Kuadimika kwa kazi za Tutorial Assistance katika vyuo vya umma, chanzo ni nini?

The real Daniel

The real Daniel

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2017
Messages
508
Points
1,000
The real Daniel

The real Daniel

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2017
508 1,000
Mwaka huu wa fedha, vyuo vingi vya umma vinaonekana kuto ajili kabisa watu kwenye nafasi za tutorial assistant.
Mwaka jana mwezi wa saba na wa nane vyuo vingi vilitoa chance hizo kwa vijana walio na vigezo. Lakini mwaka huu vyuo viwili tu ambavyo ni MUCE na Mzumbe vimetoa kazi lakini kazi hizo hazijawahusisha kabisa tutorials.

Hivi inawezekana kwamba kwa sasa watu hawa hawahitajiki kabisa, au ni muda tu bado?
Karibu tujadili.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
98,102
Points
2,000
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
98,102 2,000
Chanzo ni Bugirichato na vikwazo vyake vya kiuchumi alivyoamua kuviweka dhidi ya Watanzania.

Dah mwaka huu wa fedha, vyuo vingi vya umma vinaonekana kutoajili kabisa watu kwenye nafasi za tutorial assistant.
Mwakajana mwezi wa saba na wa nane vyuo vingi vilitoa chance hizo kwa vijana walio na vigezo. Lakini mwaka huu vyuo viwili tu ambavyo ni muce na mzumbe vimetoa kazi lakini kazi hizo hazijawahusisha kabisa tutorials.

Hivi inawezekana kwamba kwa sasa watu hawa hawahitajiki kabisa, au ni muda tu bado?
Karibu tujadili.
 
R

Raja Casablanca

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2017
Messages
398
Points
250
R

Raja Casablanca

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2017
398 250
Dah mwaka huu wa fedha, vyuo vingi vya umma vinaonekana kutoajili kabisa watu kwenye nafasi za tutorial assistant.
Mwakajana mwezi wa saba na wa nane vyuo vingi vilitoa chance hizo kwa vijana walio na vigezo. Lakini mwaka huu vyuo viwili tu ambavyo ni MUCE na Mzumbe vimetoa kazi lakini kazi hizo hazijawahusisha kabisa tutorials.

Hivi inawezekana kwamba kwa sasa watu hawa hawahitajiki kabisa, au ni muda tu bado?
Karibu tujadili.
Daaah . . . . kweli aisee maana hizi post za Tutorial Assistants ndo zinatusave watoto wa kayumba coz mshiki wa kusomea Master's sio kidogo kwetu
 
The real Daniel

The real Daniel

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2017
Messages
508
Points
1,000
The real Daniel

The real Daniel

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2017
508 1,000
Daaah . . . . kweli aisee maana hizi post za Tutorial Assistants ndo zinatusave watoto wa kayumba coz mshiki wa kusomea Master's sio kidogo kwetu
Kweli, maana ukitaka kwenda masters pesa ya ada na research haipungui 15m + pesa ya kujikimu, pesa amabayo ni ngumu kupata kama haupo kazini.

Sasa mwaka huu ni kama zinapotezewa hivi, duh
 
Don king shebby

Don king shebby

Member
Joined
Apr 4, 2019
Messages
70
Points
125
Don king shebby

Don king shebby

Member
Joined Apr 4, 2019
70 125
kweli zimekuwa changamoto Mimi nimezifatiia mpaka nimechoka natamani nitume tu hata Kama hawajazitoa watazikuta huko huko ni hataree
 
The real Daniel

The real Daniel

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2017
Messages
508
Points
1,000
The real Daniel

The real Daniel

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2017
508 1,000
kweli zimekuwa changamoto Mimi nimezifatiia mpaka nimechoka natamani nitume tu hata Kama hawajazitoa watazikuta huko huko ni hataree
Dah, ubaya wa hivi vyuo vya serikali hata utume maombi, hawawezi kukuita mpaka watangaze kazi na uombe upya.

Na ubaya wq vyuo binafsi ni mshahara mdogo sana kwenye hiyo nafasi. Imagine kuna jamaa yangu kabakizwa chuo kimoja cha private kama TA, lakini take home wanampa 390000 tu.

Dawa ni kutafuta scholarships na kwenda masters
 
Ze Heby

Ze Heby

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2012
Messages
4,400
Points
2,000
Ze Heby

Ze Heby

JF-Expert Member
Joined May 20, 2012
4,400 2,000
Kama hi
Dah, ubaya wa hivi vyuo vya serikali hata utume maombi, hawawezi kukuita mpaka watangaze kazi na uombe upya.

Na ubaya wq vyuo binafsi ni mshahara mdogo sana kwenye hiyo nafasi. Imagine kuna jamaa yangu kabakizwa chuo kimoja cha private kama TA, lakini take home wanampa 390000 tu.

Dawa ni kutafuta scholarships na kwenda masters
T.A analipwa laki nne? Kwa GPA kubwa hivyo analipwa laki nne?Daah naomba nisiseme kitu
 
Don king shebby

Don king shebby

Member
Joined
Apr 4, 2019
Messages
70
Points
125
Don king shebby

Don king shebby

Member
Joined Apr 4, 2019
70 125
kweli ninoma wadau tuanzisheni group za watsap tuwe tunapeana michongo ya post na maschoolarships wadauzinazotokea Mimi nazitafuta kinyama
 
The real Daniel

The real Daniel

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2017
Messages
508
Points
1,000
The real Daniel

The real Daniel

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2017
508 1,000
Kama hiT.A analipwa laki nne? Kwa GPA kubwa hivyo analipwa laki nne?Daah naomba nisiseme kitu
Ndio, ukiwa T.A kwenye chuo cha Private, unapewa pesa ndogo sana. Sababu ni kwamba T.A hawafundishi, so hawasaidii sana kama ilivyo kwa assistant lecturers.

Ila kwa government, mpunga mrefu sana
 

Forum statistics

Threads 1,336,643
Members 512,670
Posts 32,546,337
Top