Kudadadeki malipo ni hapa hapa duniani kumbe kuna Mtu Kakimbiwa na Mkewe, ila Watu wa Media na Wadhamini wake wanamfichia Siri

Kipangaspecial

JF-Expert Member
Mar 30, 2020
14,004
2,000
Kumbe huu Upole wa hizi Wiki Mbili ni za Kuwaza jinsi ulivyooa kwa Mikogo ( japo waliofanikisha Ndoa yako ndiyo hao hao tena Wanakusaidia Kazi ) na sasa Mke Kakukimbia na unahaha Kumrudisha ila mpaka Mightier naandika Uzi huu hujafanikiwa bado.

Na ili uone kuwa Watu tunajua Kufukunyua Taarifa Ngumu na Nyeri za Kijamii ni kwamba kumbe hata ile Siku uliyotudanganya umepata Ajali Usiku Mkeo alikupiga na Kukuumiza kidogo kwakuwa ulirejea Kwako ukiwa Umelewa Chakari kama Kawaida yako na uliogopa kwenda katika Interview yako kwa Majizzo FM kwakuwa Uso ulikuwa Umeshaumuliwa na Kuumuka vizuri tu.

Ulivyokuwa Ukiwatukana Watu na Kuwadhihaki ulijua kuwa Mwenyezi Mungu hatowajibia kwa namna ya Kipekee? Haya sasa kipo wapi? Huyu ni Mke wa Pili anakukimbia hujiulizi na hujishangai tu?

Siri imeshafichuka Kudadadeki na bado!
Gentamycine umekuwa mtu wa udaku kama kigogo2014
 

KEROZENE

JF-Expert Member
Apr 2, 2015
6,119
2,000
Hata kisarawe kuna Masaki, hasikuumize akili fala huyu.

Ukiona mtu anajifanya kila kitu anajuwa na kila mtu anamjuwa yeye hujuwe hapo kuna tatizo bora hata huyo Haji yeye anajuwana na matajili tu wanaomuwezesha.
Juha mkubwa Wewe naona umeumia sana Kukuambia nimezaliwa Masaki na sasa nakuongezea Nyumba niliyozaliwa hapo hapo Chole Road Jirani zangu walikuwa ni Balozi Masilingi, Mzee Mmari ( Profesa ) na Nyumba ya mwisho aliishi Waziri wa Ardhi sasa Mzee Lukuvi.

Na Kuzaliwa pia nimezaliwa Agha Khan Hospital iliyo Jirani na Ikulu yako na baraka ya Kwanza niliipata kutoka Kwake Baba wa Taifa Mwalimu Nyerere na Mkewe Mama Maria kwa Kunibeba na hata Jina langu halisi alilolitoa ni Hayati Baba wa Taifa Mwalimu Nyerere.

Lofa na Juha kama Wewe haunisumbui.
 

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Jun 15, 2013
8,071
2,000
Kibaya zaidi Mmoja wa Wafadhili wake alipo sasa anamkazia pamoja na Yule Mwandamizi Mstaafu ndani ya Chama chake alichowaibia Magari na Kuyauza Kitapeli.
Kweli kabisa, dogo anaishi mjini kimagumashi sana.....alifikiri atawachezea watanzania akili vile atakavyo, kumbe watu walikuwa wanamchora tu.
 

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Jun 15, 2013
8,071
2,000
Umeshajua kwanini huwa anajinyea? Mtafute aliyempa Trip ya kwenda Dubai ( UAE ) alipoachana na Simba SC na Mtu mwingine ndani ya Klabu yake alipo sasa hao wana Majibu ya Kutosha juu ya huko kupenda Kujinyea Kwake hovyo.

Tunaomjua tokea akiwa Ilala Bungoni jirani na Kwao Mchezaji Ibrahim Ajib na pale Buguruni Malapa Maskani ya akina Samora ( Mchezaji wa zamani wa Boom FC na Simba SC ambaye pia ni Mdogo wake Dua Said ) tunayajua yake mengi na tulikuwa tunamchora tu.
Ee bwana eee, kumbe ndiyo maana alikuwa anapenda kukata mauno mbele ya kadamnasi, sasa naelewa,
 

Rufiji dam

JF-Expert Member
Feb 20, 2020
1,993
2,000
Si wanasema ni ustadhi yule jamaa sasa vipi tena. Ila kwa kauli zake zile sidhani kama kuna mke wa kuishi nae.
 

