Kubali kukosolewa


Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
58
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 58 145
WAkati ule ulikuwa ni wakati wa "UKWELI na UWAZI" Kauli yako hii ndiyo Azimio lako utabaki nalo milele na kamwe itakuwa hivyo kama Mwl Nyerere alivyotetea Azimio la Arusha hadi sasa. Sisi wananchi tupo pamoja nawe katika mchakato wa kuzungumza kwa UWAZI na UKWELI. Tuache tuseme. Yapo mengi mazuri uliyoyafanya lakini pia yapo mengi mabaya ambayo pia uliyafanya wewe mwenyewe ama watendaji wako ukayapa baraka na sasa yamekuwa kama uonavyo. Kuwa muungwana ni jambo la msingi kwako lakini tunajaribu kujiuliza kwanini unajitetea kwa kitu ambacho kiko wazi? Nikimkumbuka siku Ballali alipozungumza na waandishi wa habari na kukanusha kwamba BoT ni shwari na nikijua kwamba yeye si mwanasiasa na nyie ndiyo wanasiasa nakamilisha mawazo yangu kwamba yapo mengi sana ninyi wanasiasa hamjatutendea haki sisi wananchi. BoT mnahusika sana mengi mtasema lakini sisi wananchi hatukubali kamwe. Mliiba fedha BoT na ili kufidia pengo hilo mkaongeza kodi kwa makampuni kwa manufaa yenu, tunawalaani sana. Hata hivyo "Sauti ya watu ni sauti ya Mungu" Mungu ametusikia na ataendelea kutusikiliza vilio vyetu.
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
Bubu, ebu punguza munkari na hasira. Sijaelewa ujumbe huu unamlenga nani hasa. Nimehisi tu kama unamsema mzee Mkapa? Nipo sahihi>
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
58
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 58 145
Bubu, ebu punguza munkari na hasira. Sijaelewa ujumbe huu unamlenga nani hasa. Nimehisi tu kama unamsema mzee Mkapa? Nipo sahihi>
Uko sahihi kabisa, Mzee Mkapa kaambiwa koti lake lina mende yeye anasema ni safi. Uwazi na Ukweli aliotuhubiria mbona anaukana??? OK napunguza jazba kiasi lakini HABARI NDIYO HIYOOOOO
 
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
4,531
Likes
3,012
Points
280
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
4,531 3,012 280
WAkati ule ulikuwa ni wakati wa "UKWELI na UWAZI" Kauli yako hii ndiyo Azimio lako utabaki nalo milele na kamwe itakuwa hivyo kama Mwl Nyerere alivyotetea Azimio la Arusha hadi sasa. Sisi wananchi tupo pamoja nawe katika mchakato wa kuzungumza kwa UWAZI na UKWELI. Tuache tuseme. Yapo mengi mazuri uliyoyafanya lakini pia yapo mengi mabaya ambayo pia uliyafanya wewe mwenyewe ama watendaji wako ukayapa baraka na sasa yamekuwa kama uonavyo. Kuwa muungwana ni jambo la msingi kwako lakini tunajaribu kujiuliza kwanini unajitetea kwa kitu ambacho kiko wazi? Nikimkumbuka siku Ballali alipozungumza na waandishi wa habari na kukanusha kwamba BoT ni shwari na nikijua kwamba yeye si mwanasiasa na nyie ndiyo wanasiasa nakamilisha mawazo yangu kwamba yapo mengi sana ninyi wanasiasa hamjatutendea haki sisi wananchi. BoT mnahusika sana mengi mtasema lakini sisi wananchi hatukubali kamwe. Mliiba fedha BoT na ili kufidia pengo hilo mkaongeza kodi kwa makampuni kwa manufaa yenu, tunawalaani sana. Hata hivyo "Sauti ya watu ni sauti ya Mungu" Mungu ametusikia na ataendelea kutusikiliza vilio vyetu.
Bubu naona ulimi umekuwa mwepesi, sasa unaongea na si kwamba watakakusema. Ukweli unauma lakini waambie uliowakusudia kwamba HABARI NDIYO HIYOOOO.
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
Mkuu Bubu,

Heshima mbele bro, huhitaji kupunguza anything, kwa sababu wizi wa hao wakuu umeleta madhara mengi sana kwa taifa, wananchi wengi wamekufa na hasa watoto wadogo, sasa wewe ulichopfanya hapa ni kwamba umesema sawa sawa isipokuwa tu, ni kwamba huu sio wakati wa kukosoana na wezi wa taifa letu, huu ni wakati wa kwenda mahakamani tu!

Heshima mbele kwa maneno yako mazito mkuu Bubu, kwenye hili la ufisadi hakuna suluhu ama zao ama zetu!
 
