Kubenea Tuambie Sasa


Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
51
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 51 0
Kwa kweli napenda kumpa pole rafiki na ndugu yetu kubenea kwa mikasa ambayo amekuwa akikabiliana nayo.Ila nina mashaka na story ya jana aliyosema kuwa alipigiwa simu na watu asiyo wafahamu kuwa watamuuwa kwa kuwataja vigogo wa kuu wa Richmond.Kwangu mimi nilishangaa maaana hata kamati teule hajaweza kuthibitishia bunge na watanzania kuwa Richmond ni nani? Sasa kumbe yeye kubenea anawafahamu!!!!.

Mimi Lowassa sio ndugu yangu wala simuungi mkono kwa ufisadi na hasara waliyoiletea taifa ila nimekuwa nikisoma sana habari za kubenea anaonekana kama ana fisa na Lowassa au kuna kikundi cha watu watamtumia ili andike habari za kumchafua mwanasiasa huyu kwa sababu tu za kisiasa. Amekuwa bingwa wa kubuni habari juu ya lowassa hata kama hazina ukweli ilimradi tu ziweke mazingira ya kumchafua.Mfano kwa akili tu ya kawaida kama mtu anataka kukuuwa watakupigia simu kweli!!!! na wakueleze kosa lako! hii sitakuwa rahisi kujua na kuwakamata!!!!!,Kwangu mimi nimeona kama ni story nyingine tu ya Kubuni kama ilivyo kawaida ili mradi lowassa achafuke na aonekane mbaya.

Mwanzoni nilikuwa nikifatilia habari alizokuwa akiandika kuhusu Richmond na nilimlaumu sana Lowassa moyoni lakini jinsi siku zinavyozidi kwenda naona wala issue sio richmond kuna jambo jingine ambalo hatujalijua.

Na wasihi maskini watanzania wenzangu kuwa tusipende kupoteza muda na issues ambazo haziwezi kuleta maendeleo tusizipe kipauwu mbele,mikataba vibovu yote ifichuliwe ila kufichua mikataba isiwe ndio ndira ya taifa hebu tuweke national chartered mfano,kwa kueleza madini ya mkoa wa mara yanawezaje kuwaletea watu wa singinda na mtwara maendeleo? au issue kama za elimu afya ,kilimo zifanyweje ili kumkwamua mtanzania.Vinginevyo itakuwa nchi ya porojo tu.

Pia tabia za wivu na majungu hazitaweza kutusaidia sana,nasema hivyo kwa kuwa tangu mwaka jana tumekuwa tukipata email zenye majina ya watoto wa vigogo BOT, ila sikuona jina la mtoto wa kikwete.kumbe alikuwa ameajiriwa na private firm, leo nashangaa wanamuhusisha na ufisadi wa BOT wakati hela za EPA zinaibiwa alikuwa hajaajiriwa ila alikuwa anafanya kama internship tu,Hivi kwa akili za kawaida wanafunzi wanaofanya internship wanaweza kutoa uwamuzi mzito unaohusu jambo lolote ofisini? sasa huyu Ridhawani aliwezaje kushirikishwa katika mkataba wa deep green? na wakati huo kikwete hakuwa rais.

Je kama watoto wa vigogo wana sifa zote za kuajiriwa ina maana hawana haki ya kufanya kazi hapa Tanzania? Tujiulize haya maswala ya mtoto wa nani ana fanya kazi wapi atasaidiaje maendeleo ya nchi.wachunguzwe kama watanzania wengine kama utendaji wao ni mbovu basi wafukuzwe lakini sioni kama ina maitiki kuifanya major issue,kuna vitu vya maana zaidi na vinavyogusa maslahi ya wengi kuliko hili. Naungana na wote wanaopinga ufisadi kwa asilimia 100 ila na wakumbusha kuwa tuvipeleke sambamba na other development issues,mabadiliko yatatokea,hata kama ni CUF,CHADEMA au TLP ipo madarakani
 
H

HeartBreaker

Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
5
Likes
0
Points
0
H

HeartBreaker

Member
Joined Mar 8, 2008
5 0 0
Kwa kweli napenda kumpa pole rafiki na ndugu yetu kubenea kwa mikasa ambayo amekuwa akikabiliana nayo.Ila nina mashaka na story ya jana aliyosema kuwa alipigiwa simu na watu asiyo wafahamu kuwa watamuuwa kwa kuwataja vigogo wa kuu wa Richmond.Kwangu mimi nilishangaa maaana hata kamati teule hajaweza kuthibitishia bunge na watanzania kuwa Richmond ni nani? Sasa kumbe yeye kubenea anawafahamu!!!!.

Mimi Lowassa sio ndugu yangu wala simuungi mkono kwa ufisadi na hasara waliyoiletea taifa ila nimekuwa nikisoma sana habari za kubenea anaonekana kama ana fisa na Lowassa au kuna kikundi cha watu watamtumia ili andike habari za kumchafua mwanasiasa huyu kwa sababu tu za kisiasa. Amekuwa bingwa wa kubuni habari juu ya lowassa hata kama hazina ukweli ilimradi tu ziweke mazingira ya kumchafua.Mfano kwa akili tu ya kawaida kama mtu anataka kukuuwa watakupigia simu kweli!!!! na wakueleze kosa lako! hii sitakuwa rahisi kujua na kuwakamata!!!!!,Kwangu mimi nimeona kama ni story nyingine tu ya Kubuni kama ilivyo kawaida ili mradi lowassa achafuke na aonekane mbaya.

