KUANZA SHULE KIDATO CHA TANO BAADA YA KUCHELEWA TERM NZIMA INAWEZEKANA?

Retired

JF-Expert Member
Jul 22, 2016
24,872
2,000
Naomba kujua kama naweza kumpeleka mtoto kuanza kidato cha tano shule ya serikali. Alishinda lakini kwa sababu zilizo nje ya uwezo wangu sikuweza kumpeleka. Naweza kumpeleka sasa?
 

emmathy

Senior Member
Sep 22, 2010
148
225
Jaribu kuwasiliana na shule husika kujua kama nafasi yake bado ipo ama laa, kama nafasi bado ipo mpeleke kijana na awe tayari kupambana kweli ili kufidia wenzake walichokwisha kukisoma
 

kamanga2016

JF-Expert Member
Apr 5, 2016
588
500
Hiyo Ni vigumu nadhani hata second selection ilishafanyika, cha muhimu nenda private school unaweza kufanyiwa namna huko
 

SODOKA

JF-Expert Member
Sep 15, 2012
1,665
2,000
itakuwa ulimpeleka chuo ila unataka kubadili gia angani ...anyway poleee
 

the muter

JF-Expert Member
Oct 31, 2012
882
1,000
Itatokana na sababu zako Kama zina msingi mkuu atakuelewa. Jaribu kwenda kuongea. Pamoja kuwa muda umepita ila mkuu wa shule ni binadamu anaweza kukusaidia Akampa nafasi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom