Kuchakachua


J

jjohn

New Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2
Likes
0
Points
0
J

jjohn

New Member
Joined Nov 1, 2010
2 0 0
Tarime jamani hali ni mbaya sana. Chadema imeshinda lakini kuna mikakati mikubwa ya kuchakachua matokee na kumeibuka vurugu kubwa sana.
 
Z

Zion Train

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2008
Messages
503
Likes
3
Points
35
Z

Zion Train

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2008
503 3 35
kuchakachua tarime ni sawa na kuchakachuwa pemba, wameshindwa kutawala sasa wanataka kuchonganisha watu
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,942
Likes
15,435
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,942 15,435 280
Ehe, leteni habari wadau wangu
 
doup

doup

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2009
Messages
1,594
Likes
748
Points
280
doup

doup

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2009
1,594 748 280
ccm imeshinda huko tayari source ITV, wanachadema nasikia wamezibitiwa na police wa ccm.

ccm wanalindwa washangilie
 

Forum statistics

Threads 1,251,559
Members 481,767
Posts 29,775,966