Kufa kwa intelijensia ya CHADEMA | Page 6 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufa kwa intelijensia ya CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OKW BOBAN SUNZU, Jul 12, 2017.

  1. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2017
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 21,969
    Likes Received: 15,722
    Trophy Points: 280
    Kama mnakumbuka CHADEMA ilikuwa ni chama kinara wa kudaka taarifa za kiintelijensia zikiwemo za kuhujumu chama na ufisadi.

    Mifano ipo mingi, intelijensia ilimnyaka Zitto akisaidiana na CCM kukiua chama. Kina Shonza na wenzie walinaswa kabla hawajaleta madhara nk

    Lakini leo hii hali ni tofauti kabisa, CHADEMA kimekuwa chama kisichojua chochote kuhusu usalama wa watumishi wake,hakijua alipo Ben Saanane, hata kujua tu ni kina nani wamefanya haya.

    CHADEMA ilikuwa chama cha kuwahi kabla hakijawahiwa. Zitto tulimuwahi, Shonza na wenzake walizimwa kabla na mapema. Lakini leo hii hata madiwani washamba kabisa wanashindwa kujjlikana mapema hujuma zao na kufukuzwa kabla ya kujiuzuru.Hovyo kabisa.

    Lazima tukubaliane Dr. Mashinji kazubaa sana.
     
  2. silent kills

    silent kills Senior Member

    #101
    Jul 13, 2017
    Joined: Jun 11, 2016
    Messages: 180
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 60
    L
    lowasa anakuumiza kuliko mtu yoyote EE hhahaha
     
  3. N

    Ntalukwilasa Senior Member

    #102
    Jul 13, 2017
    Joined: Jun 24, 2017
    Messages: 177
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 60
    Naunga mkono hoja,Chadema kimekuwa chama chakuchezewa na madiwani..mbaya zaidi viongozi wakuu wapo kimya..nahisi kunakitu kikubwa kinaendelea ndani ya chama na viongozi wakuu hawataki kukisema..Mashinji amevalishwa kiatu kisicho saizi yake.
     
  4. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #103
    Jul 13, 2017
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 18,061
    Likes Received: 9,390
    Trophy Points: 280
    Hivi kwa nini hamtaki kuona mapungufu ya Mbowe... ...?
    Kwa nini hamtaki kuamini kuwa Mbowe ndio tatizo.?
     
  5. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #104
    Jul 13, 2017
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 21,969
    Likes Received: 15,722
    Trophy Points: 280
    Eti madiwani leo hii wanaiumiza kichwa chadema!!khaaaa,Chadema ilikuwa ya kuumizwa kichwa na usalama na polisi tu
     
  6. N

    NAHUJA JF-Expert Member

    #105
    Jul 13, 2017
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 14,689
    Likes Received: 15,136
    Trophy Points: 280
    Msimlaumu Mashinji yawezekana wanashughulikia hilo tatizo lakini hawawezi kutoa taarifa hadi kila kitu kikamilike, tuwe na subira, mambo mazuri hayataki haraka.
     
  7. Fidelisfcm

    Fidelisfcm JF-Expert Member

    #106
    Jul 13, 2017
    Joined: May 27, 2017
    Messages: 210
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Wakizunguka nchi italeta manufaa gani kwenye maendeleo kwa mfano.yaani wazunguke miaka yote minane kuwa mtu ni mfusadi then waseme hakuwa mfisadi.kama ndo wako hivi si wasubirie tu uchaguzi.huko arumeru madiwani wanaachia ngazi wao hawalioni. Hata ukisoma kwenye gazeti ni kuambiwa tu na siyo facts.

    Sent from my TECNO-J8 using JamiiForums mobile app
     
  8. Fidelisfcm

    Fidelisfcm JF-Expert Member

    #107
    Jul 13, 2017
    Joined: May 27, 2017
    Messages: 210
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Mbona wengi madiwani. Hivi hata wenyeviti wa mitaa/vijiji au vitongoji wanaachia ngazi?

    Sent from my TECNO-J8 using JamiiForums mobile app
     
  9. tindo

    tindo JF-Expert Member

    #108
    Jul 13, 2017
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 8,345
    Likes Received: 7,648
    Trophy Points: 280
    Naona unachanganya maendeleo na siasa. Ukifanya siasa huwezi kuleta maendeleo? Usiwe kasuku ukisikia neno hapa jukwaani unalibeba kama lilivyo. Mbona rais na viongozi wengine wanazunguka nchi nzima wanafanya maendeleo saa ngapi? Ni mwanasiasa gani umewahi kumuona anashinda kwenye majukwaa ya siasa 24/7 or 365@ year? Kwa hiyo kwa maneno mengine nchi yetu inaitwa masikini mpaka leo toka tupate uhuru, hali hiyo ilisababishwa na viongozi wote kufanya siasa? Anayezua wenzake kufanya siasa yeye anafanya siasa za wazi na anapozuia wengine kuzifanya kwa mujibu wa sheria anatumia sheria gani?
     