Matola

JF-Expert Member
Oct 18, 2010
42,861
2,000
Juha mkubwa Wewe naona umeumia sana Kukuambia nimezaliwa Masaki na sasa nakuongezea Nyumba niliyozaliwa hapo hapo Chole Road Jirani zangu walikuwa ni Balozi Masilingi, Mzee Mmari ( Profesa ) na Nyumba ya mwisho aliishi Waziri wa Ardhi sasa Mzee Lukuvi.

Na Kuzaliwa pia nimezaliwa Agha Khan Hospital iliyo Jirani na Ikulu yako na baraka ya Kwanza niliipata kutoka Kwake Baba wa Taifa Mwalimu Nyerere na Mkewe Mama Maria kwa Kunibeba na hata Jina langu halisi alilolitoa ni Hayati Baba wa Taifa Mwalimu Nyerere.

Lofa na Juha kama Wewe haunisumbui.
Kumbe tunaongea na watoto hapa au unajikweza bila kuwa na ufahamu wowote ule masikini mkunduh kunuka.

Tuliozaliwa Dar, hasa miaka ya 70's maternity ilikuwa ni ocean road, ukimwambia mtu yeyote muelewa umezaliwa hospitali nje ya ocean atakushangaa sana na magumashi yako ndio yatakuwa hadharani.

Muhimbili medical center haikuwa na martenity by that time usiongelee kabisa Agha Khan.

Madaktari Bingwa wote wanatoka Muhimbili National hospital Kumer wewe mbumbumbu kabisa fukara namba moja JF Nzima.
 

Maboso

JF-Expert Member
Feb 18, 2013
5,164
2,000
Hopeless Wewe..... Mwanaume kukimbiwa na Wake mara Mbili ni Sifa? Sasa kama si Aibu mbona anahaha Kuficha hili Jambo na hatimaye Mfukunyuaji Mightier nimelipata kama lilivyo?

Mwambieni aendelee tu Kubwabwaja!!
Ulitaka aweke matangazo mitaani kuwa kakimbiwa na mkewe? Ukikimbiwa na mke unapata mwingine, wanawake wapo wengi.
 

mendizoroza

Member
Dec 11, 2020
8
45
Kumbe huu Upole wa hizi Wiki Mbili ni za Kuwaza jinsi ulivyooa kwa Mikogo ( japo waliofanikisha Ndoa yako ndiyo hao hao tena Wanakusaidia Kazi ) na sasa Mke Kakukimbia na unahaha Kumrudisha ila mpaka Mightier naandika Uzi huu hujafanikiwa bado.

Na ili uone kuwa Watu tunajua Kufukunyua Taarifa Ngumu na Nyeri za Kijamii ni kwamba kumbe hata ile Siku uliyotudanganya umepata Ajali Usiku Mkeo alikupiga na Kukuumiza kidogo kwakuwa ulirejea Kwako ukiwa Umelewa Chakari kama Kawaida yako na uliogopa kwenda katika Interview yako kwa Majizzo FM kwakuwa Uso ulikuwa Umeshaumuliwa na Kuumuka vizuri tu.

Ulivyokuwa Ukiwatukana Watu na Kuwadhihaki ulijua kuwa Mwenyezi Mungu hatowajibia kwa namna ya Kipekee? Haya sasa kipo wapi? Huyu ni Mke wa Pili anakukimbia hujiulizi na hujishangai tu?

Siri imeshafichuka Kudadadeki na bado!
Kuna watu wa kuwacheka wakikimbiwa na mke lkn sio Bugatti,navyomuona yule jamaa hata afiwe na Baba au mama wiki tu anakuwa mtu yule yule wa kila siku sembuse mke?
Yule jamaa labda akatike mikono au miguu ndo umcheke.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom