Kuanzia sasa Ubunge iwe kazi ya kujitolea(wito) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuanzia sasa Ubunge iwe kazi ya kujitolea(wito)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jackbauer, Jul 25, 2011.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,889
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Kwa hali ninavyoiona tunahitaji kupunguza matumizi ya serikali na kuongeza uwajibikaji.tujaribu kufanya kazi ya ubunge au uwakilishi wa wananchi iwe kazi ya kujitolea,hii itasaidia kutenganisha siasa na biashara na itasaidia wananchi kupata wawakilishi wenye uzalendo na wanaojua shida za wananchi hata wanapokuwa mjengoni.isitoshe wabunge sio 'productive' kama ilivyowahi kusemekana madaktari hawazalishi.nina uhakika serikali ingejipanga kabla ya kuja bungeni na hoja nyepesi!pia itapunguza wimbi kubwa la nguvukazi ya taifa(wataalamu)kukimbilia mjengoni badala ya kuhudumia wananchi na kuongeza uzalishaji.watanzania tuko wengi na wengi wetu ni wazalendo tunaoweza kwenda kuwakilisha wananchi bila POSHO yoyote.
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,889
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Haya ndio MAAMUZI MAGUMU jamani!
     
  3. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,412
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Kitumbua kiingie mchanga?
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,889
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Wabunge mliomo humu kwa nini muendelee kulipwa maposho mengi wakati mnatambua nchi yetu ni maskini?
     
Loading...