Kudorora kwa Uchumi Tanzania: Tanga Cement wala hasara, waamua kuweka bayana!


M

Maharo

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2016
Messages
2,839
Likes
1,762
Points
280
M

Maharo

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2016
2,839 1,762 280
hizi taarifa za kusainiwa na kina masha hizi zinamashaka.
 
westgate

westgate

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2013
Messages
275
Likes
151
Points
60
westgate

westgate

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2013
275 151 60
Dah nimeona Lawrence Masha tu!!! Kuna watu wamebarikiwa....
 
Sooth

Sooth

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2009
Messages
3,766
Likes
4,531
Points
280
Sooth

Sooth

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2009
3,766 4,531 280
Mimi nimefurahi kuona Lawrence Masha ndo Mwenyekiti(?) wa body ya Simba Cement. Ifike mahali wafanyabiashara waweze kuchagua na kujiunga na chama chochote bila kuhofia mstakabali wa biashara zao dhidi ya tasisi za serikali.
 
S

SIASA TZ

Senior Member
Joined
Feb 19, 2013
Messages
130
Likes
266
Points
80
S

SIASA TZ

Senior Member
Joined Feb 19, 2013
130 266 80
Naomba kutofautiana na wewe katika hili
hapa shrink yao imetokana na excess supply
Price has gone down
Which is good kwa sisi watumiaji
Sioni ni kwa nini wewe ulalamike kwa hili

Maoni yako yanachekesha sana
Hufikirii production costs
Hufikirii kupungua kwa demand
Hufikirii masuala ya excessive taxes
Unafikiria kisehemu kidogo Sana kwamba ni excess in supply?
Yapo mengi sana hapa na justification ya hali ilivyo kwa sasa
 
Miiku

Miiku

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2014
Messages
3,249
Likes
1,444
Points
280
Miiku

Miiku

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2014
3,249 1,444 280
ndio maana Simba cement imepotea mda huku Arusha
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,779
Likes
25,188
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,779 25,188 280
Hii ndiyo nchi ya viwanda pekee duniani hakuna nyingine.
 
M

mjunangoma

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2017
Messages
354
Likes
325
Points
80
M

mjunangoma

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2017
354 325 80
hizi taarifa za kusainiwa na kina masha hizi zinamashaka.
Hivi bei ya cement ilivyoshuka baada ta dangote kuanziasha kiwanda ulitegeme viwanda vingine vya siment vingepata faida.

Hii ni kawaida hata kwa biashara ya nyanya mkuu haiitaji masha asign ndo ujue ni ukweli au uongo

Kyna wakati tutimie uelewa wa kawaida tu na si lazima kila kitu tukichukulie kwamba ni wapinzani ndo wamepika majungu.

Bei ya viwanya imeshuka na watu hawajengi no money.
Bei ya kuuza nyumba imeshuka nk nk nk

Sasa unategemea bei ya simenti ipande
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,829
Likes
16,275
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,829 16,275 280
Naomba kutofautiana na wewe katika hili
hapa shrink yao imetokana na excess supply
Price has gone down
Which is good kwa sisi watumiaji
Sioni ni kwa nini wewe ulalamike kwa hili
Usihangaike sana kumjibu huyo mwanachadema zamani alikuwa ana jificha kwenye kivuli cha muandishi huru.....hahahahah
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,829
Likes
16,275
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,829 16,275 280
Maoni yako yanachekesha sana
Hufikirii production costs
Hufikirii kupungua kwa demand
Hufikirii masuala ya excessive taxes
Unafikiria kisehemu kidogo Sana kwamba ni excess in supply?
Yapo mengi sana hapa na justification ya hali ilivyo kwa sasa
Nawewe twambie kuhusu Twiga cement na Dangote cement...
Ukishindwa ushindani na bidhaa yako ikikosa wateja haiwezi kuwa ishara ya kushuka kwa uchumi bali ni wewe kuzidiwa,.....
 
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2016
Messages
8,805
Likes
15,158
Points
280
Age
34
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2016
8,805 15,158 280
Hii inaitwa 'Profit Warning'... Kwa kampuni yeyote iliyokuwa listed ni lazima iwataadharishe wanahisa wake juu ya uwezekano wa kupata hasara katika mwaka husika kabla haijafunga vitabu vyake vya hesabu.
 
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2007
Messages
6,920
Likes
7,534
Points
280
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined May 1, 2007
6,920 7,534 280
Naomba kutofautiana na wewe katika hili
hapa shrink yao imetokana na excess supply
Price has gone down
Which is good kwa sisi watumiaji
Sioni ni kwa nini wewe ulalamike kwa hili
Chief hata hiyo laiti ingekuwa ni sababu, ndo operating profit ishuke kwa maasilimia yote hayo?. 125% to 135%?
 

Forum statistics

Threads 1,249,422
Members 480,661
Posts 29,697,907