Mwanzoni nilikuwa nikifatilia habari alizokuwa akiandika kuhusu Richmond na nilimlaumu sana Lowassa moyoni lakini jinsi siku zinavyozidi kwenda naona wala issue sio richmond kuna jambo jingine ambalo hatujalijua.

Na wasihi maskini watanzania wenzangu kuwa tusipende kupoteza muda na issues ambazo haziwezi kuleta maendeleo tusizipe kipauwu mbele,mikataba vibovu yote ifichuliwe ila kufichua mikataba isiwe ndio ndira ya taifa hebu tuweke national chartered mfano,kwa kueleza madini ya mkoa wa mara yanawezaje kuwaletea watu wa singinda na mtwara maendeleo? au issue kama za elimu afya ,kilimo zifanyweje ili kumkwamua mtanzania.Vinginevyo itakuwa nchi ya porojo tu.

Pia tabia za wivu na majungu hazitaweza kutusaidia sana,nasema hivyo kwa kuwa tangu mwaka jana tumekuwa tukipata email zenye majina ya watoto wa vigogo BOT, ila sikuona jina la mtoto wa kikwete.kumbe alikuwa ameajiriwa na private firm, leo nashangaa wanamuhusisha na ufisadi wa BOT wakati hela za EPA zinaibiwa alikuwa hajaajiriwa ila alikuwa anafanya kama internship tu,Hivi kwa akili za kawaida wanafunzi wanaofanya internship wanaweza kutoa uwamuzi mzito unaohusu jambo lolote ofisini? sasa huyu Ridhawani aliwezaje kushirikishwa katika mkataba wa deep green? na wakati huo kikwete hakuwa rais.

Je kama watoto wa vigogo wana sifa zote za kuajiriwa ina maana hawana haki ya kufanya kazi hapa Tanzania? Tujiulize haya maswala ya mtoto wa nani ana fanya kazi wapi atasaidiaje maendeleo ya nchi.wachunguzwe kama watanzania wengine kama utendaji wao ni mbovu basi wafukuzwe lakini sioni kama ina maitiki kuifanya major issue,kuna vitu vya maana zaidi na vinavyogusa maslahi ya wengi kuliko hili. Naungana na wote wanaopinga ufisadi kwa asilimia 100 ila na wakumbusha kuwa tuvipeleke sambamba na other development issues,mabadiliko yatatokea,hata kama ni CUF,CHADEMA au TLP ipo madarakani
Mimi sijui kama Ridhwani alihusika au la, ila kuhusu hiyo bold ni kukuonyesha tu kwamba inawezekana akahusishwa vilevile coz watu huangalia nani anaweza kutusaidia wapi kivipi kwenye swala flani. So kama waliona wanaweza kumtumia somewhere kwa sababu flani, kuwa intern hakumzuii kuitwa kusaidia kazi iende mbele.
Na kuhusu Kubenea ,hao watesaji wake wanaweza kufanya lolote, wanaweza kumpigia na kumwambia kosa lake au la, so we cant be in a position kusema haiwezekani, kila kitu kinawezekana under the sun. Sasa unataka kusema Kubenea anamchafua lowassa, mbona ye mwenyewe alishajichafua zamani. Na alivyopigwa na kumwagiwa tindikali pia alikuwa anasingizia? au ali tafuta wale watu mwenyewe?
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,125
Likes
91
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,125 91 145
Kwa kweli napenda kumpa pole rafiki na ndugu yetu kubenea kwa mikasa ambayo amekuwa akikabiliana nayo.Ila nina mashaka na story ya jana aliyosema kuwa alipigiwa simu na watu asiyo wafahamu kuwa watamuuwa kwa kuwataja vigogo wa kuu wa Richmond.Kwangu mimi nilishangaa maaana hata kamati teule hajaweza kuthibitishia bunge na watanzania kuwa Richmond ni nani? Sasa kumbe yeye kubenea anawafahamu!!!!.

Mimi Lowassa sio ndugu yangu wala simuungi mkono kwa ufisadi na hasara waliyoiletea taifa ila nimekuwa nikisoma sana habari za kubenea anaonekana kama ana fisa na Lowassa au kuna kikundi cha watu watamtumia ili andike habari za kumchafua mwanasiasa huyu kwa sababu tu za kisiasa. Amekuwa bingwa wa kubuni habari juu ya lowassa hata kama hazina ukweli ilimradi tu ziweke mazingira ya kumchafua.Mfano kwa akili tu ya kawaida kama mtu anataka kukuuwa watakupigia simu kweli!!!! na wakueleze kosa lako! hii sitakuwa rahisi kujua na kuwakamata!!!!!,Kwangu mimi nimeona kama ni story nyingine tu ya Kubuni kama ilivyo kawaida ili mradi lowassa achafuke na aonekane mbaya.

Mwanzoni nilikuwa nikifatilia habari alizokuwa akiandika kuhusu Richmond na nilimlaumu sana Lowassa moyoni lakini jinsi siku zinavyozidi kwenda naona wala issue sio richmond kuna jambo jingine ambalo hatujalijua.

Na wasihi maskini watanzania wenzangu kuwa tusipende kupoteza muda na issues ambazo haziwezi kuleta maendeleo tusizipe kipauwu mbele,mikataba vibovu yote ifichuliwe ila kufichua mikataba isiwe ndio ndira ya taifa hebu tuweke national chartered mfano,kwa kueleza madini ya mkoa wa mara yanawezaje kuwaletea watu wa singinda na mtwara maendeleo? au issue kama za elimu afya ,kilimo zifanyweje ili kumkwamua mtanzania.Vinginevyo itakuwa nchi ya porojo tu.

