kuelekea mikoani barabara zetu na mandhari ya nchi yetu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuelekea mikoani barabara zetu na mandhari ya nchi yetu

Discussion in 'Jamii Photos' started by NDINDA, Jun 15, 2011.

  1. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 3,458
    Likes Received: 3,724
    Trophy Points: 280
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 18,015
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    Sawa bwana Ndinda,ndani ya anga zako.
     
  3. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,427
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  4. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,427
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  5. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 3,458
    Likes Received: 3,724
    Trophy Points: 280
    shwari mkuu, nimeangalia post nyingi humu na kwenye libeneke lingine pamoja na blogs za wabongo kibao nimegundua watz tumekata tamaa sana, pamoja na kuwa tuna mabaya mengi Na yanatukatisha tamaa, ni vizuri pia kuangalia upande mwingine wa nchi yetu, pamoja na kuwa barabara hizi ndio highway zetu, ni hatari kuliko, ajali nyingi ni kugongana vichwa kwa vichwa, na tunapoteza nguvu kazi karibia kila siku,tunawaombea kwa mungu wenye mamlaka waamke watuonee huruma angalau watenganishe barabar hizi, hata kama ni lane moja moja hamna noma ili mradi vichwa vipungue, au siku nyingine wakiwa na hela hizi ziwe za upande mmoja tuu na wanongeze nyingine upande wa pili ili ziwe njia nne na hapo yatabaki matatizo ya dereva tuu na ubora wa gari yake, lakini kwa njia hizi, tumuombe mungu tuu atulinde( IMO)
     
  6. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 718
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    mambo ya mkapa hayo

     
Loading...