Kudorora mapokezi ya Rais Samia kutoka Marekani Tatizo limeanzia hapa...

Pythagoras

JF-Expert Member
Feb 24, 2015
18,418
2,000
Kwan
Kwanza hebu eleza unaposema watu was Mikoani hatukumwona Chifu Hangai au kumsikiliza akiwa UN unamaanishaa Nini!
Yaani hotuba muione na muisikilize nyie Waswahili wa Tandale,Manzese ,Mburahaati,Kigogo, ..kwa Kopa,Mnyamani, nk afu itushinde was Mikoani acha dharau bro mnacotuzidi Dar n Mwendokasi,ulaji wa Miguu ya kuku ...Kiel3imu tumewazidi.mbali sanaaana!
😅😅😅
 

Mnasihi

JF-Expert Member
Oct 9, 2013
7,010
2,000
Apokelewe kwani ni Mgeni au hajui anapoenda?. Wazee wetu walimchangia Nyerere alipoenda kuhutubia huko mambele na Dunia ikatisika SASA huyu kubwa aliyofanya ni kupiga picha na Mange.
Hii u- turn uliyopiga sio ya karne hii! Hata wewe mwanamke mwenzako unamsagia kunguni? Naamini Sasa kuwa sisiemu kwisha habari yake!
 

majege

Senior Member
May 3, 2009
137
225
Hata wale wazee wa Darisalam hawajaenda kumpokea?
Nadhani negative msg ya namna Watz walivyoipokea hutuba yake na yote yaliyojili katika safari yake nzima imeshamuingia. Kwa jinsi ninavyowafahamu kile chama walishafanya maandalizi ya kutosha ila naona wamekatazana kimyakimya. Unajua kule ccm kukusanyika na kushangilia upuuzi kwao ni ajira hivyo muda wote wao hutafuta platform ili waweze kutimiza matukio kama hayo na mwisho wa siku ndiyo ajira na teuzi mbalimbali zinazoendelea.
 

Zawadi Ngoda

JF-Expert Member
Aug 13, 2009
3,148
2,000
Sote ni mashahidi tangu juzi kuna kakikundi ambako sidhani kama ni watanzania kweli au wachumia tumbo tu wanaolipwa kushibisha nafsi zao au la!

Tangu juzi tumeshuhudua kukurukakara za hapa na pale za kutaka kuaminisha watanzania wachache kuwa Rais Samia Suluhu alitoa hotuba ya kihistoria. Ile ni hotuba ya kawaida sana.

Kwanza niwajulishe tu walioona na kusoma hotuba ya Rais ni watanzania wachache tena wanasiasa ambao wana access ya Mitandao ya kijamii. Huko vijijini na mikoani wala hawama habari na kinachoendelea. Wengi ktk mikoa ya kanda ya ziwa na magharibi hiki ni kipindi cha kuandaa mashamba ya kilimo ktk msimu wa mvua ujao.


Hata hivyo kumekuwa na jitihada za kutaka kulikuza jambo hili kwa kile kilichoandaliwa kama mapokezi ya Rais kutoka Marekani.

Mbali na vijitangazo vidogo vidogo sijaona tukio lolote mahali popote likishangiliwa na watanzania. Sijaona Tv wala mtandao wa social media hata ule wa vijigazeti la chama.

Watanzania wamesusa. Wamesusa kwa sababu hawafurahishwi na kinachoendelea nchini

Matukio ya kubambikiza watu kesi za ugaidi yamewachukiza sana watanzania wapenda amani, haki na maendeleo. Watanzania wamekatishwa tamaa na namna nchi inavyoendeshwa kupitia Tozo na kodi lufufu.

Watanzania hawawezi kufurahia tukio la Mtu na kikundi cha watu wachache kwenda marekani huku wakiacha uvunjifu mkubwa wa haki za kikatiba kama uhuru wa vyombo vya habari, haki za kukusanyika na kufanya shughuli za kisiasa na uchumi.

Nimuombe Mama Rais Samia Suluhu hajachelewa. Arekebishe mienendo yake ya utawala. Ajikite kulinda haki za wananchi makundi yote wakulima, wafugaji, wafanyabiashara, watumishi wa umma na wanasiasa.

Akifanya hivyo hatahitaji nguvu kubwa kusherehesha watanzania. Wakiwa na Furaha watampokea mgeni bila kutumwa.

