Kudorora mapokezi ya Rais Samia kutoka Marekani Tatizo limeanzia hapa...

Mafiningo

JF-Expert Member
Sep 5, 2016
4,103
2,000
Nderemonderemo na vifijo hapa na pale.
Kama sijasahau sana enzi za JK, alikuwa anapokelewa na viongozi kadhaa ; PM, VP, mkuu wa mkoa na baadhi ya viongozi anasalimiana nao ,,anaingia kwenye gari lake anasepa kuelekea ikulu. Idea ya ndelemo na vifijo uwe ni ubunifu ambao nao utaikost budget ya nchi, maana mbongo kila penye jambo naye huweka jambo lake.

JPM hakuwai kuenda ila nadhani naye asingesupport kufanyiwa sherehe ya mapikezi ya kutoka UN.
 

Pythagoras

JF-Expert Member
Feb 24, 2015
18,562
2,000
Kama sijasahau sana enzi za JK, alikuwa anapokelewa na viongozi kadhaa ; PM, VP, mkuu wa mkoa na baadhi ya viongozi anasalimiana nao ,,anaingia kwenye gari lake anasepa kuelekea ikulu. Idea ya ndelemo na vifijo uwe ni ubunifu ambao nao utaikost budget ya nchi, maana mbongo kila penye jambo naye huweka jambo lake.

JPM hakuwai kuenda ila nadhani naye asingesupport kufanyiwa sherehe ya mapikezi ya kutoka UN.
Mkuu umeshasahau. Walikuwa wnaapokea Mfugale akileta ndege wanakusanya wananchi hutoka morogoro na dodoma.
 

Mzee Kigogo

JF-Expert Member
Jun 3, 2018
4,703
2,000
Ulikua unataka watu waende kucheza ngoma pale airport sio! Watu wengine bhana sijui akili zenu mmeficha kwenye masaburi?!
 

amanij

JF-Expert Member
Apr 13, 2015
280
250
Sote ni mashahidi tangu juzi kuna kakikundi ambako sidhani kama ni watanzania kweli au wachumia tumbo tu wanaolipwa kushibisha nafsi zao au la!

Tangu juzi tumeshuhudua kukurukakara za hapa na pale za kutaka kuaminisha watanzania wachache kuwa Rais Samia Suluhu alitoa hotuba ya kihistoria. Ile ni hotuba ya kawaida sana.

Kwanza niwajulishe tu walioona na kusoma hotuba ya Rais ni watanzania wachache tena wanasiasa ambao wana access ya Mitandao ya kijamii. Huko vijijini na mikoani wala hawama habari na kinachoendelea. Wengi ktk mikoa ya kanda ya ziwa na magharibi hiki ni kipindi cha kuandaa mashamba ya kilimo ktk msimu wa mvua ujao.


Hata hivyo kumekuwa na jitihada za kutaka kulikuza jambo hili kwa kile kilichoandaliwa kama mapokezi ya Rais kutoka Marekani.

Mbali na vijitangazo vidogo vidogo sijaona tukio lolote mahali popote likishangiliwa na watanzania. Sijaona Tv wala mtandao wa social media hata ule wa vijigazeti la chama.

Watanzania wamesusa. Wamesusa kwa sababu hawafurahishwi na kinachoendelea nchini

Matukio ya kubambikiza watu kesi za ugaidi yamewachukiza sana watanzania wapenda amani, haki na maendeleo. Watanzania wamekatishwa tamaa na namna nchi inavyoendeshwa kupitia Tozo na kodi lufufu.

Watanzania hawawezi kufurahia tukio la Mtu na kikundi cha watu wachache kwenda marekani huku wakiacha uvunjifu mkubwa wa haki za kikatiba kama uhuru wa vyombo vya habari, haki za kukusanyika na kufanya shughuli za kisiasa na uchumi.

Nimuombe Mama Rais Samia Suluhu hajachelewa. Arekebishe mienendo yake ya utawala. Ajikite kulinda haki za wananchi makundi yote wakulima, wafugaji, wafanyabiashara, watumishi wa umma na wanasiasa.

Akifanya hivyo hatahitaji nguvu kubwa kusherehesha watanzania. Wakiwa na Furaha watampokea mgeni bila kutumwa.

Si Whatsapp, twitter, facebook, youtube wala instagram huoni shamra shamra. Wikendi imepoa sana kama hakuna kitu.
Watanzani tusiwe majuha.

Kazi yake kutowa speech na amefanya vizuri hana haja ya kupokewa wala maandamano.
hawo wanaotaka kufanya hayo ni kujipendekeza.
 

Pythagoras

JF-Expert Member
Feb 24, 2015
18,562
2,000
Watanzani tusiwe majuha.

Kazi yake kutowa speech na amefanya vizuri hana haja ya kupokewa wala maandamano.
hawo wanaotaka kufanya hayo ni kujipendekeza.
Wafanye tu kama walivyokuwa wanafanya kupokea used planes za ATCL
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom