Kubemenda ni nini?


Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,939
Likes
210
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,939 210 160
Wana JF.

Kuna rafiki yangu ana mtoto mchanga, amekuja nimpatie ushauri na maelezo juu ya swala zima la kubemenda (Sina hakika kama ni neno rasmi).
Hasa ningependa kujua 'mechanism' na njia zinazosababisha jambo hili.
Je, kutoka nje ya ndoa ndio sababu ya jambo hili?
Wengine wanasema ukitoka kufanya mapenzi na mpenzi mwingine kisha ukaja ukambeba mtoto wako (anae nyoya) basi tayari unamsababishia tatizo hili.
Naomba msaada wenu wana JF
ili nipate cha kumweleza swahiba wangu.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
672
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 672 280
Nasikia ni kumuharibu mtoto mdogo kama ananyonya harafu mwanamke anakuwa sio mwaminifu katika mahusioni..sijui ni wote Mke/mme au Mke
wajuzi watatuhabarisha !
 
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,316
Likes
108
Points
145
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined Sep 30, 2009
11,316 108 145
Nasikia ni kumuharibu mtoto mdogo kama ananyonya harafu mwanamke anakuwa sio mwaminifu katika mahusioni..sijui ni wote Mke/mme au Mke
wajuzi watatuhabarisha !
Wanasema ni wote inabidi muwe waaminifu, maana inasemekana hata baba akitoka nje ya ndoa then akaja kumshika mtoto kabla hajaoga tatizo hilo pia litatokea. sijui sayansi yake hapo imekaa vipi, labda madakitari watatuambia
 
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2009
Messages
2,651
Likes
1,968
Points
280
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2009
2,651 1,968 280
ila mara nyingi huwa inatokea kama mama atapata Mimba wakati bado mtoto ananyonya
 
Katibukata

Katibukata

Senior Member
Joined
Dec 27, 2007
Messages
183
Likes
4
Points
35
Katibukata

Katibukata

Senior Member
Joined Dec 27, 2007
183 4 35
Ninavyoelewa mimi, kumbemenda mtoto ni kudhoofu afya yake kutokana na kunyonya maziwa machafu. Mama akishakuwa mjamzito maziwa yake huwa yanabadilika na hivyo huwa si salama kwa mtoto.
Mtoto anahitaji uangalizi wa khali ya juu ktk usafi. Hivyo mkono wowote unaomshika lazima uwe msafi hata kama hukutembea nje ya ndoa. Jasho, na vitu vingine vichafu huathiri afya ya mtoto... sharti kuoga kabla ya kumshika, vinginevyo UTAMBEMENDA.
 
Jerome

Jerome

Senior Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
144
Likes
0
Points
0
Jerome

Jerome

Senior Member
Joined Sep 9, 2009
144 0 0
unajua sisi watu wa zamani tulikuwa tunalea kikwelikweli mama akijifungua wanatengana mahusiano ya kimapenzi na baba mpaka miaka miwili au zaidi mtoto akue aache ziwa kabisa,baba alikuwa anavumilia wala hatembei nje muda wote huo ndiyo maana tulikuwa na afya za kweli siyo sasa mama hata nyuzi hazijapona vizuri anaanza kisa anshindana na baba mtambemenda mtoto hapo mwisho atakuwa fundi viatu na maneno mengi urefu futi tatu na nusu
 
Mom

Mom

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2009
Messages
708
Likes
3
Points
35
Mom

Mom

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2009
708 3 35
unajua sisi watu wa zamani tulikuwa tunalea kikwelikweli mama akijifungua wanatengana mahusiano ya kimapenzi na baba mpaka miaka miwili au zaidi mtoto akue aache ziwa kabisa,baba alikuwa anavumilia wala hatembei nje muda wote huo ndiyo maana tulikuwa na afya za kweli siyo sasa mama hata nyuzi hazijapona vizuri anaanza kisa anshindana na baba mtambemenda mtoto hapo mwisho atakuwa fundi viatu na maneno mengi urefu futi tatu na nusu
Teheehee tehe
Wanaume mmesoma hapo!
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
Nasikia ni kumuharibu mtoto mdogo kama ananyonya harafu mwanamke anakuwa sio mwaminifu katika mahusioni..sijui ni wote Mke/mme au Mke
wajuzi watatuhabarisha !
kwahiyo mke na mume wakilibeneka wao kwa wao haina shida eeh?
 

Forum statistics

Threads 1,215,167
Members 463,075
Posts 28,538,293