Kubenea amerudi na gazeti la Mseto

Msulunje

Member
Joined
Oct 6, 2015
Messages
70
Points
125

Msulunje

Member
Joined Oct 6, 2015
70 125
Baada ya siku kadhaa serikali kuamua kulifuta Gazeti la Mawio kubenea ameamua kulirudisha Gazeti la Mseto ambalo lilikuwa linaandika habari za Michezo sasa ameamua kuligeuza kuwa kama la Mawio Gazeti hilo ambalo limeanza kutoka rasmi jana.
 

mcubic

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
10,253
Points
2,000

mcubic

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
10,253 2,000
Siku hizi nasoma Raia mwema kila jumatano, Jamhuri kila jumanne ( tunaanzia walipoishia wengine)
 

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,685
Points
2,000

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,685 2,000
Baada ya siku kadhaa serikali kuamua kulifuta Gazeti la Mawio kubenea ameamua kulirudisha Gazeti la Mseto ambalo lilikuwa linaandika habari za Michezo sasa ameamua kuligeuza kuwa kama la Mawio Gazeti hilo ambalo limeanza kutoka rasmi jana.
Linatoka siku ipi au ni kila siku?
 

bujaganoni

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
460
Points
250

bujaganoni

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
460 250
ahsante kwa taarifa, kwanza nataka kujua, inakuwaje gazeti la michezo likabadilishwa likawa la habari mchanganyiko? au hakuna kipengere kwenye usajili cha categories.. nafikri Nape atakuwa kaona thread yako
 

Msulunje

Member
Joined
Oct 6, 2015
Messages
70
Points
125

Msulunje

Member
Joined Oct 6, 2015
70 125
ahsante kwa taarifa, kwanza nataka kujua, inakuwaje gazeti la michezo likabadilishwa likawa la habari mchanganyiko? au hakuna kipengere kwenye usajili cha categories.. nafikri Nape atakuwa kaona thread yako
Kubadilisha gazeti la michezo kuwa Habari mchanganyiko inawezekana usishangae siku mmoja magazeti ya Global yakaacha kuandika umbea
 

Forum statistics

Threads 1,379,056
Members 525,303
Posts 33,733,459
Top