  10. W

    Waziri kivuli JF-Expert Member

    #109
    Jul 13, 2017
    Joined: Nov 30, 2016
    Messages: 2,172
    Likes Received: 2,276
    Trophy Points: 280
    Kwanini serikali haijui walioko nyuma ya mauji ya kibiti?Tuanzie hapo!
     
  11. Fidelisfcm

    Fidelisfcm JF-Expert Member

    #110
    Jul 13, 2017
    Joined: May 27, 2017
    Messages: 210
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    CCM ndo wanatakiwa kufanya monitoring na evaluation na vyama vya upinzani vifanye evaluation tu.Rais yupo kutekeleza alichokabidhiwa na wananchi.

    Sent from my TECNO-J8 using JamiiForums mobile app
     
  12. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #111
    Jul 13, 2017
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 10,521
    Likes Received: 2,484
    Trophy Points: 280
    Kama huo mpango umegundulika...mmejiuliza ,ninyi kama chama, kwa nini hao 'wanunuliwaji' wamekuwa wepesi 'kununulika' ?
     
  13. tindo

    tindo JF-Expert Member

    #112
    Jul 13, 2017
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 8,345
    Likes Received: 7,648
    Trophy Points: 280
    Vyama vingine vitapata wapi wanachama wapya hasa sehemu ambazo hawana uwakilishi? Rais kila siku tunamuona anapokea wanachama wapya wa ccm tena toka vyama pinzani ndio hiyo monitoring? Je wengine wakifanya siasa wanamzuia rais monitoring. Alipata kura 100% mpaka azuie wengine kuendelea na imani zao?
     
  14. Ibambasi

    Ibambasi JF-Expert Member

    #113
    Jul 13, 2017
    Joined: Jul 25, 2007
    Messages: 6,294
    Likes Received: 2,209
    Trophy Points: 280
    Laana ya Dr. Slaa na uchafu wa Lowassa havijawahi kuiacha chadema salama. Poleni makamanda.
     
  15. Fidelisfcm

    Fidelisfcm JF-Expert Member

    #114
    Jul 13, 2017
    Joined: May 27, 2017
    Messages: 210
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Kwani wema sepetu alipatikana kwa kufanya mikutano mbona wanapokea tu siyo lazima kuzunguka. Mtu yeyote akiona wanamwlekeo mzuri watajiunga. Mbona madiwani wa chadema wanaondoka na kumuunga mkono rais wakati huo raisi yupo kwingine.

    Sent from my TECNO-J8 using JamiiForums mobile app
     
  16. ChamaDola

    ChamaDola JF-Expert Member

    #115
    Jul 13, 2017
    Joined: Dec 23, 2016
    Messages: 3,190
    Likes Received: 2,566
    Trophy Points: 280
    silent kills mnapewa ushauri wa maana,baadala ya kukaa chini na kuufanyia kazi ya ushauli,unaishia kumbwela mbwela!
     
  17. zeshchriss

    zeshchriss JF-Expert Member

    #116
    Jul 13, 2017
    Joined: Apr 27, 2017
    Messages: 1,652
    Likes Received: 1,354
    Trophy Points: 280
    Ngoja nikae macho kodo nione hiko mnachotaka kufanya ......

    Sent from my H8501 using JamiiForums mobile app
     
  18. zeshchriss

    zeshchriss JF-Expert Member

    #117
    Jul 13, 2017
    Joined: Apr 27, 2017
    Messages: 1,652
    Likes Received: 1,354
    Trophy Points: 280
    Wewe unaejua weka uthibitisho hapa tuone

    Sent from my H8501 using JamiiForums mobile app
     
  19. tindo

    tindo JF-Expert Member

    #118
    Jul 13, 2017
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 8,345
    Likes Received: 7,648
    Trophy Points: 280
    Wema Sepetu ameenda cdm kama matokeo ya siasa chafu. Wapinzani wanahitaji kuzunguka nchi nzima kupata wanachama kihalali kwa siasa safi na sio kusubiri kupata wanachama wahanga wa siasa chafu. Hao madiwani wamehamia ccm nao pia ndio hao ninaokuambia ni siasa chafu. Simply sasa hivi siasa chafu zinafanyika kimachomacho ndani ya kisingizio cha maendeleo na uzalendo uchwara.
     
  20. W

    Wakudadavuwa JF-Expert Member

    #119
    Jul 13, 2017
    Joined: Feb 17, 2016
    Messages: 9,092
    Likes Received: 7,636
    Trophy Points: 280
    Si mlimuona Dr.Slaa hafai,mkachukua bilioni 10?
     
  21. W

    Wakudadavuwa JF-Expert Member

    #120
    Jul 13, 2017
    Joined: Feb 17, 2016
    Messages: 9,092
    Likes Received: 7,636
    Trophy Points: 280
    Mkuu kumbuka Wema ana'followers' wengi kwenye instagram...
     
Loading...