Kuelekea NEC ya CCM Dodoma-Ajenda zafichwa

  • Thread starter Paparazi Muwazi
  • Start date

P

Paparazi Muwazi

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2007
Messages
310
Likes
3
Points
35
P

Paparazi Muwazi

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2007
310 3 35
Taarifa nilizopokea ni kwamba NEC ya CCM itakutana Dodoma kwa dharura kujadili kuhusu Kilimo. Wadadisi wa mambo wanasema kitendo cha kutanza kwa umma kuwa ajenda ni Kilimo ni katika kupunguza mjadala wa umma kuhusu kikao hicho kama ilivyokuwa kwa kikao cha Butiama. Lakini wachambuzi wa msingi wanasema ajenda zitakazojadiliwa ni Hali ya Maisha ya Watanzania baada ya kupanda kwa Bei ya Mafuta na Chakula, Tishio la Njaa, Suala la Mpasuko wa Kisiasa Zanzibar-hatma ya kura za maoni, Ripoti ya EPA, na Ripoti ya utekelezaji wa Kamati ya Pinda kuhusu Richmond. Kwa mujibu wa Mjumbe mmoja wa NEC, kuna kundi la wajumbe lina nia ya kushinikiza maamuzi ya kihistoria katika kikao hicho

PM
 
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2007
Messages
2,889
Likes
492
Points
180
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2007
2,889 492 180
Taarifa nilizopokea ni kwamba NEC ya CCM itakutana Dodoma kwa dharura kujadili kuhusu Kilimo. Wadadisi wa mambo wanasema kitendo cha kutanza kwa umma kuwa ajenda ni Kilimo ni katika kupunguza mjadala wa umma kuhusu kikao hicho kama ilivyokuwa kwa kikao cha Butiama. Lakini wachambuzi wa msingi wanasema ajenda zitakazojadiliwa ni Hali ya Maisha ya Watanzania baada ya kupanda kwa Bei ya Mafuta na Chakula, Tishio la Njaa, Suala la Mpasuko wa Kisiasa Zanzibar-hatma ya kura za maoni, Ripoti ya EPA, na Ripoti ya utekelezaji wa Kamati ya Pinda kuhusu Richmond. Kwa mujibu wa Mjumbe mmoja wa NEC, kuna kundi la wajumbe lina nia ya kushinikiza maamuzi ya kihistoria katika kikao hicho

PM
Asante Paparazi Muwazi kwa kututonya kuhusu hili. Nimefurahi kusikia kuwa kuna kundi la wajumbe wa NEC ambao wana nia ya kushinikiza maamuzi ya kihistoria katika kikao hicho. Je ni kuwatimua mafisadi, kuua Azimio la Zanzibar na kufufua Azimio la Arusha, kurekebisha katiba ya CCM kuhusu kipindi cha Mgombea wao wa Urais wa Zanzibar na Muungano (one term, two terms)???. Yetu masikio na macho.
 
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2007
Messages
7,320
Likes
2,823
Points
280
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2007
7,320 2,823 280

Ni kujihami baada ya mwaswahiba wao maaskofu kuanza kuonesha dalili za kuwachoka hao CCM?
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
Hiki ndiyo kile kikao kilichokuwa na agenda ya siri ambacho kilitakiwa kufanyika mwezi Mei... nadhani zaidi kuna yale ya Benki Kuu zaidi..
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,797
Likes
267
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,797 267 180
I wish sisiem wangetufanya tuache kuishi maisha ya wishes!
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Hawana jipya wameishiwa posho ndo maana wanaitisha kikao.Maswala ya msingi ya kuzungumzia na kuyatekeleza hawana kabisa hawa.
 
Bikirembwe

Bikirembwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2008
Messages
250
Likes
2
Points
0
Bikirembwe

Bikirembwe

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2008
250 2 0
Hawana jipya wameishiwa posho ndo maana wanaitisha kikao.Maswala ya msingi ya kuzungumzia na kuyatekeleza hawana kabisa hawa.
Mkuu nakubaliana na wewe, lakini Wtz tumezoeshwa kuishi kwa matumaini ingawa si malezi mabay lakini tabia hiyo ikizidi tunaweza kuwa kama Wazimbambwe - Mugabe mmoja anafanya atakalo na hakuna wa kumuuliza.

Naamini CCM hawana jipya sijui lini tutaamini kuwa hiki chama kamwe hakitafanya maamuzi ya kujenga nchi hii.
 

Forum statistics

Threads 1,235,572
Members 474,641
Posts 29,227,477