Kudumisha mila kwa kujitia kilema ni ujinga. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kudumisha mila kwa kujitia kilema ni ujinga.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Wajad, Sep 13, 2012.

  1. W

    Wajad JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 873
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 60
    Serikali inakataza ukeketaji (japo unasaidia kupunguza nyeg*) na inakataza kurithi wajane (japo kunasaidia kutunza wajane na watoto wadogo wa marehem). Lakini naishangaa serikali kutokataza mila za kujitia kilema kama kutoboa masikio tundu kubwa hadi mkono unapita na kutoboa pua tobo kubwa hadi dole gumba linapita na kuweka ndonya. Pia kung'oa baadhi ya meno au kuyachonga. nk,nk. Nashauri serikali ipige marufuku mila kama hizo. NB: mada haihusiani na kutahiri wanaume. Naomba kuwasilisha kwa mjadala.
     
  2. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 23,438
    Likes Received: 3,233
    Trophy Points: 280
    Na sie wanawake tunawavumilia sana kwa jinsi hali tunazokutana nazo ndani ya kuta 4.
    Hata nyingine zina kilema.
    Hvyo mada inaangukia palepale,
    Nanyi msitahiriwe vibaya eti kwa kuwa mnadumisha Mila!!
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,965
    Likes Received: 9,817
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahahahaha
    Wangu umeua!
    Usimalizie!

     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,965
    Likes Received: 9,817
    Trophy Points: 280
    Duuuu maisha ni kuvumiliana kwani no one is parfect
     
  5. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 23,438
    Likes Received: 3,233
    Trophy Points: 280
    Lakini sio wewe wangu.
    We uko Poa.
     
  6. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145

    Hapa sikubali mpaka nimjue unayemsema...
     
  7. Obi

    Obi JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 376
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hahaaa Madame B you made my day. Nilikuwa na stress sana leo ila mambo saafi kabisa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. W

    Wajad JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 873
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 60
    Ukila embe bovu usiliangalie.
     
  9. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,435
    Likes Received: 1,167
    Trophy Points: 280
    kuchonga meno,kutoboa sikio au pua,kuweka ndonya yote hayo hayana athari kiafya na si ukiukwaji wa haki za binadamu.
     
  10. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,155
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Me hapa napita tu leo.
     
  11. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 23,438
    Likes Received: 3,233
    Trophy Points: 280
    Sasa niliekuwa nae hana,
    na Mwingine sina,
    unataka umjue nani?
    Msiri wangu hata wewe nawe unataka kuniumbua?
     
  12. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 23,438
    Likes Received: 3,233
    Trophy Points: 280
    Unakubali unakataa?
    Najua utakataa,
    ila punguza stress uishi maisha marefu kama Bi. Kidude!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 23,438
    Likes Received: 3,233
    Trophy Points: 280
    Nikila na Wadudu je?...
     
Loading...