Pia tabia za wivu na majungu hazitaweza kutusaidia sana,nasema hivyo kwa kuwa tangu mwaka jana tumekuwa tukipata email zenye majina ya watoto wa vigogo BOT, ila sikuona jina la mtoto wa kikwete.kumbe alikuwa ameajiriwa na private firm, leo nashangaa wanamuhusisha na ufisadi wa BOT wakati hela za EPA zinaibiwa alikuwa hajaajiriwa ila alikuwa anafanya kama internship tu,Hivi kwa akili za kawaida wanafunzi wanaofanya internship wanaweza kutoa uwamuzi mzito unaohusu jambo lolote ofisini? sasa huyu Ridhawani aliwezaje kushirikishwa katika mkataba wa deep green? na wakati huo kikwete hakuwa rais.

Je kama watoto wa vigogo wana sifa zote za kuajiriwa ina maana hawana haki ya kufanya kazi hapa Tanzania? Tujiulize haya maswala ya mtoto wa nani ana fanya kazi wapi atasaidiaje maendeleo ya nchi.wachunguzwe kama watanzania wengine kama utendaji wao ni mbovu basi wafukuzwe lakini sioni kama ina maitiki kuifanya major issue,kuna vitu vya maana zaidi na vinavyogusa maslahi ya wengi kuliko hili. Naungana na wote wanaopinga ufisadi kwa asilimia 100 ila na wakumbusha kuwa tuvipeleke sambamba na other development issues,mabadiliko yatatokea,hata kama ni CUF,CHADEMA au TLP ipo madarakani

si bure na ww una lako jambo na kubenea...
 
Ericus Kimasha

Ericus Kimasha

Verified Member
Joined
Oct 27, 2006
Messages
488
Likes
128
Points
60
Ericus Kimasha

Ericus Kimasha

Verified Member
Joined Oct 27, 2006
488 128 60
Kwa kweli napenda kumpa pole rafiki na ndugu yetu kubenea kwa mikasa ambayo amekuwa akikabiliana nayo.Ila nina mashaka na story ya jana aliyosema kuwa alipigiwa simu na watu asiyo wafahamu kuwa watamuuwa kwa kuwataja vigogo wa kuu wa Richmond.Kwangu mimi nilishangaa maaana hata kamati teule hajaweza kuthibitishia bunge na watanzania kuwa Richmond ni nani? Sasa kumbe yeye kubenea anawafahamu!!!!.

Mimi Lowassa sio ndugu yangu wala simuungi mkono kwa ufisadi na hasara waliyoiletea taifa ila nimekuwa nikisoma sana habari za kubenea anaonekana kama ana fisa na Lowassa au kuna kikundi cha watu watamtumia ili andike habari za kumchafua mwanasiasa huyu kwa sababu tu za kisiasa. Amekuwa bingwa wa kubuni habari juu ya lowassa hata kama hazina ukweli ilimradi tu ziweke mazingira ya kumchafua.Mfano kwa akili tu ya kawaida kama mtu anataka kukuuwa watakupigia simu kweli!!!! na wakueleze kosa lako! hii sitakuwa rahisi kujua na kuwakamata!!!!!,Kwangu mimi nimeona kama ni story nyingine tu ya Kubuni kama ilivyo kawaida ili mradi lowassa achafuke na aonekane mbaya.

Mwanzoni nilikuwa nikifatilia habari alizokuwa akiandika kuhusu Richmond na nilimlaumu sana Lowassa moyoni lakini jinsi siku zinavyozidi kwenda naona wala issue sio richmond kuna jambo jingine ambalo hatujalijua.

Na wasihi maskini watanzania wenzangu kuwa tusipende kupoteza muda na issues ambazo haziwezi kuleta maendeleo tusizipe kipauwu mbele,mikataba vibovu yote ifichuliwe ila kufichua mikataba isiwe ndio ndira ya taifa hebu tuweke national chartered mfano,kwa kueleza madini ya mkoa wa mara yanawezaje kuwaletea watu wa singinda na mtwara maendeleo? au issue kama za elimu afya ,kilimo zifanyweje ili kumkwamua mtanzania.Vinginevyo itakuwa nchi ya porojo tu.

Pia tabia za wivu na majungu hazitaweza kutusaidia sana,nasema hivyo kwa kuwa tangu mwaka jana tumekuwa tukipata email zenye majina ya watoto wa vigogo BOT, ila sikuona jina la mtoto wa kikwete.kumbe alikuwa ameajiriwa na private firm, leo nashangaa wanamuhusisha na ufisadi wa BOT wakati hela za EPA zinaibiwa alikuwa hajaajiriwa ila alikuwa anafanya kama internship tu,Hivi kwa akili za kawaida wanafunzi wanaofanya internship wanaweza kutoa uwamuzi mzito unaohusu jambo lolote ofisini? sasa huyu Ridhawani aliwezaje kushirikishwa katika mkataba wa deep green? na wakati huo kikwete hakuwa rais.

