Kozi ya bachelor of science in environmental health

Erick Martie

Senior Member
Jun 6, 2015
181
250
Hizi kozi ndo mara nyingi wanakuwa Mabwana/Mabibi Afya siku hizi wanapenda kuitwa Afisa Afya.
Mara nyingi wanakuwa maafisa afya wa miji, halmashaur, Vijiji!
Na pia naona wanaajiriwa sana mipakani kuhakikisha hamna ugonjwa unaingia kwenye kukagua bidhaa zinazoingia na kutoka mipakan, na kipind hichi cha korona wanaajiriwa pia uwanja wa ndege kwenye kupima joto, na bila shaka hata kiwandan vikubwa kuna afisa afya kama sijakosea, na bandarin na maeneo kama hayo!
Ajira ni taiti kote kote sijajua kwa Afisa Afya unajiajiri vp pindi mtu anapokosa ajira!
 

Donbily

New Member
Sep 18, 2021
2
45
Hizi kozi ndo mara nyingi wanakuwa Mabwana/Mabibi Afya siku hizi wanapenda kuitwa Afisa Afya.
Mara nyingi wanakuwa maafisa afya wa miji, halmashaur, Vijiji!
Na pia naona wanaajiriwa sana mipakani kuhakikisha hamna ugonjwa unaingia kwenye kukagua bidhaa zinazoingia na kutoka mipakan, na kipind hichi cha korona wanaajiriwa pia uwanja wa ndege kwenye kupima joto, na bila shaka hata kiwandan vikubwa kuna afisa afya kama sijakosea, na bandarin na maeneo kama hayo!
Ajira ni taiti kote kote sijajua kwa Afisa Afya unajiajiri vp pindi mtu anapokosa ajira!
Shukran broo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom