Kuanguka kibiashara na namna ya kuweza kuinuka tena


M

Miss trinity

Member
Joined
Feb 18, 2014
Messages
95
Likes
11
Points
15
Age
28
M

Miss trinity

Member
Joined Feb 18, 2014
95 11 15
Hii JF,

Naombeni msaada wenu,

Nimeshindwa kulinda biashara yangu kutokana na kuugua hapo awali, nilikuwa na Duka lenye thamani ya sh.ml.5 nilikuwa nauza vinywaji baridi, biscuits, juice, bites, cake and luxury items.

Nilikuwa nafanya biashara vizuri kabisa coz bites nyingi ni kazi ya mikono yangu na nilikuwa na wateja wengi sana but sasa hivi nasikia kuchanganyikiwa sana coz biashara imeisha yaani mafriji hayana hata vinywaji mtaji umekufa.

Naombeni ushauri wenu natamani sana kuinuka tena ila mkononi nina laki 200000 tuu sijui nifanyaje location ya biashara yangu ni mjini.
 
radicals

radicals

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2016
Messages
2,181
Likes
2,332
Points
280
Age
38
radicals

radicals

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2016
2,181 2,332 280
hukuwa na mtu wa kukusaidia pindi unapoumwa?
 
kwemsangazi

kwemsangazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2013
Messages
250
Likes
31
Points
45
kwemsangazi

kwemsangazi

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2013
250 31 45
Hii jf,
Naombeni msaada wenu .nimeshindwa kulinda biashara yangu kutokana na kuugua
Hapo awali nilikuwa na Duka lenye thamani ya sh.ml.5 nilikuwa nauza vinywaji baridi ,biscuits, juice,bites,cake and luxury items. Nilikuwa nafanya biashara vizuri kabisa coz bites nyingi ni kazi ya mikono yangu.na nilikuwa na wateja wengi sana but sasa hivi nasikia kuchanganyikiwa sana coz biashara imeisha yaani mafriji hayan hata vinywaji mtaji umekufa .
Naombeni ushauri wenu natamani sana kuinuka tena ila mkononi Nina laki 200000 tuuu sijui nifanyaje.
Location ya biashara yangu ni mjini

Kuanguka na kusimama kwa wafanyabiashara wengi waliofanikiwa LEO kwao lilikuwa ni jambo la kawaida, usiache kumuomba Mungu sawasawa na imani yako. Atakupa kujua wapi ulikosea na wapi ufanye vipi ili biashara yako isimame tena kwa upya. Mungu akupe mwanzo mpya mwema wenye mafanikio
 
M

Miss trinity

Member
Joined
Feb 18, 2014
Messages
95
Likes
11
Points
15
Age
28
M

Miss trinity

Member
Joined Feb 18, 2014
95 11 15
Asante
Kuanguka na kusimama kwa wafanyabiashara wengi waliofanikiwa LEO kwao lilikuwa ni jambo la kawaida, usiache kumuomba Mungu sawasawa na imani yako. Atakupa kujua wapi ulikosea na wapi ufanye vipi ili biashara yako isimame tena kwa upya. Mungu akupe mwanzo mpya mwema wenye mafanikio[/QUOTEasante sana
 
The Gentleman Pirate

The Gentleman Pirate

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
1,148
Likes
388
Points
180
The Gentleman Pirate

The Gentleman Pirate

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
1,148 388 180
1.kakope kwa taasisi za fedha
2.uza vitu ulivuonavyo visivyo na ulazima kumiliki(luxury assets)
 
A

antimatter

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2017
Messages
1,166
Likes
515
Points
280
A

antimatter

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2017
1,166 515 280
Kwa kuwa una ujuzi wa hio biashara na eneo la kazi unalo, na sababu ya mtaji kukata inaeleweka, unakopesheka. Nenda kny benki ndogo watakupa mkopo
 
mzado

mzado

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2014
Messages
869
Likes
1,076
Points
180
mzado

mzado

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2014
869 1,076 180
Pole kwa yaliyokukuta, kabla ya ushauri nataka kujua wakati unaanza ulianza na mtaji kiasi gani..
 
ndanda masasi

ndanda masasi

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2014
Messages
655
Likes
910
Points
180
ndanda masasi

ndanda masasi

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2014
655 910 180
Ila bado unayo pesa nyingi tena zaidi ya zile za awali
Laki 200000/-
 
M

Miss trinity

Member
Joined
Feb 18, 2014
Messages
95
Likes
11
Points
15
Age
28
M

Miss trinity

Member
Joined Feb 18, 2014
95 11 15
Kwa kuwa una ujuzi wa hio biashara na eneo la kazi unalo, na sababu ya mtaji kukata inaeleweka, unakopesheka. Nenda kny benki ndogo watakupa mkopo
Asante sana ntaufanyia kazi ushauri wako
 
Marco Polo

Marco Polo

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
2,531
Likes
959
Points
280
Marco Polo

Marco Polo

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
2,531 959 280
nilikuwa nae but ndiye aliyenifikisha hapa nilipo
Hiki ndio kikwazo ulichokuwanacho kwa sasa na ukiweza kukitatua bas bila shaka biashara yako itainuka tena .......pengine ningependa kufahamu alikufikishaje hapo.....samahan lakin
 
Nanaa jolie

Nanaa jolie

Senior Member
Joined
Aug 9, 2017
Messages
145
Likes
279
Points
80
Nanaa jolie

Nanaa jolie

Senior Member
Joined Aug 9, 2017
145 279 80
Kwa ushauri wangu tumia hio Laki ikurudishie mtaji angalia vitu vyenye mzunguko mkubwa weka dukani mdogo mdogo itazaa mkopo sikushauri uchukue
 
misasa

misasa

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2014
Messages
7,294
Likes
3,791
Points
280
misasa

misasa

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2014
7,294 3,791 280
Usikate tamaa mkuu.
 
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2015
Messages
7,955
Likes
12,950
Points
280
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2015
7,955 12,950 280
achana na vyote hiyo laki mbilo anza kupika vitafunio na bites hadi usimame.
Inawezekana, Mungu akutangulie
 

Forum statistics

Threads 1,215,827
Members 463,433
Posts 28,561,438