Je kama watoto wa vigogo wana sifa zote za kuajiriwa ina maana hawana haki ya kufanya kazi hapa Tanzania? Tujiulize haya maswala ya mtoto wa nani ana fanya kazi wapi atasaidiaje maendeleo ya nchi.wachunguzwe kama watanzania wengine kama utendaji wao ni mbovu basi wafukuzwe lakini sioni kama ina maitiki kuifanya major issue,kuna vitu vya maana zaidi na vinavyogusa maslahi ya wengi kuliko hili. Naungana na wote wanaopinga ufisadi kwa asilimia 100 ila na wakumbusha kuwa tuvipeleke sambamba na other development issues,mabadiliko yatatokea,hata kama ni CUF,CHADEMA au TLP ipo madarakani

Ndugu Maro,
Naheshimu sana mitazamo na michango yako iliyopita majamvini. Ila kwa mchango wako wa sasa naomba kutofauiana nawe na pia kutahadharisha kama unapenda kulinda hadhi yako. Najua freelance wengi sana sasa wanataka kupata walau sehemu ndogo ya mgao wa akina Balile. Kwa wale walikwisha fanikiwa na wanoweza kufanikiwa hiyo ndiyo itakuwa safari yao. Issues ya kuwatetea mafisadi kina EL na RA ghalama yake ni kubwa mbele ya jamii.

Ushauri wangu wa bure hilo dau la "agenda 21" hata ukilikuta limedondoshwa barabarani usiokote. Na jitihada zozote za kuweka ID na true name ili wakujue na kukutafuta kama mwenzao ni maombi ya uanachama kwenye genge la Majasiri wa Kifisadi. Wewe ni kijana mwema, lizika na visenti halali.
 
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
703
Likes
7
Points
35
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
703 7 35
Kwa kweli napenda kumpa pole rafiki na ndugu yetu kubenea kwa mikasa ambayo amekuwa akikabiliana nayo.Ila nina mashaka na story ya jana aliyosema kuwa alipigiwa simu na watu asiyo wafahamu kuwa watamuuwa kwa kuwataja vigogo wa kuu wa Richmond.Kwangu mimi nilishangaa maaana hata kamati teule hajaweza kuthibitishia bunge na watanzania kuwa Richmond ni nani? Sasa kumbe yeye kubenea anawafahamu!!!!.

Mimi Lowassa sio ndugu yangu wala simuungi mkono kwa ufisadi na hasara waliyoiletea taifa ila nimekuwa nikisoma sana habari za kubenea anaonekana kama ana fisa na Lowassa au kuna kikundi cha watu watamtumia ili andike habari za kumchafua mwanasiasa huyu kwa sababu tu za kisiasa. Amekuwa bingwa wa kubuni habari juu ya lowassa hata kama hazina ukweli ilimradi tu ziweke mazingira ya kumchafua.Mfano kwa akili tu ya kawaida kama mtu anataka kukuuwa watakupigia simu kweli!!!! na wakueleze kosa lako! hii sitakuwa rahisi kujua na kuwakamata!!!!!,Kwangu mimi nimeona kama ni story nyingine tu ya Kubuni kama ilivyo kawaida ili mradi lowassa achafuke na aonekane mbaya.

Mwanzoni nilikuwa nikifatilia habari alizokuwa akiandika kuhusu Richmond na nilimlaumu sana Lowassa moyoni lakini jinsi siku zinavyozidi kwenda naona wala issue sio richmond kuna jambo jingine ambalo hatujalijua.

Na wasihi maskini watanzania wenzangu kuwa tusipende kupoteza muda na issues ambazo haziwezi kuleta maendeleo tusizipe kipauwu mbele,mikataba vibovu yote ifichuliwe ila kufichua mikataba isiwe ndio ndira ya taifa hebu tuweke national chartered mfano,kwa kueleza madini ya mkoa wa mara yanawezaje kuwaletea watu wa singinda na mtwara maendeleo? au issue kama za elimu afya ,kilimo zifanyweje ili kumkwamua mtanzania.Vinginevyo itakuwa nchi ya porojo tu.

Pia tabia za wivu na majungu hazitaweza kutusaidia sana,nasema hivyo kwa kuwa tangu mwaka jana tumekuwa tukipata email zenye majina ya watoto wa vigogo BOT, ila sikuona jina la mtoto wa kikwete.kumbe alikuwa ameajiriwa na private firm, leo nashangaa wanamuhusisha na ufisadi wa BOT wakati hela za EPA zinaibiwa alikuwa hajaajiriwa ila alikuwa anafanya kama internship tu,Hivi kwa akili za kawaida wanafunzi wanaofanya internship wanaweza kutoa uwamuzi mzito unaohusu jambo lolote ofisini? sasa huyu Ridhawani aliwezaje kushirikishwa katika mkataba wa deep green? na wakati huo kikwete hakuwa rais.

Je kama watoto wa vigogo wana sifa zote za kuajiriwa ina maana hawana haki ya kufanya kazi hapa Tanzania? Tujiulize haya maswala ya mtoto wa nani ana fanya kazi wapi atasaidiaje maendeleo ya nchi.wachunguzwe kama watanzania wengine kama utendaji wao ni mbovu basi wafukuzwe lakini sioni kama ina maitiki kuifanya major issue,kuna vitu vya maana zaidi na vinavyogusa maslahi ya wengi kuliko hili. Naungana na wote wanaopinga ufisadi kwa asilimia 100 ila na wakumbusha kuwa tuvipeleke sambamba na other development issues,mabadiliko yatatokea,hata kama ni CUF,CHADEMA au TLP ipo madarakani
We nawe una lako jambo hapa, lakini unaweza kuwa unasaidia uchunguzi kufanikiwa.