Si Whatsapp, twitter, facebook, youtube wala instagram huoni shamra shamra. Wikendi imepoa sana kama hakuna kitu.
Kule hakuhutubia watanzania, pale ni pahala pakuhutubia dunia(mataifa). Mwisho!

Ukitaka alihutubie Taifa, subiri atasimama kila kijiji atoe neno lake.
 

Pythagoras

JF-Expert Member
Feb 24, 2015
18,418
2,000
Nadhani negative msg ya namna Watz walivyoipokea hutuba yake na yote yaliyojili katika safari yake nzima imeshamuingia. Kwa jinsi ninavyowafahamu kile chama walishafanya maandalizi ya kutosha ila naona wamekatazana kimyakimya. Unajua kule ccm kukusanyika na kushangilia upuuzi kwao ni ajira hivyo muda wote wao hutafuta platform ili waweze kutimiza matukio kama hayo na mwisho wa siku ndiyo ajira na teuzi mbalimbali zinazoendelea.
sijui awamu hii wanakwama wapi
 

billgate

JF-Expert Member
May 6, 2021
217
250
Nimemkumbuka sana Rais Magufuli sijui kwa nini alitukimbia wakati tukimuhitaji sana ila tunamshukuru Mungu kwa ajili ya maisha yake na atabaki kuwa Rais bora kuwahi kutokea Tanzania
 

mliberali

JF-Expert Member
Jul 13, 2012
9,289
2,000
Sote ni mashahidi tangu juzi kuna kakikundi ambako sidhani kama ni watanzania kweli au wachumia tumbo tu wanaolipwa kushibisha nafsi zao au la!

Tangu juzi tumeshuhudua kukurukakara za hapa na pale za kutaka kuaminisha watanzania wachache kuwa Rais Samia Suluhu alitoa hotuba ya kihistoria. Ile ni hotuba ya kawaida sana.

Kwanza niwajulishe tu walioona na kusoma hotuba ya Rais ni watanzania wachache tena wanasiasa ambao wana access ya Mitandao ya kijamii. Huko vijijini na mikoani wala hawama habari na kinachoendelea. Wengi ktk mikoa ya kanda ya ziwa na magharibi hiki ni kipindi cha kuandaa mashamba ya kilimo ktk msimu wa mvua ujao.


Hata hivyo kumekuwa na jitihada za kutaka kulikuza jambo hili kwa kile kilichoandaliwa kama mapokezi ya Rais kutoka Marekani.

Mbali na vijitangazo vidogo vidogo sijaona tukio lolote mahali popote likishangiliwa na watanzania. Sijaona Tv wala mtandao wa social media hata ule wa vijigazeti la chama.

Watanzania wamesusa. Wamesusa kwa sababu hawafurahishwi na kinachoendelea nchini

Matukio ya kubambikiza watu kesi za ugaidi yamewachukiza sana watanzania wapenda amani, haki na maendeleo. Watanzania wamekatishwa tamaa na namna nchi inavyoendeshwa kupitia Tozo na kodi lufufu.

Watanzania hawawezi kufurahia tukio la Mtu na kikundi cha watu wachache kwenda marekani huku wakiacha uvunjifu mkubwa wa haki za kikatiba kama uhuru wa vyombo vya habari, haki za kukusanyika na kufanya shughuli za kisiasa na uchumi.

Nimuombe Mama Rais Samia Suluhu hajachelewa. Arekebishe mienendo yake ya utawala. Ajikite kulinda haki za wananchi makundi yote wakulima, wafugaji, wafanyabiashara, watumishi wa umma na wanasiasa.

Akifanya hivyo hatahitaji nguvu kubwa kusherehesha watanzania. Wakiwa na Furaha watampokea mgeni bila kutumwa.

Si Whatsapp, twitter, facebook, youtube wala instagram huoni shamra shamra. Wikendi imepoa sana kama hakuna kitu.
Mkuu umenena maneno ya hekima
 

Pythagoras

JF-Expert Member
Feb 24, 2015
18,418
2,000
Nimemkumbuka sana Rais Magufuli sijui kwa nini alitukimbia wakati tukimuhitaji sana ila tunamshukuru Mungu kwa ajili ya maisha yake na atabaki kuwa Rais bora kuwahi kutokea Tanzania
we mtu wa ajabu unakumbuka vitu visivyo na maana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom