Kuelekea hatua Makundi Ligi ya Mabingwa Afrika, Simba SC dhidi ya Al Ahly SC 'Hatushindwi'


Wakulonga

Wakulonga

Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
81
Likes
87
Points
25
Wakulonga

Wakulonga

Member
Joined Oct 29, 2012
81 87 25
FlashBack Klabu Bingwa Afrika 1984/1985; Simba SC waliwachapa National Al Ahly mabao 2-1 kwenye uwanja wa CCM Kirumba, Mwanza ukiwa ni mchezo wa kwanza.

Magoli ya Simba yaliwekwa kimiani na Streika Matata Zamoyoni Mogella 'Golden Boy' akipokea pasi safi kutoka kwa Malota Soma Ball Juggler na bao la pili lilifungwa na Mtemi Ramadhan akipokea pasi safi ya Zamoyoni Mogella


Kila la heri Mnyama Mkali..Ushindi ndo lengo letu

Sent using Jamii Forums mobile app
Hivi ni kweli Zamoyoni Mogera na Malota soma walicheza zile enzi za 80’s sio 90’s kama nijuavyo mimi
 
Shadeeya

Shadeeya

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2014
Messages
27,866
Likes
70,204
Points
280
Shadeeya

Shadeeya

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2014
27,866 70,204 280
Hivi watani zangu kina Sapta Sapta, Shunie , King Ngwaba , Mtoto halali na hela, 100 Likes Tui, Sesten Zakazaka , Proved, Van pebles , brave one, OKW BOBAN SUNZU , chaliifrancisco ,toxic9, Simara huu uzi hamujauona. 😜😜😜

Acheni hizo banaaa.
 
100 Likes

100 Likes

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2018
Messages
1,184
Likes
2,067
Points
280
100 Likes

100 Likes

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2018
1,184 2,067 280
Hahahaaa. Kweli Waarabu si watu wazuri yaani hadi umeshasahau na kusoma. Lol.

Ngoja nimuite Ghazwat aje akusomee. 😀😀😀😀

Vp leo unatabirije?
Kutoka moyoni kabisa sina chochote nachotegemea kwenye hii mechi.

Namwomba tu Mungu iwe kama impendezavyo, maana nikimwomba eti tushinde ni kama namshinikiza.
 
Shadeeya

Shadeeya

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2014
Messages
27,866
Likes
70,204
Points
280
Shadeeya

Shadeeya

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2014
27,866 70,204 280
Kutoka moyoni kabisa sina chochote nachotegemea kwenye hii mechi.

Namwomba tu Mungu iwe kama impendezavyo, maana nikimwomba eti tushinde ni kama namshinikiza.
Daaah! Kwa huo mstari wacha tuishie hapo. Maana nimejikuta nayavaa haya maneno kama nimeyaandika mie. 👏👏👏👏

Ila niseme yawapasa muwe na mawazo haya kwenye kila mechi na hata ile ya Jumamosi Feb 16. Teh teh. 😀😀
 
100 Likes

100 Likes

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2018
Messages
1,184
Likes
2,067
Points
280
100 Likes

100 Likes

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2018
1,184 2,067 280
Daaah! Kwa huo mstari wacha tuishie hapo. Maana nimejikuta nayavaa haya maneno kama nimeyaandika mie. 👏👏👏👏

Ila niseme yawapasa muwe na mawazo haya kwenye kila mechi na hata ile ya Jumamosi Feb 16. Teh teh. 😀😀
Mungu wetu ni wa ajabu, anawezesha mahali ambapo kwa akili zetu tunaona haiwezekani.

Hiyo ya Jumamosi Feb 16 hayo mawazo yatakuwa yenu, sisi siku hiyo ni kurudisha heshima nyumbani.
 
Manofu

Manofu

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2018
Messages
363
Likes
526
Points
180
Manofu

Manofu

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2018
363 526 180
Kutoka moyoni kabisa sina chochote nachotegemea kwenye hii mechi.

Namwomba tu Mungu iwe kama impendezavyo, maana nikimwomba eti tushinde ni kama namshinikiza.
Shikamoo kaka ila ukweli mpaka mnamaliza mechi zote kwenye hii atua mtakuwa mmefungwa sio chini ya goli 23.
 
Shadeeya

Shadeeya

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2014
Messages
27,866
Likes
70,204
Points
280
Shadeeya

Shadeeya

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2014
27,866 70,204 280
Mungu wetu ni wa ajabu, anawezesha mahali ambapo kwa akili zetu tunaona haiwezekani.

Hiyo ya Jumamosi Feb 16 hayo mawazo yatakuwa yenu, sisi siku hiyo ni kurudisha heshima nyumbani.
Uuwiiii. Hivyo anaweza akawezesha mkamfunga mwarabu. Duuuh. 😀😀😀

Haya bana. Ila jiandae kiasikolojia hasa ifikapo 16:00Hrs.
 
Jaby'z

Jaby'z

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
3,359
Likes
4,685
Points
280
Jaby'z

Jaby'z

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2013
3,359 4,685 280
Vyura wanajifariji kubishana na club kubwa Tanzania, juzi niliangalia mechi ya omba omba na JKT aisee yanga sio timu kabisa ina wabutuaji tu

Ukibisha sana, tukutane 16 na kilaza wenu kindoki mtakula 10
 
100 Likes

100 Likes

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2018
Messages
1,184
Likes
2,067
Points
280
100 Likes

100 Likes

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2018
1,184 2,067 280
Uuwiiii. Hivyo anaweza akawezesha mkamfunga mwarabu. Duuuh. 😀😀😀

Haya bana. Ila jiandae kiasikolojia hasa ifikapo 16:00Hrs.
Katika matukio ya kimpira yaliyokuwa ya kimaajabu ni pamoja na Yanga kutoka 0 - 0 na Simba, maana alitegemewa kuchakazwa.

Kwa hiyo kwake Mungu kila kitu kinawezekana.
 
M

makodinda

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2013
Messages
1,356
Likes
1,014
Points
280
M

makodinda

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2013
1,356 1,014 280
Leo ndio leo jamaani. Wale Waarabu Koko wenzangu tujumuikeni kwa pamoja kuwapa Support Waarabu wenzetu kwa Mchina.

Nifah uko wapi Mwarabu Koko mwenzangu.
Hapa Cairo tumechinja ngamia ndio tunachoma tunasubiri saa kumi tule pamoja na mvinyo ambao umekaa wiki mbili

Sent from my TECNO K7 using Tapatalk
 
M

makodinda

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2013
Messages
1,356
Likes
1,014
Points
280
M

makodinda

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2013
1,356 1,014 280
Mungu wetu ni wa ajabu, anawezesha mahali ambapo kwa akili zetu tunaona haiwezekani.

Hiyo ya Jumamosi Feb 16 hayo mawazo yatakuwa yenu, sisi siku hiyo ni kurudisha heshima nyumbani.
wewe unategemea Mungu wenzako wanategemea mganga hapo ndio kazi ipo

Sent from my TECNO K7 using Tapatalk
 
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2016
Messages
9,260
Likes
12,016
Points
280
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined May 15, 2016
9,260 12,016 280
Hivi watani zangu kina Sapta Sapta, Shunie , King Ngwaba , Mtoto halali na hela, 100 Likes Tui, Sesten Zakazaka , Proved, Van pebles , brave one, OKW BOBAN SUNZU , toxic9, Simara huu uzi hamujauona. 😜😜😜

Acheni hizo banaaa.

Huu uchokozi mwengine we acha tu!
 

Forum statistics

Threads 1,262,506
Members 485,585
Posts 30,124,391