Kuelekea pambano la mwakinyo

the_legend

JF-Expert Member
Jan 14, 2019
1,487
2,000
Mwakinyo anahitaji mwalimu mzuri zaidi kuna vitu anakosa kwa wabongo jinsi walivyo walikupenda wanvyokusifia tu bila kukupa ukweli wako anahitaji mwalimu mzur sana ikiwezekana na mwansaikolojia, hili pambano alitakiwa amalize round ya 2, mpaka ya 3, akimpata mpinzani bora zaidi atapata tabu sn.

Sent using Jamii Forums mobile app
Uko sahihi mkuu.
Mfano mzuri ni yule Okwiri aliempiga mchaga bruno, jamaa anajua sana, afu yuko fasta sana. Tena kasema anahitaji sana pambano na Mwakinyo, na yuko tayari kupigana popote hata nyumbani kwa MwakinyoIla anasema Mwakinyo anamkwepa jamaa, hataki pambano nae

the Legend☆
 

makaveli10

JF-Expert Member
Mar 27, 2013
17,261
2,000
Uko sahihi mkuu.
Mfano mzuri ni yule Okwiri aliempiga mchaga bruno, jamaa anajua sana, afu yuko fasta sana. Tena kasema anahitaji sana pambano na Mwakinyo, na yuko tayari kupigana popote hata nyumbani kwa MwakinyoIla anasema Mwakinyo anamkwepa jamaa, hataki pambano nae

the Legend☆
Yule anafaa kuwa kipimo tosha kwa mwakinyo.. Km anamkwepa basi hajiamini, bondia mzuri lazima apate challenges..

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom