Kuchelewa kufika kileleni


yotekheri

yotekheri

Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10
Likes
0
Points
0
yotekheri

yotekheri

Member
Joined Feb 16, 2010
10 0 0
Habari wana JF,

Mimi ni msichana ambaye nimeanza mahusiano muda mrefu kidogo,ila tatizo nalopata kwa mwenza wangu ni kwamba anachelewa kufika kileleni kiukweli nainjoy round ya kwanza lakini tukiendelea mhh si chini ya dk 45 mpaka 50 on top.

Na pengine asi score pls kwa yeyote anaweza kutoa msaada kwani nampenda na sitaki kumuacha kwa ajili ya tatizo hilo
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
93
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 93 145
hilo si tatizo ww wa wapi wenzako wanapenda hivyo ndo injoiment yenyewe akiwai utosikia utamu ww
 
Caren

Caren

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2010
Messages
280
Likes
5
Points
33
Caren

Caren

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2010
280 5 33
Acha ujinga Bibie,
Wenzio tuaombea wanaume wetu wawe kama wako we unafikiria kumuacha?

NikuPM unipe contact zake? Please kabla hujamuacha mkonect na some JF members wanaohitaji huduma ya muda mrefu.

Some men i have been with wanachukua dakika 2 maximum na tena hakuna round ya marudio.

Ukimuacha utajuta nakwambia. He is a gold mine!!
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
Inaonekana na ww hukati kiuno ipasavyo.......ongeza juhudi..:D
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,936
Likes
1,951
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,936 1,951 280
Habari wana JF,

Mimi ni msichana ambaye nimeanza mahusiano muda mrefu kidogo,ila tatizo nalopata kwa mwenza wangu ni kwamba anachelewa kufika kileleni kiukweli nainjoy round ya kwanza lakini tukiendelea mhh si chini ya dk 45 mpaka 50 on top.

Na pengine asi score pls kwa yeyote anaweza kutoa msaada kwani nampenda na sitaki kumuacha kwa ajili ya tatizo hilo
cheki na serdi zingine hapa hiyo mada utaiona. ila kifupi hilo sio tatizo, ndomchezo wenyewe huo!
 
M

mnyakyusa

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2010
Messages
248
Likes
6
Points
35
M

mnyakyusa

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2010
248 6 35
Ila kwakuwa umesema ndio umeanza mambo ya kuput in siwezi kukulaumu...ila akichelewa ndio raha yenyewe...je na wewe unawahi sana kufika kilelelni au??? ongeza utundu afike haraka angalau dk 10...
 
Mbonea

Mbonea

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2009
Messages
640
Likes
4
Points
35
Mbonea

Mbonea

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2009
640 4 35
Lahaula! Wa hapa hapa weye? Au.... mamluki!!!!!!!!? Usimwache - huo ndy ushauri wangu! N pliiz, badili style basi, c kila saa yeye juu kama ulivyosema.
 
SHUPAZA

SHUPAZA

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2009
Messages
548
Likes
5
Points
35
SHUPAZA

SHUPAZA

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2009
548 5 35
ukweli huyu ni mvivu tu inabidi tafuta msichana mwenzako ili awahudumie wote
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,975
Likes
46,659
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,975 46,659 280
Unajua wakati mwingine mademu hunishangaza sana. Kuna demu mmoja hivi nilikuwaga nammega. Eti alikuwa anadai kuwa simwoni kuwa attractive kwa sababu kila nikimmega nilikuwa nachukua muda sana kukojoa.

Katika akili yake eti kama mwanamme kamzimia demu na anamwona huyo demu anavutia basi jamaa hatakawia kukojoa. Sasa mimi nikawa najiuliza...mmmh hawa mademu ukikojoa haraka wanalalamika...ukikawia nako wanalalamika. Sasa sijui mtu ufanye nini? Nikaja kugundua kuwa kuridhisha mademu ni kazi ngumu sana na pengine isiyowezekana kabisa.
 
M

mnyakyusa

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2010
Messages
248
Likes
6
Points
35
M

mnyakyusa

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2010
248 6 35
Duh hii kali kweli kweli
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,219
Likes
1,919
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,219 1,919 280
Unajua wakati mwingine mademu hunishangaza sana. Kuna demu mmoja hivi nilikuwaga nammega. Eti alikuwa anadai kuwa simwoni kuwa attractive kwa sababu kila nikimmega nilikuwa nachukua muda sana kukojoa.

Katika akili yake eti kama mwanamme kamzimia demu na anamwona huyo demu anavutia basi jamaa hatakawia kukojoa. Sasa mimi nikawa najiuliza...mmmh hawa mademu ukikojoa haraka wanalalamika...ukikawia nako wanalalamika. Sasa sijui mtu ufanye nini? Nikaja kugundua kuwa kuridhisha mademu ni kazi ngumu sana na pengine isiyowezekana kabisa.
hapo panahusika.......ulikuwa. siku hizi hummegi tena?
 
