Kuelekea hatua Makundi Ligi ya Mabingwa Afrika, Simba SC dhidi ya Al Ahly SC 'Hatushindwi'


ilemi mahome

ilemi mahome

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2017
Messages
618
Likes
334
Points
80
ilemi mahome

ilemi mahome

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2017
618 334 80
FlashBack Klabu Bingwa Afrika 1984/1985; Simba SC waliwachapa National Al Ahly mabao 2-1 kwenye uwanja wa CCM Kirumba, Mwanza ukiwa ni mchezo wa kwanza.

Magoli ya Simba yaliwekwa kimiani na Streika Matata Zamoyoni Mogella 'Golden Boy' akipokea pasi safi kutoka kwa Malota Soma Ball Juggler na bao la pili lilifungwa na Mtemi Ramadhan akipokea pasi safi ya Zamoyoni Mogella


Kila la heri Mnyama Mkali..Ushindi ndo lengo letu

Sent using Jamii Forums mobile app
daah!kumbe watu ni wahenga.
 

Forum statistics

Threads 1,262,327
Members 485,560
Posts 30,120,666