Kuchomwa moto Ofisi za TAKUKURU HQ


K

Kichakoro

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2008
Messages
1,835
Likes
1,891
Points
280
K

Kichakoro

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2008
1,835 1,891 280
Wakubwa wana wa JF,Nilikua nafuatilia issue moja hapo TAKUKURU wiki chache zilizopita na kuna wakati nilizuiliwa kwenda hapokwa kisingizio kuna mkutano ullikua unaendelea hivyo hawaruhusu wageni. Mimi nilikua nafuatilia "mambo yangu".Ila baadae nilikuja kupata habari kwamba hakukuwa na mkutano wowote ila kulikua na uchinguzi unaendelea kwa sababukuna watu walivunja/waliingia ndani/ walitaka kuchoma moto au walichoma moto na kuiba baadhi ya nyaraka MUHIMU sanahivyo wengi wa wafanyaazi walipewa likizo ya dharura kupisha uchunguzi kufanyika.Nimefuatilia sana suala hilo nimegonga mwamba kupata ukweli nini kimetokea. Ukweli niliopata ni mmoja tu kwamba ni kwelikuna tukio lililotokea na baadhi au asilimia kubwa ya wafanyakazi walizuiliwa kuingia ofisini.Je usallama wa watoa taarifa uko wapi????? je mbona umma haukujulishwa kuhusiana na hujuma hiyo????Je ni nyaraka zipi MUHIMU zilizopotea au kuharibiwa?????? Je kuna suspect waliokamatwa??Nawasilisha hija
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
142
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 142 160
Binafsi siridhihswi na utendaji wa takukuru kwahiyo sidhani kama kuna nyaraka hata moja muhimu hapo zaidi ya makaratasi tu

Kama kungekua na nyaraka muhimu tungeona output....

Hivi for the pst 6 months wametoa products zipi??
 
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2011
Messages
2,908
Likes
261
Points
180
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2011
2,908 261 180
Moja ya institutes zinazokula kodi yangu ninayokatwa kila mwezi bila kuona output zake ni Takukuru! Anyway, labda wanazibwa midomo ndo maana tunawalaumu.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
142
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 142 160
Moja ya institutes zinazokula kodi yangu ninayokatwa kila mwezi bila kuona output zake ni Takukuru! Anyway, labda wanazibwa midomo ndo maana tunawalaumu.
hawana maana hawa, wanakula kodi na kuendesha magari ya fahari lakini hakuna output

ni sawa na kufuga ngombe dume tu labda lichinjwe ndio uuze nyama
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
35
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 35 145
Wakubwa wana wa JF,Nilikua nafuatilia issue moja hapo TAKUKURU wiki chache zilizopita na kuna wakati nilizuiliwa kwenda hapokwa kisingizio kuna mkutano ullikua unaendelea hivyo hawaruhusu wageni. Mimi nilikua nafuatilia "mambo yangu".Ila baadae nilikuja kupata habari kwamba hakukuwa na mkutano wowote ila kulikua na uchinguzi unaendelea kwa sababukuna watu walivunja/waliingia ndani/ walitaka kuchoma moto au walichoma moto na kuiba baadhi ya nyaraka MUHIMU sanahivyo wengi wa wafanyaazi walipewa likizo ya dharura kupisha uchunguzi kufanyika.Nimefuatilia sana suala hilo nimegonga mwamba kupata ukweli nini kimetokea. Ukweli niliopata ni mmoja tu kwamba ni kwelikuna tukio lililotokea na baadhi au asilimia kubwa ya wafanyakazi walizuiliwa kuingia ofisini.Je usallama wa watoa taarifa uko wapi????? je mbona umma haukujulishwa kuhusiana na hujuma hiyo????Je ni nyaraka zipi MUHIMU zilizopotea au kuharibiwa?????? Je kuna suspect waliokamatwa??Nawasilisha hija
Ni ofisi gani za Takukuru? Makao makuu au?
 
K

Kichakoro

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2008
Messages
1,835
Likes
1,891
Points
280
K

Kichakoro

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2008
1,835 1,891 280
Binafsi siridhihswi na utendaji wa takukuru kwahiyo sidhani kama kuna nyaraka hata moja muhimu hapo zaidi ya makaratasi tu

Kama kungekua na nyaraka muhimu tungeona output....

Hivi for the pst 6 months wametoa products zipi??

