilimnyaka Zitto akisaidiana na CCM kukiua chama. Kina Shonza na wenzie walinaswa kabla hawajaleta madhara nk

    Lakini leo hii hali ni tofauti kabisa, CHADEMA kimekuwa chama kisichojua chochote kuhusu usalama wa watumishi wake,hakijua alipo Ben Saanane, hata kujua tu ni kina nani wamefanya haya.

    CHADEMA ilikuwa chama cha kuwahi kabla hakijawahiwa. Zitto tulimuwahi, Shonza na wenzake walizimwa kabla na mapema. Lakini leo hii hata madiwani washamba kabisa wanashindwa kujjlikana mapema hujuma zao na kufukuzwa kabla ya kujiuzuru.Hovyo kabisa.

    Lazima tukubaliane Dr. Mashinji kazubaa sana.
     
  2. Fidelisfcm

    Fidelisfcm JF-Expert Member

    #121
    Jul 13, 2017
    Joined: May 27, 2017
    Messages: 210
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Siasa safi ni ipi?

    Sent from my TECNO-J8 using JamiiForums mobile app
     
  3. W

    Wakudadavuwa JF-Expert Member

    #122
    Jul 13, 2017
    Joined: Feb 17, 2016
    Messages: 9,092
    Likes Received: 7,636
    Trophy Points: 280
    Tuwe wakweli,hili la kupotea kwa Ben Kubenea anajua jinsi mwenyekiti Mbowe anamaslahi nalo.
     
  4. W

    Wakudadavuwa JF-Expert Member

    #123
    Jul 13, 2017
    Joined: Feb 17, 2016
    Messages: 9,092
    Likes Received: 7,636
    Trophy Points: 280
    Mkuu huyu mleta mada ni kiongozi ndani ya Chadema.
     
  5. N

    NAHUJA JF-Expert Member

    #124
    Jul 13, 2017
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 14,689
    Likes Received: 15,136
    Trophy Points: 280
    Ni Makene huyu au ni nani?
     
  6. Gluk

    Gluk JF-Expert Member

    #125
    Jul 13, 2017
    Joined: Mar 23, 2017
    Messages: 654
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 180
    Chadema ni taasisi kubwa kwahyo muda si mrefu wahujumu CHADEMA wote watajulikana

    Send from Buja
     
  7. kidamva

    kidamva JF-Expert Member

    #126
    Jul 13, 2017
    Joined: Dec 3, 2013
    Messages: 2,212
    Likes Received: 1,332
    Trophy Points: 280
    Haihitajiki elimu ya chuo kikuu kujua kama wale madiwani wamenunuliwa, mburula wee.
     
  8. Mudawote

    Mudawote JF-Expert Member

    #127
    Jul 13, 2017
    Joined: Jul 10, 2013
    Messages: 5,213
    Likes Received: 3,598
    Trophy Points: 280
    Ni dhambi na kosa kubwa sana kumjadili marehemu, muache apumzike kwa amani, Raha ya Milele Umpe EE Bwana marahemu chama kilichokufa chadema
     
  9. Totos Boss

    Totos Boss JF-Expert Member

    #128
    Jul 13, 2017
    Joined: Dec 30, 2012
    Messages: 4,469
    Likes Received: 610
    Trophy Points: 280
    Chadema sio leo toka zamani hawawezi kuwa na taarifa za kiintelijensia.

    fail to plan = plan to fail.
     
  10. d

    dplus Member

    #129
    Jul 13, 2017
    Joined: Jun 14, 2016
    Messages: 31
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 15
    Inasikitisha kwa sasa chama hakina ajenda rasmi na dira ya kuelekea 2020 kimkakati na isitoshe kimekuwa more reactive than proactive
     
  11. MOTOCHINI

    MOTOCHINI JF-Expert Member

    #130
    Jul 13, 2017
    Joined: Jan 20, 2014
    Messages: 23,234
    Likes Received: 11,454
    Trophy Points: 280
    Cdm ilisha jifia
     
  12. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #131
    Jul 13, 2017
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 18,061
    Likes Received: 9,390
    Trophy Points: 280
    hata dada yao wa nchi za nje naona kaishiwa pumzi.!
     
  13. m

    mkaruka ataja rinu JF-Expert Member

    #132
    Jul 13, 2017
    Joined: Aug 27, 2016
    Messages: 330
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 60
    Unaweza kumfukuza baba yako nyumbani kwake wakati anakufuga? CHADEMA mali ya Mbowe na mkwewe ataondolewa vipi? na nani atamuondoa? Lowassa aliuziwa haki ya umiliki wa chama kwa hati ya dharura,kama vipi arudishiwe pesa yake ndo wamuondoe. Sumaye ni kama joka la kibisa hana madhara yoyote hata akikaa chadema miaka 100 ijayo ni debe tupu..!!!
     
  14. m

    mkaruka ataja rinu JF-Expert Member

    #133
    Jul 13, 2017
    Joined: Aug 27, 2016
    Messages: 330
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 60
    Unaweza kumfukuza baba yako nyumbani kwake wakati anakufuga? CHADEMA mali ya Mbowe na mkwewe ataondolewa vipi? na nani atamuondoa? Lowassa aliuziwa haki ya umiliki wa chama kwa hati ya dharura,kama vipi arudishiwe pesa yake ndo wamuondoe. Sumaye ni kama joka la kibisa hana madhara yoyote hata akikaa chadema miaka 100 ijayo ni debe tupu..!!!
     
  15. Lutsala

    Lutsala JF-Expert Member

    #134
    Jul 13, 2017
    Joined: Mar 21, 2014
    Messages: 421
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 60
    Sio kama zamani saizi wanasubiri ngoma ipigwe na Magufuli ndipo wacheze mziki

    Sent from my TECNO-W3 using JamiiForums mobile app
     
  16. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #135
    Jul 13, 2017
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 3,283
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Nikweli Kubenea aliwahi sema hivyo na Gazeti lake pia kuandika habari hiyo
     
  17. MAGALEMWA

    MAGALEMWA JF-Expert Member

    #136
    Jul 14, 2017
    Joined: Jul 8, 2015
    Messages: 3,669
    Likes Received: 1,939
    Trophy Points: 280
    Uthibitisho nenda kwa sizonje akanushe
     
  18. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #137
    Jul 15, 2017
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 5,010
    Likes Received: 607
    Trophy Points: 280
    Okwi Boban Sunzu, je ni wewe ama !!!!????
     
  19. zeshchriss

    zeshchriss JF-Expert Member

    #138
    Jul 15, 2017
    Joined: Apr 27, 2017
    Messages: 1,652
    Likes Received: 1,354
    Trophy Points: 280
    Wewe uliesema ndo tunataka uweke uthibitisho
    Angalieni nyinyi watu sio kwa kua mpo nyuma ya keyboard basi mnajiandikia tu mtakacho
    Haya............
     
  20. l

    laki si pesa. JF-Expert Member

    #139
    Jul 15, 2017
    Joined: Jul 14, 2015
    Messages: 7,158
    Likes Received: 5,448
    Trophy Points: 280
    sikubaliani na wewe intelligensia ya CHADEMA iko makini ndio maana imemnasa Mbowe akijivinjari na Wema Sepetu
     
  21. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #140
    Jul 15, 2017
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 21,969
    Likes Received: 15,722
    Trophy Points: 280
    Ndio mimi ndiye
     
Loading...