Kuelekea Julai 12, Dodoma imejaa makada wa CCM

Mfukutuzi

JF-Expert Member
Feb 15, 2015
238
250
Ni ajabu ila ndivyo ilivyo, mambo ya siasa hayo, nimepita hapa Dodoma guest zote zimejaa, kila unapoenda unaambiwa kuna watu wa CCM wamechukua.

Nilipofanya utafiti mdogo, waliokuja si wote wajumbe wa Kamati za uteuzi, walio wengi ni wapambe wa wagombea, tena kwa study ya haraka haraka ni watu waliodhamiria, si watu waliojiandaa kupokea matokeo tofauti na waliyokuja nayo

Ninachojiuliza kama hawa wote wamekuja kuwashangilia watia nia wao, je ikitokea hajatajwa?

"Tahadhari lazima ichukuliwe"
 

Ryaro wa Ryaro

JF-Expert Member
Oct 4, 2010
2,659
1,225
Ngoja Wafu Wafe Wazikane, Ila Watambue ya Kwamba Baada ya Kuparurana Huko Dodoma, Wasifikiri huo Ndio Mwisho wa Mziki wa Uchaguzi, Wakirudi SITE Wajue UKAWA Ndio Habari ya Mjini na Vijijini Pamoja na Ujanjaujanja wao wa Magori ya Mkono.
 

kajunju

JF-Expert Member
Jun 30, 2011
998
1,500
mwaka huu lazma wafe tu. low na mende lazma wakisambaratishe. ukawa ile misa ya kwanza au swala ya dhuhuri tytakuwa tumetangaza ushindi
 

Mfukutuzi

JF-Expert Member
Feb 15, 2015
238
250
Ngoja Wafu Wafe Wazikane, Ila Watambue ya Kwamba Baada ya Kuparurana Huko Dodoma, Wasifikiri huo Ndio Mwisho wa Mziki wa Uchaguzi, Wakirudi SITE Wajue UKAWA Ndio Habari ya Mjini na Vijijini Pamoja na Ujanjaujanja wao wa Magori ya Mkono.

Hatari sana, mwaka huu watu watauana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom