Kuangalia picha za ngono ukiwa pamoja na mpenzi wako ni sawa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuangalia picha za ngono ukiwa pamoja na mpenzi wako ni sawa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by twenty2, Jul 15, 2011.

  1. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwasababu nasikia ukiangalia picha za ngono na mpz wako kuna vitu vina wahamasisha kuvifanya.je ni kweli?
     
  2. charger

    charger JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Check na mbayuwayu
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,510
    Likes Received: 1,362
    Trophy Points: 280
    Kichwa cha topic na maelezo ni tofauti,sijui nichangie kipi!
     
  4. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,291
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    nikichangia naweza kutukana, bora nipite tu.
     
  5. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,983
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ukiwa na mpenzi utahamasika tu bila hata picha ya ngono, labda huyo asiwe mpenzi kama ulivyo taja.
     
  6. K

    Kiti JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wewe ulitaka uangalie peke yako halafu ujichue? Hizo picha ni za kuangalia pamoja na kujadili hizo staili ipi ambayo inawafaa. Mimi nilianza zama chumvini baada ya kuziangalia na la aziz wangu na toka hapo hadi leo nisipotua uvinza hakuna amani ndani ya nyumba.
     
  7. m

    menny terry Senior Member

    #7
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 187
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    check na shoga au bwabwa au punga kama unahofu na mpenzio mpumbavu mkubwa weye kwani kwenye picha hizo kipi kipya kama sio ''U N G E S E''unakusumbua tu!
     
  8. samito

    samito JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nakushaur uache huo ujinga, maana kuna uwezekano mwenzi wako akakudharau kama hupig game la ukwee kama hao jama wa kwene video, na ikamdiscourage kufanya tendo hilo. izo video nyingine ni edited na nyingine wamekula dawa kwanza then wanafanya. nakushaur kama unataka madowido usome documents hata hapa jf zipo ukiperuz utazipata. cheerz..!
     
  9. n

    neyro JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    EEEEH nimeingia choo cha kiume........kumbe ni thread ya WATOTO hii LOL!!
     
  10. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,588
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Hapana!
     
  11. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,588
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Uvinza sio ?! Utakujanyonya na blood ya mwezini, shauri yako !
     
  12. S

    Salimia JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    angalia naye tu ili waakapoanza kutumia ule mtandao maarufu wa tigo, na yeye atahamasika kujiunga nao. utatoa??
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,750
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Cjui, cjawahi.
     
  14. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,860
    Likes Received: 1,647
    Trophy Points: 280
    Cha muhimu ni kujiuliza mkifanya hivyo intention yenu ni nini? Jibu mtakalokuwa nalo ndio litadetermine kama ni sawa ama la!
     
  15. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mbona nyie wenyewe ni picha ya ngono
     
  16. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,687
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    acha ,mambo ya kjinga utaangaliaje mwanaume nwnzako anashughulika ndo upate stim za kumshughulikia m2,hiyo ni sawa na kuibia/kuchabo paper ili ufaulu.mkeo atakuona kilaza ma maujuz hadi upige chabo kwenye kideo.halafu ni dhambi kuangalia hzo muvi
     
  17. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,687
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    acha ,mambo ya kjinga utaangaliaje mwanaume nwnzako anashughulika ndo upate stim za kumshughulikia m2,hiyo ni sawa na kuibia/kuchabo paper ili ufaulu.mkeo atakuona kilaza ma maujuz hadi upige chabo kwenye kideo.halafu ni dhambi kuangalia hzo muvi
     
  18. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,129
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Teh teh teh..unapenda Uvinza Eeh.! Mwenyewe unaona rahaaa
     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160


    Hata ukiangalia peke yako unahamasika.... sembuse wa kukuwezesha akiwepo?
    Twenty 2 as much as your topics are innocent and naive - ndio ni vifungua macho...

    USHAURI; Samahani kama nitakukwaza... ni moja wa members anarusha saana nyuzi
    hapa MMU, But sijawahi kukuona nje ya uzi wako, tunakuhitaji pia kwa wanaohitaji ushauri kama wewe..
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160

    What ever your intention... you will end up doing it...
     
Loading...