Kubuni vazi Si Kazi ya Kila mtu:Ni Fani Ngumu Sana. Mtazame Huyu Mwanasiasa


SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,278
Likes
1,191
Points
280
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,278 1,191 280
Anayeonekana kushoto ni Mwigulu Nchemba akiwa amevalia vazi alilobuni. Looks too tawdry!
 
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
5,076
Likes
808
Points
280
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
5,076 808 280
Huyu amekwenda kulima juu ya mwamba ambao uliwashinda wazoefu kuliko yeye. Na ni kwa sababu anayegombea ni single lady ndo maana huyu Mwana Izaya anajipitisha huku mitaani kwetu afanye yale yale ya Igunga.
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,409
Likes
6,420
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,409 6,420 280
Duuh

Lameck ana moyo mgumu.
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Lamek hehehehehehe!
 
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,278
Likes
1,191
Points
280
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,278 1,191 280
Huyu amekwenda kulima juu ya mwamba ambao uliwashinda wazoefu kuliko yeye. Na ni kwa sababu anayegombea ni single lady ndo maana huyu Mwana Izaya anajipitisha huku mitaani kwetu afanye yale yale ya Igunga.
Halo MVUMBUZI, mbona umetoka nje ya mada?
 
Last edited by a moderator:
galindas

galindas

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
982
Likes
1,163
Points
180
galindas

galindas

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
982 1,163 180
Yaani siwapendi hata kuwaona hawa watu. Ni tatizo la taifa.
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,068
Likes
5,282
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,068 5,282 280
sioni tatizoi kwa kuwa ni UBUNIFU
 
M

MUME MWEMA

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
327
Likes
1
Points
0
Age
37
M

MUME MWEMA

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
327 1 0
Hilo vazi watawagawia watanzania masikini ili wawape kura, ndiyo upeo wao wa kufikiri ulipofikia. R.I.P CCM.
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,536
Likes
10,548
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,536 10,548 280
Huyu amekwenda kulima juu ya mwamba ambao uliwashinda wazoefu kuliko yeye. Na ni kwa sababu anayegombea ni single lady ndo maana huyu Mwana Izaya anajipitisha huku mitaani kwetu afanye yale yale ya Igunga.
Single haziwezi, huyo anapenda wake za watu. Muulize katibu wa Igunga atakwambia
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Likes
5,641
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 5,641 280
Watakucheka watu. Wewe unaonekana ni mzoefu wa kule zaidi kuliko huku, hahahahahaaaa
hahaaa Siasa imenipita kushoto kidogo ila kule kwingine kule ndo expert......
Naona wewe unafit both sides........
 

Forum statistics

Threads 1,275,216
Members 490,932
Posts 30,535,992