Kwa habari yako hii unataka kutueleza kuwa Lowassa ndo anayemfanyia mambo yote kubenea sio?? maana Kubenea anaandika mambo ya Ufisadi kwa wahusika wote sio Lowassa tu, sasa iweje wewe unamhusisha Lowassa pekee, kama yeye ndo anafanya hizo jitihada tueleze.

Pili huwezi kuniambia kuwa watoto wa Vigogo ndo wenye uwezo wa kuajiri BOT tu, sio kweli hapa, kwanini wawe wao tu, kuajiriwa sio sababu, sababu ni kwanini BOT kuwe kumejaa watoto wa Vigogo??

Kama ulisoma Thread ya jana kuajiriwa kwa Ridhiwan IMMA kunamashaka, IMMA wanachukua First class ikishindikana kabisa upper second, lakini mchangiaji mmoja alitwambia jana kuwa Ridhiwan alipata Pass, kama alifaulu sana anayo Lower second, sasa huoni kuwa inawezekana aliingia kwa ajili ya kusaidia mambo fulani fulani hapa, kwa sababu hakuwa na vigezo vya kuajiliwa pale??

Mamluki wengi sana ndani ya JF, kwani hata Mafisadi nao wanachangia kwa kusema tunajenga nchi kumbe wanauma na kupuliza.

Kazi ipo, ila tutafanikiwa tu
 
S

Siao

Member
Joined
Jan 4, 2008
Messages
96
Likes
0
Points
0
S

Siao

Member
Joined Jan 4, 2008
96 0 0
Ebo...! Ukija vibaya ujue pia huponi...!

Hivi vichwa vya jf navipenda mno jamani!!

Kazi kwelikweli!!!
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
Kwa kweli napenda kumpa pole rafiki na ndugu yetu kubenea kwa mikasa ambayo amekuwa akikabiliana nayo.Ila nina mashaka na story ya jana aliyosema kuwa alipigiwa simu na watu asiyo wafahamu kuwa watamuuwa kwa kuwataja vigogo wa kuu wa Richmond.Kwangu mimi nilishangaa maaana hata kamati teule hajaweza kuthibitishia bunge na watanzania kuwa Richmond ni nani? Sasa kumbe yeye kubenea anawafahamu!!!!.
Mkuu Shy,

Vipi tena na wewe umejiunga na Lowassa sasa? Hivi muandishi mkubwa kama wewe eti mpaka leo hujui kwa nini Kubenea alimwagiwa tindikali? Eti hujui kuwa aliandika kuhusu Lowassa kuondolewa madarakani, na pia hiyo ndiyo siku alikuwa ametoka kuhojiwa na kamati ya Mwakyembe, na akasema yote anayoyajua kuhusu Richimonduli, ambayo ndio hasa uti wa mgongo wa ripoti nzima ya Rcihimonduli na ndiyo siku alipomwagiwa tindikali, wewe unasema hujui haya? Salva Rweyemamu, mkurugenzi wa Ikulu akishasema kuwa Richmond ni ya Rostam, wewe unasema hakuna anyejua ni ya nani?



Mimi Lowassa sio ndugu yangu wala simuungi mkono kwa ufisadi na hasara waliyoiletea taifa ila nimekuwa nikisoma sana habari za kubenea anaonekana kama ana fisa na Lowassa au kuna kikundi cha watu watamtumia ili andike habari za kumchafua mwanasiasa huyu kwa sababu tu za kisiasa. Amekuwa bingwa wa kubuni habari juu ya lowassa hata kama hazina ukweli ilimradi tu ziweke mazingira ya kumchafua.Mfano kwa akili tu ya kawaida kama mtu anataka kukuuwa watakupigia simu kweli!!!! na wakueleze kosa lako! hii sitakuwa rahisi kujua na kuwakamata!!!!!,Kwangu mimi nimeona kama ni story nyingine tu ya Kubuni kama ilivyo kawaida ili mradi lowassa achafuke na aonekane mbaya.
Mkuu ni nani hapa aliyekuuliza kama una uhusiano na Lowassa, maana ni wewe mwenyewe unayetuambia kwa maneno yako kuwa una something na Lowassa, kwa sababu kama unaaamini unayosema ni ukweli mtupu na sio propaganda then hukuwa na sababu ya kuweka mkwara kuwa Lowassa, sio ndugu yako na blah! Blah!

Huwezi kuwa na tatizo na hasara iliyoletwa na Lowassa, ambayo wewe mwenyewe unasema haijathibitishwa na bunge kama Lowassa anahusika, mbona unajichanganya mkuuu? Kubenea amekuwaje bingwa wa kubuni habari ambazo wewe mwenyewe huzijui, sasa umejuaje kuwa anazibuni na ni za uongo against Lowassa na wewe Lowassa sio ndugu yako?

Mkuu Shy, kweli wewe mtu kichwa unaweza kuleta hii habari ya nonesense hapa JF?

 
K

Kalamu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2006
Messages
874
Likes
3
Points
0
K

Kalamu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2006
874 3 0
Shy:
Just a friendly advice. You call yourself a 'freelance writer and online researcher?' You really need some heavy training, if you need to be a qualified dude in that area.

Stori yako hapo juu haina mwelekeo, inajichanganya kila sehemu. Kama unataka watu wakuamini hata unaposema habari zisizokuwa na ukweli ni bora mawazo yako yawe na mpangilio wa ushawishi kidogo.
 
