Kuachishwa ubunge: Je, wabunge wa kuchaguliwa wana hadhi kuliko wale wa viti maalumu?


M

Martin George

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2017
Messages
1,668
Likes
1,434
Points
280
M

Martin George

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2017
1,668 1,434 280
Nimewatafakari wabunge wawili Hamad Rashid aliyekuwa CUF na David Kafulila aliyekuwa NCCR ambao waliwahi kufukuzwa uanachama na kukimbilia mahakamani. Bunge halikukimbilia kuwafukuza hadi pale mashauri yao yaliposikilizwa na mahakama japo sina uhakika kama hukumu ziliwahi kutolewa kabla bunge halijamaliza muda wake. Zamu hii kuna wabunge 8 wa Cuf ambao walitimuliwa chamani lakini wamekimbilia mahakamani na cha ajabu hawa walifutwa ubunge papo hapo pasipo kuisubiri mahakama. Juzikati CCM ilimtimua mbunge Nyalandu chamani lakini bunge lilisubiri hadi Nyalandu alipoongea na press na kujiuzulu ubunge ndipo likaifanyia kazi barua ya CCM ya kumvua uanachama. Ndiposa najiuliza hawa wabunge wa kuchaguliwa Hamad, Kafulila, Zitto na Nyalandu walikuwa na hadhi tofauti kuliko wale wabunge " wakinamama" 8 wa CUF?!!!!... Nawasilisha!
 
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
8,929
Likes
13,699
Points
280
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined Sep 30, 2011
8,929 13,699 280
CCM huwa wanafanya mambo yao kimazingaombwe zaidi wala usiwatilie maanani Martin George
 

Forum statistics

Threads 1,236,873
Members 475,318
Posts 29,270,496