KUEPUKA OPERATION, njia ya uzazi ujifungue salama


Wameiba Kura

Wameiba Kura

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
390
Likes
0
Points
0
Wameiba Kura

Wameiba Kura

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
390 0 0
Jamani naona wanawake wengi wanalalamika kuwa njia zao za uzazi sometimes ni ndogo, eti wafanye mazoezi, eti kwsbb ni mtoto wa kwanza, nk hivi vina ukweli kwa almost 20%, ila ukitaka upata mtoto vizuri, na kukwepa operation, kaa karibu na mumeo, awe na anashughulika hadi almost siku kama 4 au 3 kabla ya kuijifungua, awe anakupa mamboz, kupanua njia ya uzazi, watch out asiingize ndani sana, almost 4 inches is enough to enlarge outlet, now some positions are not good during preginancy, eg Fully Doggie is not recommened, hii itasaidia saaaaana kuongeza njia ya uzazi na kuzaa salama, sasa nasikia kuna wanawake wakiwa na mimba hawataki kumwona mumeo, ooooohhh, hapo unakaribisha operations, wacha mumeo achape chape mashine iapanuke vizuri, then mtoto mwenye afya tele huyoooooooo, na mama atakuwa safiiiiiiii
 
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2010
Messages
4,029
Likes
1,429
Points
280
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2010
4,029 1,429 280
sio lazima iingizwe 4 inches,hata yote iingizwe tu hakuna madhara yoyote yale.mtoto akiwa tumboni mwa mama,anakuwa safe kabisa kwani huwa ndani ya mfuko wake maalum.sijui kiutaalam inaitwaje
 
M

Mrdash1

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
1,379
Likes
6
Points
0
M

Mrdash1

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
1,379 6 0
Jamani naona wanawake wengi wanalalamika kuwa njia zao za uzazi sometimes ni ndogo, eti wafanye mazoezi, eti kwsbb ni mtoto wa kwanza, nk hivi vina ukweli kwa almost 20%, ila ukitaka upata mtoto vizuri, na kukwepa operation, kaa karibu na mumeo, awe na anashughulika hadi almost siku kama 4 au 3 kabla ya kuijifungua, awe anakupa mamboz, kupanua njia ya uzazi, watch out asiingize ndani sana, almost 4 inches is enough to enlarge outlet, now some positions are not good during preginancy, eg Fully Doggie is not recommened, hii itasaidia saaaaana kuongeza njia ya uzazi na kuzaa salama, sasa nasikia kuna wanawake wakiwa na mimba hawataki kumwona mumeo, ooooohhh, hapo unakaribisha operations, wacha mumeo achape chape mashine iapanuke vizuri, then mtoto mwenye afya tele huyoooooooo, na mama atakuwa safiiiiiiii
Mkuu wangapi wana uume saizi ya mtoto? wengine itabidi tu tuazime kutoka kwa punda
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
we hi umeipata wapi hii.....
we umewahikujaribu???
 
Nipigie

Nipigie

Senior Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
121
Likes
2
Points
0
Nipigie

Nipigie

Senior Member
Joined Nov 2, 2010
121 2 0
usidanganye watu, if you have any scietific proof then let us know.
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,759
Likes
1,663
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,759 1,663 280
Jamani naona wanawake wengi wanalalamika kuwa njia zao za uzazi sometimes ni ndogo, eti wafanye mazoezi, eti kwsbb ni mtoto wa kwanza, nk hivi vina ukweli kwa almost 20%, ila ukitaka upata mtoto vizuri, na kukwepa operation, kaa karibu na mumeo, awe na anashughulika hadi almost siku kama 4 au 3 kabla ya kuijifungua, awe anakupa mamboz, kupanua njia ya uzazi, watch out asiingize ndani sana, almost 4 inches is enough to enlarge outlet, now some positions are not good during preginancy, eg Fully Doggie is not recommened, hii itasaidia saaaaana kuongeza njia ya uzazi na kuzaa salama, sasa nasikia kuna wanawake wakiwa na mimba hawataki kumwona mumeo, ooooohhh, hapo unakaribisha operations, wacha mumeo achape chape mashine iapanuke vizuri, then mtoto mwenye afya tele huyoooooooo, na mama atakuwa safiiiiiiii
wameibakura, naona ww umezaliwa baada ya uchaguzi huu. Njia ya kupita mtoto hupanuliwa na vichocheo vya uzazi(reproductive hormones). Hormones za uzazi zinaletwa na balanced diet+lifestyle.
 
