Kuelekea hatua Makundi Ligi ya Mabingwa Afrika, Simba SC dhidi ya Al Ahly SC 'Hatushindwi'


Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2010
Messages
12,402
Likes
7,755
Points
280
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2010
12,402 7,755 280
Mkuu..Ile ni Kampuni tayari kwahivyo ni kiasi cha kutangaza zabuni wakajitokeza.

Simba ilipitia kipindi kigumu wakati ninyi mpo na Manji lakini haikufikia kama Yanga, mchango mpaka uwanjani..!

Sent using Jamii Forums mobile app
Mchango popote na wajanja wanakula humo humo
 
Smt016

Smt016

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2016
Messages
736
Likes
637
Points
180
Smt016

Smt016

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2016
736 637 180
Turnkey

Turnkey

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2013
Messages
3,717
Likes
2,294
Points
280
Turnkey

Turnkey

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2013
3,717 2,294 280
Mkuu..Ile ni Kampuni tayari kwahivyo ni kiasi cha kutangaza zabuni wakajitokeza.

Simba ilipitia kipindi kigumu wakati ninyi mpo na Manji lakini haikufikia kama Yanga, mchango mpaka uwanjani..!

Sent using Jamii Forums mobile app
Tambwe alikuwa analipwa mshahara laki saba mikiani..wakati Yanga anachukua mamilioni..Ndio maana hamkuyumba mishahara 40m kwa mwezi..
hata pesa ya mlangoni inatosha
 
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
14,575
Likes
15,066
Points
280
Age
21
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
14,575 15,066 280
Endeleeni kuhangaika, lakini nakukumbusha tu kuwa mlianza kujipendekeza kwa Mbabane Swallows, Nkana, JS Saoura na Vita na hamkunufaika na chochote

Kwa sasa Al Ahly...Hivi hamuoni aibu?

Sent using Jamii Forums mobile app
Siku zile nilikwambia utapigwa tano na ukapigwa tano kweli Leo nimekutabilia kuwa utapigwa NNE na utapigwa NNE kweli

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,262,530
Members 485,585
Posts 30,124,993