Mlalahoi

Mlalahoi

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2006
Messages
2,124
Likes
484
Points
180
Mlalahoi

Mlalahoi

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2006
2,124 484 180
I have always been suspicious of this guy...remember his fairytale that he was once kidnapped...and was question about JF?
 
Omutwale

Omutwale

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2008
Messages
1,432
Likes
96
Points
145
Omutwale

Omutwale

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2008
1,432 96 145
I have always been suspicious of this guy...remember his fairytale that he was once hijacked...and was question about JF?
Amani iwe kwenu Wana JF,
Pamoja na ushauri mzuri wa Ntareheirungu na wana JF wengine, nashawishika kuhisi ID za Shy au Yona Fares Maro "Freelance writer" kama alivyojiweka wazi zimevamiwa mwisho wa wiki hii.

kule ethinktank ameleta kali ya mwaka. Anakaribisha watumiaji wa mtandao wa celtel kujiunga kwenye yahoogroups account. Mod wa kule ametoa dukuduku lake lakini nami sipati jibu kama Corporate Company kama Celtel inaweza kutumia free goods kama hiyo yahoo kwa wateja wake.

Nami nakushauri kama kweli ni Fares upumzike ili upunguze maluweluwe ya radiations from our Hg computers. Tumia siku ya kesho kuomba Bwana akurudishie fikra pevu kama awali. Wana JF siku zote husamehe na kusahau makosa ya wanaotubu toba ya kweli. EL na AR pia natumaini twaweza kuwasamehe iwapo wataeleza ukweli, watubu na kurejesha fedha zetu. NdG. Fares, NI MAONI YANGU TU NA MTAZAMO!
 
Mtu Mzima

Mtu Mzima

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
380
Likes
8
Points
35
Mtu Mzima

Mtu Mzima

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
380 8 35
Mimi Lowassa sio ndugu yangu wala simuungi mkono kwa ufisadi na hasara waliyoiletea taifa ila nimekuwa nikisoma sana habari za kubenea anaonekana kama ana fisa na Lowassa au kuna kikundi cha watu watamtumia ili andike habari za kumchafua mwanasiasa huyu kwa sababu tu za kisiasa. Amekuwa bingwa wa kubuni habari juu ya lowassa hata kama hazina ukweli ilimradi tu ziweke mazingira ya kumchafua.Mfano kwa akili tu ya kawaida kama mtu anataka kukuuwa watakupigia simu kweli!!!! na wakueleze kosa lako! hii sitakuwa rahisi kujua na kuwakamata!!!!!,Kwangu mimi nimeona kama ni story nyingine tu ya Kubuni kama ilivyo kawaida ili mradi lowassa achafuke na aonekane mbaya.
Ndugu Shy,
Ina maana hata wajumbe wa kamati ya bunge waliochunguza Richmond waliposema wanapokea sms za vitisho walikuwa wanatoa story za kubuni?.Kama wajumbe wa kamati ya bunge wametishiwa maisha,Kubenea ni nani asitishwe?.Mara ya kwanza alipokea vitisho kama hivyo na baadae akamwagiwa tindikali nayo pia alidanganya?
Njoo na utetezi mwingine ndugu yangu,suala la kutishiwa maisha ni muhim kupewa uzito unaostahili hati itakapothibitishwa vinginevyo
 
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
2,707
Likes
267
Points
180
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
2,707 267 180
Baada ya hapo kaingia mitini. Utetezi mwingine bwana!!!

Amekuwa Tomaso mpaka aone mtu kachinjwa ndiyo ataamini Kubenea alipigiwa simu ya Kifo.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
Polisi si wanaweza kuangalia tu na kusema "hakupokea simu yoyote wakati huo" na hivyo habari yenyewe ni ya kubuni
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
Kwa kweli napenda kumpa pole rafiki na ndugu yetu kubenea kwa mikasa ambayo amekuwa akikabiliana nayo.Ila nina mashaka na story ya jana aliyosema kuwa alipigiwa simu na watu asiyo wafahamu kuwa watamuuwa kwa kuwataja vigogo wa kuu wa Richmond..............
huu ni unafiki ndugu yangu

Mimi Lowassa sio ndugu yangu wala simuungi mkono kwa ufisadi na........Kwangu mimi nimeona kama ni story nyingine tu ya Kubuni kama ilivyo kawaida ili mradi lowassa achafuke na aonekane mbaya.
Matumizi mabaya ya taaluma ya uandishi na uchunguzi, au tujue ulikuwa darasa moja la Propaganda na mzee Kingunge???

Mwanzoni nilikuwa nikifatilia habari alizokuwa akiandika kuhusu Richmond na nilimlaumu sana Lowassa moyoni lakini jinsi siku zinavyozidi kwenda naona wala issue sio richmond kuna jambo jingine ambalo hatujalijua.
Inaonesha Shetani anafanya kazi yenye nguvu sana ktk kuushawishi moyo wako kuamini kuwa dhambi inaweza kumpa mtenda dhambi utakatifu. Haya tueleze jambo gani hilo unalolifahamu kaka yetu??

Na wasihi maskini watanzania wenzangu kuwa tusipende kupoteza muda na issues ambazo haziwezi kuleta maendeleo.........
Mbinu za kipropaganda hizi. Masikini sisi wa Tanzania tunaujua ukweli na tunauona ukweli, je tusipoteze muda kuutafuta ukweli na kuusimamia?? Ninadhani wewe mwenzetu siyo masikini wa tanzania au umeridhika na kila jambo hata likuue vipi huioni hatari kwa vizazi vijavyo...

