Kuanzia tarehe moja mpka leo tarehe 3 sijapiga kile kilevi changu pendwa

Zero IQ

JF-Expert Member
Dec 21, 2016
12,133
2,000
Mara ya mwisho nilipiga game siku ya jumapiliya tarehe 30/12/2018 tangu Asubuhi mpaka jioni,lilikuwa game moja makini sana na wife 2 be,

Sasa tangu nipige lile game mpaka leo sina hamu ya mbunye yaani ule uchovu wa mgegedo uliopita bado ninao mpaka leo japo nilitaka mwaka mpya niupokee na mbunye kama mbili hivi kwa mpigo,

Leo demu wangu Anitha tangu Asubuhi ananisumbua anataka mkuyenge wangu makini nambania ,

Hivi wakuu nitumie nini ili nami nikauanze mwaka wangu mpya wa mgegedo ?


Sina hamu kabisaaaa.


Cc Zero IQ
 
Top Bottom