Kuchinja kuku wa kienyeji: kisu kisinolewe/kinolewe?...na kinolewe wakati gani?


A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
36
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 36 145
Wapendwa kama mjuavyo, hatimaye majuzi nilimkamata yule kuku niliyekuwa nikimkimbiza kwa ajili ya kumfanya kitoweo na sasa yuko mikononi mwangu hapa. kuku mwenyewe nikimgeuza huku na huko namwona kanona kila idara. Lakini ishu iko kwenye kisu cha kuchinjia!

hiki kisu changu ni butu kwani huko nyuma kimechinja kuku wengi sana hivyo kinahitaji kunolewa kwa ajili ya huyu kuku kwani naona amenona sana. Sasa ninatatizwa na kitu kimoja hapa:

1. Ninoe kisu nikiwa nimemshikilia?au ataniponyoka na kukimbia tena? manake namwona bado ana nguvu za kukimbia.......
2. Nitafute kwanza kamba nimfunge ndo nikanoe kisu? Si nitachelewa kula jamani na njaa yote hii na kuku mwenyewe kanona hivi?
3. Nimchinje hivyohiivyo na kisu butu? Si nitamuumiza jamani na kumuongezea mateso tu kwa kumcheleweshea .......? watetezi wa haki za wanyama wataniacha kweli?

Sasa naomba ushauri wenu bandugu, nifanyeje?
 
Soulbrother

Soulbrother

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2009
Messages
408
Likes
4
Points
35
Soulbrother

Soulbrother

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2009
408 4 35
Kuna wataalamu wapo tayari kuchinja 24/7. Ukiendelea kupoteza muda na kujingata ngata, utapata kuku kashachinjwa akiwa bado mikononi mwako. utabadi kula tu
 
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,734
Likes
44
Points
145
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,734 44 145
Mtafutie pingu kama ile ya Jerry Muro umfunge.
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,368
Likes
1,293
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,368 1,293 280
Baba Chinja fasta kuna watu wana visu washanoa wanatembea navyo, tena vinakata pande zote mbili ohooooo
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
238
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 238 160
Wapendwa kama mjuavyo, hatimaye majuzi nilimkamata yule kuku niliyekuwa nikimkimbiza kwa ajili ya kumfanya kitoweo na sasa yuko mikononi mwangu hapa. kuku mwenyewe nikimgeuza huku na huko namwona kanona kila idara. Lakini ishu iko kwenye kisu cha kuchinjia!

hiki kisu changu ni butu kwani huko nyuma kimechinja kuku wengi sana hivyo kinahitaji kunolewa kwa ajili ya huyu kuku kwani naona amenona sana. Sasa ninatatizwa na kitu kimoja hapa:

1. Ninoe kisu nikiwa nimemshikilia?au ataniponyoka na kukimbia tena? manake namwona bado ana nguvu za kukimbia.......
2. Nitafute kwanza kamba nimfunge ndo nikanoe kisu? Si nitachelewa kula jamani na njaa yote hii na kuku mwenyewe kanona hivi?
3. Nimchinje hivyohiivyo na kisu butu? Si nitamuumiza jamani na kumuongezea mateso tu kwa kumcheleweshea .......? watetezi wa haki za wanyama wataniacha kweli?

Sasa naomba ushauri wenu bandugu, nifanyeje?
Weee! usijaribu kwani ukianza kukinoa na yale makali yakianza kuonekana
ni lazima atafuta upenyo wa kukimbia na hutomkamaata teena.
 
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
34
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 34 0
Kisu changu kiko shapu ile mbaya..
Uko wapi nije kukusaidia kuchinja?
 
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
3,671
Likes
36
Points
0
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
3,671 36 0
" Kama kisu kiko butu...unaweza kumnyonga tu" vyaliwa tu ati!
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,260
Likes
823
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,260 823 280
shika kisu chako kule kwenye ncha yake, fanana kama unakivuta toka kwenye ala yake, chinja hivyo hivyo ila angalia maana chaweza kuwa na kutu halafu ukasababisha tetenasi bure.
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,937
Likes
70
Points
145
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,937 70 145
Na wewe una mambo weye! haya yetu macho,utakapokosa vyote.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
801
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 801 280
Lakini huyu kuku mwenyewe si yuko hapa ndani au ?? ..teteteteh..mfunge kamba tayari kwa kunoa kisu ukimaliza kunoa kisu endelea kwa raha zako ...ukitumia kisu butu AK shauri yako ..
 