Pia tabia za wivu na majungu hazitaweza kutusaidia sana........ sasa huyu Ridhawani aliwezaje kushirikishwa katika mkataba wa deep green? na wakati huo kikwete hakuwa rais.
Halafu msomi mtimilifu hutumia reference hata akitumia quotes za kujenga hoja, Nakumbuka hii quote ya wivu na majungu waliowahi kuitumia ni Mzee Mkapa na Msekwa pale walipobanwa kusema ukweli wa misimamo yao fulani isiyo na tija kwa Taifa.

Mwisho hapa ninaweza kusema kuwa heri mimi sijasema, ila ninamashaka sana nawe ndugu Maro, na kwa kuwa umekuwa vilevile ukianzisha hoja na kukimbia kuzijibu basi pasipo shaka tunayatafuta majibu ndani ya lines za hoja zako.
 
M

Mugishagwe

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2006
Messages
294
Likes
8
Points
0
M

Mugishagwe

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2006
294 8 0
si bure na ww una lako jambo na kubenea...
Amekwisha sema Lowasa ni ndugu yake sasa unauliza nini zaidi ya hili ambao kasema ? Kumsafisha si lazima kutumia nguvu kwa wajanja .Yeye anatumia soft language ili baadaye aungwe mkono .
 
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2006
Messages
1,351
Likes
58
Points
145
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2006
1,351 58 145
Kweli nimekubali Mafisadi wananguvu sana. Hivi na kijana wetu ameisha tekwa nyara? Twambie Mkuu Shy maana siamini ninachokisoma.
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Kuna habari mpya nilizozisikia kijiweni pale Kkoo kuhusu huyu bwana Kubenea, nilisikia kuwa haku fanyiziwa kwa sababu za kisiasa bali ni ufuska, ilizungummzwa kuwa huyu bwana anapenda sana vidosho na alikuwa akicheza na mke au bibi wa mtu na jamaa alisha mpa warning lakini hakusikia ndio matokeo yake yakawa hivyo, Kubenea nakupa pole kwa yaliyokufika no matter iwe ni kisiasa au kama nilivyosikia mitaani.

Hebu wewe mwenyewe tuambie ukweli, kwani nina uhakika unjaua na wale jamaa tulioambiwa wameshikwa kuhusiana na kuumizwa kwako, imekuwaje?
 
Kafara

Kafara

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2007
Messages
1,396
Likes
88
Points
145
Kafara

Kafara

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2007
1,396 88 145
...Mfano kwa akili tu ya kawaida kama mtu anataka kukuuwa watakupigia simu kweli!!!! na wakueleze kosa lako! hii sitakuwa rahisi kujua na kuwakamata!!!!!,Kwangu mimi nimeona kama ni story nyingine tu ya Kubuni kama ilivyo kawaida ili mradi lowassa achafuke na aonekane mbaya...
kama wauwaji wanataka kutoa onyo kwa wengine basi hii ya kupiga simu ni moja ya mbinu watakazotumia ile wengine waogope wakijua kwamba na wao kifo kitawakuta.
 
M

Mugishagwe

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2006
Messages
294
Likes
8
Points
0
M

Mugishagwe

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2006
294 8 0
Kuna habari mpya nilizozisikia kijiweni pale Kkoo kuhusu huyu bwana Kubenea, nilisikia kuwa haku fanyiziwa kwa sababu za kisiasa bali ni ufuska, ilizungummzwa kuwa huyu bwana anapenda sana vidosho na alikuwa akicheza na mke au bibi wa mtu na jamaa alisha mpa warning lakini hakusikia ndio matokeo yake yakawa hivyo, Kubenea nakupa pole kwa yaliyokufika no matter iwe ni kisiasa au kama nilivyosikia mitaani.

Hebu wewe mwenyewe tuambie ukweli, kwani nina uhakika unjaua na wale jamaa tulioambiwa wameshikwa kuhusiana na kuumizwa kwako, imekuwaje?
darisalama
Kama issue ya kupigwa ingalikuwa connected na Ufuska kwa polisi wa Tanzania hadi sasa wangalisha sema .Wanajiuma maana wanajua ukweli wa issue uko vipi achen utani .
 
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Re: Kubenea Tuambie Sasa

--------------------------------------------------------------------------------

Quote: shy
Kwa kweli napenda kumpa pole rafiki na ndugu yetu kubenea kwa mikasa ambayo amekuwa akikabiliana nayo.Ila nina mashaka na story ya jana aliyosema kuwa alipigiwa simu na watu asiyo wafahamu kuwa watamuuwa kwa kuwataja vigogo wa kuu wa Richmond.Kwangu mimi nilishangaa maaana hata kamati teule hajaweza kuthibitishia bunge na watanzania kuwa Richmond ni nani? Sasa kumbe yeye kubenea anawafahamu!!!!.

Mimi Lowassa sio ndugu yangu wala simuungi mkono kwa ufisadi na hasara waliyoiletea taifa ila nimekuwa nikisoma sana habari za kubenea anaonekana kama ana fisa na Lowassa au kuna kikundi cha watu watamtumia ili andike habari za kumchafua mwanasiasa huyu kwa sababu tu za kisiasa. Amekuwa bingwa wa kubuni habari juu ya lowassa hata kama hazina ukweli ilimradi tu ziweke mazingira ya kumchafua.Mfano kwa akili tu ya kawaida kama mtu anataka kukuuwa watakupigia simu kweli!!!! na wakueleze kosa lako! hii sitakuwa rahisi kujua na kuwakamata!!!!!,Kwangu mimi nimeona kama ni story nyingine tu ya Kubuni kama ilivyo kawaida ili mradi lowassa achafuke na aonekane mbaya.