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2008
Messages
2,427
Likes
23
Points
0
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2008
2,427 23 0
Wanawake wanatofautiana kama vile ambavyo wanaume wanatofautiana katika ladha na haja za mapenzi.

Kama vile baadhi ya wanaume wanavyopenda kukatiwa viuno, kuvaliwa shanga, wengine wanahitaji mwanamke atulie kama gogo au alale usingizi ndio wafurahie mapenzi. Pia wanawake wapo wanaopenda quickie, wanaopenda vya muda mrefu, wapo wanaopenda bao moja tu, wapo wanaotaka mabao kumi, wanaopenda kutongozwa na wasiopenda, wanaopenda kutoka na wanaume zao na wasiopenda hivyo n.k.

Tunakosea tunapogeneralise hisia za wanawake kwenye mapenzi.

Mleta mada, kama unataka aje mapema kuna njia mbalimbali ambazo nazo ufanisi wake unatofautiana toka kwa mwanaume mmoja hadi mwingine. Mojawapo ni kujua mahali anapokunika zaidi huyo mwenzi wako.
 
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
2,530
Likes
837
Points
280
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
2,530 837 280
Habari wana JF,

Mimi ni msichana ambaye nimeanza mahusiano muda mrefu kidogo,ila tatizo nalopata kwa mwenza wangu ni kwamba anachelewa kufika kileleni kiukweli nainjoy round ya kwanza lakini tukiendelea mhh si chini ya dk 45 mpaka 50 on top.

Na pengine asi score pls kwa yeyote anaweza kutoa msaada kwani nampenda na sitaki kumuacha kwa ajili ya tatizo hilo
Huyo atakuwa anatumia Al rijaal,ndio maana anatumia muda mwingi hivyo kufika kileleni,ni abnormal kuchelewa kwa muda mrefu hivyo kama kweli ni nguvu ya damu!!
 
Kisusi Mohammed

Kisusi Mohammed

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
460
Likes
125
Points
60
Kisusi Mohammed

Kisusi Mohammed

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
460 125 60
Yawezekana game yako si attractive ndo maana anakawia sana kumaliza, na pia styles zinachangia, hebu siku moja mpe mambo ya reli uone kama atakawia! Ikishindikana basi jaribu japo tigo, ukiona kafikisha kama nusu saa hivi hamisha idhaa weka uarabuni!
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
Habari wana JF,

Mimi ni msichana ambaye nimeanza mahusiano muda mrefu kidogo,ila tatizo nalopata kwa mwenza wangu ni kwamba anachelewa kufika kileleni kiukweli nainjoy round ya kwanza lakini tukiendelea mhh si chini ya dk 45 mpaka 50 on top.

Na pengine asi score pls kwa yeyote anaweza kutoa msaada kwani nampenda na sitaki kumuacha kwa ajili ya tatizo hilo
labda unampa kifo cha mende tu. Mtafute dina au diva (wote wa clouds) au tembelea blogs zao watakupa tips za ku do. Pia jiweke kimahaba kwa sana. Mruhusu pia jamaa kugusa maeneo hatari
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,936
Likes
1,951
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,936 1,951 280
Yawezekana game yako si attractive ndo maana anakawia sana kumaliza, na pia styles zinachangia, hebu siku moja mpe mambo ya reli uone kama atakawia! Ikishindikana basi jaribu japo tigo, ukiona kafikisha kama nusu saa hivi hamisha idhaa weka uarabuni!
allah akbar!:confused:
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
Unajua wakati mwingine mademu hunishangaza sana. Kuna demu mmoja hivi nilikuwaga nammega. Eti alikuwa anadai kuwa simwoni kuwa attractive kwa sababu kila nikimmega nilikuwa nachukua muda sana kukojoa.

Katika akili yake eti kama mwanamme kamzimia demu na anamwona huyo demu anavutia basi jamaa hatakawia kukojoa. Sasa mimi nikawa najiuliza...mmmh hawa mademu ukikojoa haraka wanalalamika...ukikawia nako wanalalamika. Sasa sijui mtu ufanye nini? Nikaja kugundua kuwa kuridhisha mademu ni kazi ngumu sana na pengine isiyowezekana kabisa.
sio kazi ngumu. Ukimkojolesha, hata ukachukua 30sec kifuani pake wala hatauliza
 
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
2,840
Likes
12
Points
135
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
2,840 12 135
Acha ujinga Bibie,
Wenzio tuaombea wanaume wetu wawe kama wako we unafikiria kumuacha?

NikuPM unipe contact zake? Please kabla hujamuacha mkonect na some JF members wanaohitaji huduma ya muda mrefu.

Some men i have been with wanachukua dakika 2 maximum na tena hakuna round ya marudio.

Ukimuacha utajuta nakwambia. He is a gold mine!!
mmmh, Caren at work. stuka yotekheri, stuka!
 

Forum statistics

Threads 1,238,898
Members 476,226
Posts 29,336,079