J

Jof

Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
31
Likes
0
Points
0
J

Jof

Member
Joined Nov 13, 2010
31 0 0
Punda tena, hy ile kitu ya Punda ikizama yote c abortion jamani.
 
N

ngoko

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
574
Likes
2
Points
0
N

ngoko

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
574 2 0
wameibakura, naona ww umezaliwa baada ya uchaguzi huu. Njia ya kupita mtoto hupanuliwa na vichocheo vya uzazi(reproductive hormones). Hormones za uzazi zinaletwa na balanced diet+lifestyle.
Yawezekana theory anayojaribu kuiput forward Wameibakura ni extension ya lifestyle... Lol
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
610,864
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 610,864 280
Ama kweli mkono wa........................huandika popote...................................
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,632
Likes
1,962
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,632 1,962 280
Mambo mengine yanafanana na story za bar vile, !!!
 
E

ejogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2009
Messages
994
Likes
4
Points
35
E

ejogo

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2009
994 4 35
Jamani naona wanawake wengi wanalalamika kuwa njia zao za uzazi sometimes ni ndogo, eti wafanye mazoezi, eti kwsbb ni mtoto wa kwanza, nk hivi vina ukweli kwa almost 20%, ila ukitaka upata mtoto vizuri, na kukwepa operation, kaa karibu na mumeo, awe na anashughulika hadi almost siku kama 4 au 3 kabla ya kuijifungua, awe anakupa mamboz, kupanua njia ya uzazi, watch out asiingize ndani sana, almost 4 inches is enough to enlarge outlet, now some positions are not good during preginancy, eg Fully Doggie is not recommened, hii itasaidia saaaaana kuongeza njia ya uzazi na kuzaa salama, sasa nasikia kuna wanawake wakiwa na mimba hawataki kumwona mumeo, ooooohhh, hapo unakaribisha operations, wacha mumeo achape chape mashine iapanuke vizuri, then mtoto mwenye afya tele huyoooooooo, na mama atakuwa safiiiiiiii
Acha kudanganya watu! That's a very local thinking!
 
WABUSH

WABUSH

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
285
Likes
0
Points
0
WABUSH

WABUSH

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2010
285 0 0
Kunauhusiano kweli hapa! hizi naona ni chai na pahali pake ni kwenye Udaku corner
 
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2007
Messages
2,881
Likes
482
Points
180
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2007
2,881 482 180
Kunauhusiano kweli hapa! hizi naona ni chai na pahali pake ni kwenye Udaku corner
Wabush umenena, akili zilizopevuka hujadili maendeleo si udaku, ila maoni yangu yasichukuliwe kama ni kupinga mjadala huu usiendelee, endeleeni kwa time na raha zenu!!!!
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,208
Likes
3,317
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,208 3,317 280
Jamani naona wanawake wengi wanalalamika kuwa njia zao za uzazi sometimes ni ndogo, eti wafanye mazoezi, eti kwsbb ni mtoto wa kwanza, nk hivi vina ukweli kwa almost 20%, ila ukitaka upata mtoto vizuri, na kukwepa operation, kaa karibu na mumeo, awe na anashughulika hadi almost siku kama 4 au 3 kabla ya kuijifungua, awe anakupa mamboz, kupanua njia ya uzazi, watch out asiingize ndani sana, almost 4 inches is enough to enlarge outlet, now some positions are not good during preginancy, eg Fully Doggie is not recommened, hii itasaidia saaaaana kuongeza njia ya uzazi na kuzaa salama, sasa nasikia kuna wanawake wakiwa na mimba hawataki kumwona mumeo, ooooohhh, hapo unakaribisha operations, wacha mumeo achape chape mashine iapanuke vizuri, then mtoto mwenye afya tele huyoooooooo, na mama atakuwa safiiiiiiii
we nawe.....nyie ndio wale mnaosema baba akiingiza sana atamtoboa mtoto utosi........crab
 

Forum statistics

Threads 1,205,354
Members 457,878
Posts 28,191,286