Mwanzoni nilikuwa nikifatilia habari alizokuwa akiandika kuhusu Richmond na nilimlaumu sana Lowassa moyoni lakini jinsi siku zinavyozidi kwenda naona wala issue sio richmond kuna jambo jingine ambalo hatujalijua.

Na wasihi maskini watanzania wenzangu kuwa tusipende kupoteza muda na issues ambazo haziwezi kuleta maendeleo tusizipe kipauwu mbele,mikataba vibovu yote ifichuliwe ila kufichua mikataba isiwe ndio ndira ya taifa hebu tuweke national chartered mfano,kwa kueleza madini ya mkoa wa mara yanawezaje kuwaletea watu wa singinda na mtwara maendeleo? au issue kama za elimu afya ,kilimo zifanyweje ili kumkwamua mtanzania.Vinginevyo itakuwa nchi ya porojo tu.

Pia tabia za wivu na majungu hazitaweza kutusaidia sana,nasema hivyo kwa kuwa tangu mwaka jana tumekuwa tukipata email zenye majina ya watoto wa vigogo BOT, ila sikuona jina la mtoto wa kikwete.kumbe alikuwa ameajiriwa na private firm, leo nashangaa wanamuhusisha na ufisadi wa BOT wakati hela za EPA zinaibiwa alikuwa hajaajiriwa ila alikuwa anafanya kama internship tu,Hivi kwa akili za kawaida wanafunzi wanaofanya internship wanaweza kutoa uwamuzi mzito unaohusu jambo lolote ofisini? sasa huyu Ridhawani aliwezaje kushirikishwa katika mkataba wa deep green? na wakati huo kikwete hakuwa rais.

Je kama watoto wa vigogo wana sifa zote za kuajiriwa ina maana hawana haki ya kufanya kazi hapa Tanzania? Tujiulize haya maswala ya mtoto wa nani ana fanya kazi wapi atasaidiaje maendeleo ya nchi.wachunguzwe kama watanzania wengine kama utendaji wao ni mbovu basi wafukuzwe lakini sioni kama ina maitiki kuifanya major issue,kuna vitu vya maana zaidi na vinavyogusa maslahi ya wengi kuliko hili. Naungana na wote wanaopinga ufisadi kwa asilimia 100 ila na wakumbusha kuwa tuvipeleke sambamba na other development issues,mabadiliko yatatokea,hata kama ni CUF,CHADEMA au TLP ipo madarakani

We nawe una lako jambo hapa, lakini unaweza kuwa unasaidia uchunguzi kufanikiwa.

Kwa habari yako hii unataka kutueleza kuwa Lowassa ndo anayemfanyia mambo yote kubenea sio?? maana Kubenea anaandika mambo ya Ufisadi kwa wahusika wote sio Lowassa tu, sasa iweje wewe unamhusisha Lowassa pekee, kama yeye ndo anafanya hizo jitihada tueleze.
Pili huwezi kuniambia kuwa watoto wa Vigogo ndo wenye uwezo wa kuajiri BOT tu, sio kweli hapa, kwanini wawe wao tu, kuajiriwa sio sababu, sababu ni kwanini BOT kuwe kumejaa watoto wa Vigogo??

Kama ulisoma Thread ya jana kuajiriwa kwa Ridhiwan IMMA kunamashaka, IMMA wanachukua First class ikishindikana kabisa upper second, lakini mchangiaji mmoja alitwambia jana kuwa Ridhiwan alipata Pass, kama alifaulu sana anayo Lower second, sasa huoni kuwa inawezekana aliingia kwa ajili ya kusaidia mambo fulani fulani hapa, kwa sababu hakuwa na vigezo vya kuajiliwa pale??

Mamluki wengi sana ndani ya JF, kwani hata Mafisadi nao wanachangia kwa kusema tunajenga nchi kumbe wanauma na kupuliza.

Kazi ipo, ila tutafanikiwa tu

Sikupenda kuchangia suala hili, lakini nimeguswa na maneno niliyoweka msisitizo wa rangi. Aliyepiga simu aliuliza, "we ndiye unayeandika story za Lowassa?" alipojibu ndiyo, akaambiwa, "sali zala zako za mwisho" sasa hebu fikiria wewe hujui kama aliyepiga simu alimtaja Lowassa, lakini sasa unatuambia hayo maneno, kwanini USISAIDIE POLISI?, maana siku ile story iliyoandikwa ilimhusu mtoto wa Kikwete kwa maana kwamba si Lowassa pekee anayeandikwa, lakini wewe unasema Lowassa!!!! Hebu tusaidie kaka mwenzetu asiendelee kutishwa ama kumwagiwa tindikali.

Unashangaza sana, kuonyesha kwamba haya ni mambo ya utaniutani wakati mtu alifanyiwa jambo la kweli, hakuna anayeweza kujifanya akamwagiwa tindikali na hawezi kujifanya akakatwa mapanga mtu kama Ndimara. Rais wa nchi (Kikwete) hawezi kuruhusiwa na Usalama kwenda kumtizama mtu anayefanya SANAA!!!Hebu tumia akili kidogo tu!!!
 

Forum statistics

Threads 1,235,706
Members 474,712
Posts 29,231,309