Mkuu ni kweli hakuna jipya hata ile kesi ya Mramba et al. si unaona imekaa kimya.

Hata kama hakuna jipya huku kumwagiana tindikali, kupeana sumu and the like kuanziaga huku huku kwenye upotevu wa mafile/nyaraka za serikali
hasa vyombo kama hivi vwa uchunguzi wa tuhuma
 
Limbani

Limbani

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
1,440
Likes
101
Points
160
Limbani

Limbani

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
1,440 101 160
Jamaa wanaudhi sana, wanalipwa maposho makubwa pamoja na magari ya kifahari lakini hawana lolote, wanatumika tu kisiasa kama jamaa wa Usalama wa Taifa. Sisi ambao tunaingizia serikali mapato hatupati hata nusu ya maslahi wanayolipwa Takukuru na Usalama wa Taifa. Damn them!!
 
rfjt

rfjt

Senior Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
186
Likes
17
Points
35
rfjt

rfjt

Senior Member
Joined Jun 29, 2011
186 17 35
Napendekeza taasisi hii ivunjwe kwani haina ufanisi na imeshindwa kuzuia kabisa rushwa yaani haina technic ya kuwakamata wapenda rushwa.
Wanalipwa mishahara na posho kubwa lakini pesa ''wanayookoa'' ni kidogo. Ni sawa na kuunda tume inayotumia shs 10M ili ichunguze upotevu wa shs 2M.
Sheria tu zizingatiwe kama ilivyokuwa enzi za utawala wa awamu ya kwanza ambako hatukusikia taasisi iliyokuwa imekaa tu imebweteka inayoitwa ''TAK.O-HURU''
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,421
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,421 3,471 280
TAKUKURU inahusika na kazi gani?
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,129
Likes
197
Points
160
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,129 197 160
kama kuna transfoma ya umeme karibu itawachapa bakora kama star times.
wafujaji tu hawa hawazalaishi chochote hata mkuu wao alipoisafisha dowans
bado yupo hakuna hatua alochukua,hakuna nashauri fungu lao
lipelekwe ktk huduma muhimu kama shule na hospitali ofisi ifungwe kabisa
wafanyakazi wahamishiwe wizara zingine.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,365
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,365 280
Wakubwa wana wa JF,Nilikua nafuatilia issue moja hapo TAKUKURU wiki chache zilizopita na kuna wakati nilizuiliwa kwenda hapokwa kisingizio kuna mkutano ullikua unaendelea hivyo hawaruhusu wageni. Mimi nilikua nafuatilia "mambo yangu".Ila baadae nilikuja kupata habari kwamba hakukuwa na mkutano wowote ila kulikua na uchinguzi unaendelea kwa sababukuna watu walivunja/waliingia ndani/ walitaka kuchoma moto au walichoma moto na kuiba baadhi ya nyaraka MUHIMU sanahivyo wengi wa wafanyaazi walipewa likizo ya dharura kupisha uchunguzi kufanyika.Nimefuatilia sana suala hilo nimegonga mwamba kupata ukweli nini kimetokea. Ukweli niliopata ni mmoja tu kwamba ni kwelikuna tukio lililotokea na baadhi au asilimia kubwa ya wafanyakazi walizuiliwa kuingia ofisini.Je usallama wa watoa taarifa uko wapi????? je mbona umma haukujulishwa kuhusiana na hujuma hiyo????Je ni nyaraka zipi MUHIMU zilizopotea au kuharibiwa?????? Je kuna suspect waliokamatwa??Nawasilisha hija
Takukuru hawana chochote muhimu.
Wao wana dili zaidi na rushwa za chips kuku.
Zile rushwa kubwa hawana time nazo kwa sababu tume, CAG, na kamati za bunge wanazishughulikia.
Takukuru zaidi wana deal na rushwa za mahakimu wa mahakama za mwanzo.
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
Inabidi tufike mahali ambapo taasisi hizi ziishi kwa kutegemea na output ............

to be honest sijui lolote kuhusu TAKUKURU zaidi ya kujua kirefu chake kuwa ni "TAASISI YA KUPAMBANA NA KUZUIA RUSHWA" labda nyongeza kidogo tu ni jina la Yule sijui ndo Mkurgenzi ED-ward Horse-a ........That is all i know about that TAKUKURU thing.......
 

Forum statistics

Threads 1,215,761
Members 463,405
Posts 28,558,853