Mzozo wa Mizozo

Mzozo wa Mizozo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2008
Messages
427
Likes
0
Points
33
Mzozo wa Mizozo

Mzozo wa Mizozo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2008
427 0 33
Hivi kwa nini Viongozi wote wa Afrika mara watokapo madarakani kasi ya kutoka kuwa Kiongozi wa Nchi mpaka Uhujumu ni kubwa sana!?
 
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
459
Likes
5
Points
35
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
459 5 35
Kuwa Rais wa TZ huhitaji kuwa na elimu sana maana huna pahali pa kuitumia kwa maendeleo ya Taifa.Hata ukiwa Muuza kahawa au mfungua geti la magogoni au mhudumu wa kupika chakula cha wanikulu wewe twende tu maana elimu huwa haizingatiwi sana inapofika katika masuala ya maslahi ya Taifa na yanayowagusa wananchi moja kwa moja.
Ukiwa dikteta ndo utafaulu kuwaburuza wale wote uwaongozao,ili wakome wenye wivu wa kijinga na wenye uvivu wa kufikiri"
Akiwa ametulia kabisa na akili zake na wasaidizi wake wa siasa za kivukoni pamoja mzee wa vijisenti wakawageuza wa TZ kuwa watumwa hebu soma hii hapa ilibadilishwa na watu walio na mashahada ya sheria pamoja na mzee wa Kiwira
"41,(6) Mgombea yeyote wa kiti cha Rais atatangazwa kuwa
amechaguliwa kuwa Rais iwapo tu amepata kura nyingi zaidi
kuliko mgombea mwingine yeyote.

41,(6) Any candidate contesting for the office of President
shall be declared duly elected President only if he has obtained
more than half of all the valid votes cast or, where a second ballot
is held for the reason that no candidate obtained more than half
of all the valid votes, if he obtains either more than half of all
valid votes cast or more votes than any of the other candidates.
 
IsayaMwita

IsayaMwita

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2008
Messages
1,123
Likes
11
Points
135
IsayaMwita

IsayaMwita

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2008
1,123 11 135
Kwani ipo siku hawa watafikishwa mahakamani? nani wa kuwafikisha huko? tulindane............. tuwanyonye!!, vitoto vyao vife na kwashakoo......, tutakoma.
 
J

Jobo

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2008
Messages
588
Likes
5
Points
35
J

Jobo

JF-Expert Member
Joined May 15, 2008
588 5 35
Kuwa Rais wa TZ huhitaji kuwa na elimu sana maana huna pahali pa kuitumia kwa maendeleo ya Taifa.Hata ukiwa Muuza kahawa au mfungua geti la magogoni au mhudumu wa kupika chakula cha wanikulu wewe twende tu maana elimu huwa haizingatiwi sana inapofika katika masuala ya maslahi ya Taifa na yanayowagusa wananchi moja kwa moja.
Ukiwa dikteta ndo utafaulu kuwaburuza wale wote uwaongozao,ili wakome wenye wivu wa kijinga na wenye uvivu wa kufikiri"
Akiwa ametulia kabisa na akili zake na wasaidizi wake wa siasa za kivukoni pamoja mzee wa vijisenti wakawageuza wa TZ kuwa watumwa hebu soma hii hapa ilibadilishwa na watu walio na mashahada ya sheria pamoja na mzee wa Kiwira
"41,(6) Mgombea yeyote wa kiti cha Rais atatangazwa kuwa
amechaguliwa kuwa Rais iwapo tu amepata kura nyingi zaidi
kuliko mgombea mwingine yeyote.

41,(6) Any candidate contesting for the office of President
shall be declared duly elected President only if he has obtained
more than half of all the valid votes cast or, where a second ballot
is held for the reason that no candidate obtained more than half
of all the valid votes, if he obtains either more than half of all
valid votes cast or more votes than any of the other candidates.


Usiogope kuhusu hilo maana hadi sasa official katiba ni ile ya kiswahili. Haya ya kiingereza ni blabla tu hadi pale watakapoipitisha rasmi.
 
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
459
Likes
5
Points
35
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
459 5 35
[/B]

Usiogope kuhusu hilo maana hadi sasa official katiba ni ile ya kiswahili. Haya ya kiingereza ni blabla tu hadi pale watakapoipitisha rasmi.
Sina haja ya kuogopa ila najaribu kuonyesha yule Mzee na wasaidizi wake ambao tuliwapa dhamana ya kutuongoza yeye akatugeuza kuwa watumwa wake.
 

Forum statistics

Threads 1,238,260
Members 475,878
Posts 29,313,917