T

Tall

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
1,429
Likes
17
Points
0
T

Tall

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
1,429 17 0
Hapo akili kichwani mwako, lakini kumbuka, mambo kama, Kibudu,mwenye pupa hadiriki kula tamu.Thamini haki na uhai wa wengine,usichotaka kutendewa usimtendee mwingine.Hayo yakuongoze katika uamuzi wako,aidha awepo humu au kwenye banda la kuku.
 
U

urassa

Member
Joined
Feb 13, 2009
Messages
68
Likes
0
Points
0
U

urassa

Member
Joined Feb 13, 2009
68 0 0
Kiongozi, funga kamba kwa maneno mazuri ukavae salama Kondom upate kuchinja vizuri kuku asiumie na wala wewe usiumie
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,335
Likes
215
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,335 215 160
AK-47 kunani shem?? lete nikushikie ukimaliza kunoa kisu ntakupa kuku wako......
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,213
Likes
2,350
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,213 2,350 280
Huyu ni KUKU gani wajameni?
Mbona nahisi hili ni fumbo mezani
Kwanini mikononi na sio zizini?
Swali nauliza huyu KUKU gani?

Kidosho au mtetea?
Kimwana au jogoo?
Wa kisasa au kienyeji?
Swali nauliza huyu KUKU gani?

Mate yanakutoka au yanamwagika?
Kama kula peremende au kisusio?
Mikono umenawa, mezani umekaa
Swali nauliza huyu KUKU gani?
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
46
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 46 135
mmmmh kazi hipo leo,mkamateni huyo kuku achinjwe nyama tule wote,kwann akuponyoke?noa kisu kwanza then mkamate,si unajua mkulima hawezi kwenda shamba bila jembe?
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,937
Likes
70
Points
145
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,937 70 145
mmmmh kazi hipo leo,mkamateni huyo kuku achinjwe nyama tule wote,kwann akuponyoke?noa kisu kwanza then mkamate,si unajua mkulima hawezi kwenda shamba bila jembe?
Mimi nilivyoelewa kuku ndio wewe LULU.au unataka kujila mwenyewe?
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
32
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 32 0
Duu hongera mkuu kwa kumkamata kuku wako..Unasema kisu chako ni butu kwa kuwa kilichinja kuku wengi huko nyuma,mimi nadhani kwa sasa kisu ndio kikali zaidi kwa kuwa kimechinja kuku wengi,umemsahau Darwin na law of use nad disuse?
 
The Farmer

The Farmer

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2009
Messages
1,651
Likes
494
Points
180
The Farmer

The Farmer

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2009
1,651 494 180
Sauri yako we leta zako hizo za kutaka kunoa kisu, atakuponyoka. Na akikukimbia ndio humkamati tena, chinja faster na hicho kisu chako butu.
 
Soulbrother

Soulbrother

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2009
Messages
408
Likes
4
Points
35
Soulbrother

Soulbrother

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2009
408 4 35
Huyu ni KUKU gani wajameni?
Mbona nahisi hili ni fumbo mezani
Kwanini mikononi na sio zizini?
Swali nauliza huyu KUKU gani?

Kidosho au mtetea?
Kimwana au jogoo?
Wa kisasa au kienyeji?
Swali nauliza huyu KUKU gani?

Mate yanakutoka au yanamwagika?
Kama kula peremende au kisusio?
Mikono umenawa, mezani umekaa
Swali nauliza huyu KUKU gani?
Hili hapa sio fumbo bali lugha ya mtaani
anazungumzia matumbo, usilichukulie maanani
ni kuku mwenye umbo, haenei kwenye sahani
nakujibu swali, huyu ni kuku mwenye umbo

kidosho wala mtetea, sio jibu la kutoa
usije ukamendea, mtama ukautoa
sio uchoyo natetea, hapa tushakutoa
nakujibu swali, huyu ni kuku mwenye umbo

mate yasikotoke, na tafadhali usiyamwage
kwenye mada hii utoke, nakuomba utuage
nenda kaokoke tuachie tumukarange
nakujibu swali, huyu ni kuku mwenye umbo
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,213
Likes
2,350
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,213 2,350 280
Mimi nilivyoelewa kuku ndio wewe LULU.au unataka kujila mwenyewe?
Jibu laanza kutoka ingawa kwa machale
Je a ni kweli LULU ndie KUKU?
Charity KUKU kujila mwenye?
Au LULU kujila mwenyewe?
Swali adimu kwenye kinza cha ndimu
 

Forum statistics

Threads 1,250,051
Members 481,189
Posts 29,719,301