KUELEKEA UCHAGUZI WA SERIKALI ZA MITAA - UPINZANI UMEJIANDAJE?


mwengeso

mwengeso

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2014
Messages
5,888
Points
2,000
mwengeso

mwengeso

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2014
5,888 2,000
Majigambo na kushutumiana kwa viongozi wa vyama kwa vyama au ndani ya vyama kunaanza kujitokeza, Taifa linapoelekea katika Uchaguzi wa Serikali za Mitaa na Uchaguzi Mkuu 2020.

Zitto ameanza kwa kauli nzito kana kwamba ana uhakika wa ushindi kwa sababu tu Seif Maalim kajiunga naye na kundi la wafuasi wake. Kwenye "Tweeter" yake ameandika:

Naona jitihada za watawala kwa kutumia vibaraka wao kupanda mbegu za kutoaminiana kati ya @ACTwazalendo na @ChademaMedia kuelekea 2020. Viongozi, wanachama na wananchi wanaotaka mabadiliko tuwe macho. Tuuimarishe UMOJA tuliouanzisha. #HATUCHOKOZEKI fuatilia kadi #2 ! Mtashangaa

Kilichoamsha shauku yangu kuweka bandiko hili ni kuwauliza mabingwa wa kuchambua masuala ya kisiasa:
Je, Agenda kuu ya vyama vya upinzani ni nini, kuekelea Chaguzi za Kitaifa?

Ukiwasikia vuongozi wa upinzani dai lao kuu ni demokrasia. Si viongozi wa CHADEMA au ACT Mzalendo wenye hoja tofauti. Je, ni kweli Tanzania hakuna demokrasia? Au wana maana demokrasia ya wao viongozi kupanda majukwaani wakiamini kufanya hivyo kunawaongezea wafuasi na wanachama!

Hakuna shaka wanasiasa wanahitaji majukwaa ya mikutano ili kujijenga kisiasa, kupata umaarufu na hatimaye kushawishi wapiga kura kuaminiwa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,539
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,539 2,000
Magufuli alishasema Mkurugenzi yeyote wa wilaya atakaye mtangaza mshindi wa upinzani atafukuzwa kazi.
Ni wajibu sasa wapinzani kufanya maamuzi magumu, wasusie uchaguzi mpaka itakapo patikana Tume huru na ya haki ya uchaguzi, vingenevyo hawatapata hata kiti kimoja.
Hamna haki, hamna demokrasia, mnashiriki uchaguzi kwenye mazingira haya ili iweje?
 
Lukaku Tanzania

Lukaku Tanzania

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2017
Messages
752
Points
1,000
Lukaku Tanzania

Lukaku Tanzania

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2017
752 1,000
Ingependeza wakawa wao na wanachama wao tu majukwaani wengne wote tuwe busy na yetu kwani hakutakuwa na jipya tena
 
Lukaku Tanzania

Lukaku Tanzania

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2017
Messages
752
Points
1,000
Lukaku Tanzania

Lukaku Tanzania

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2017
752 1,000
Kama kutakuwa na Sera mpya mtakuja niambia mm npo chumban tu nakula ubuyu tu
 

Forum statistics

Threads 1,284,202
Members 493,978
Posts 30,817,083
Top