Korosho! Makinikia! Acacia $180b! Tumbuatumbua! Milioni 50 kila kijiji! Laptop! Mishahara! Ajira!...VS Ndege! SGR! Flyovers! Stieglers Gorge! 2020????

Trust None

JF-Expert Member
Feb 12, 2018
999
2,000
Ndugu watanzania, kuna mengi tumeyashuhudia tangu Novemba 2015 hadi leo. Bila shaka yapo katika makundi mawili YALIYOTEKELEZWA na YASIYOTEKELEZWA.

(Uhuru wa vyombo vya habari, kutoingilia mihimili mingine, mahakama ya mafisadi, milioni 50 kila kijiji, elimu bure, soko la mazao ya wakulima, mikopo elimu ya juu, dawa hospitalini, nyongeza ya mishahara, ajira kwa watanzania, bombardia, dreamliner, airbus, sgr, stieglers gorge, flyovers, viwanja vya ndege, ukuta wa mererani, ununuzi wa korosho, makinikia, kishika uchumba cha madini, acacia $180b, kuwabana wafanya biashara, vitambulisho vya wamachinga, laptop kwa kila mwalimu, tumbuatumbua, vyeti feki, Watumishi hewa, ...). Kati ya hayo, yapi yamemgusa mtanzania wa hali ya chini na ya kati?

Je, wewe kama raia wa nchi hii, yaliyotekelezwa ni bora kuliko yasiyotekelezwa au yasiyotekelezwa yalitakiwa kutekelezwa kwanza?

Tumia UFUNGUO huu KUFUNGA au KUFUNGUA makufuli yote 2020!

©Tanzania Kwanza.
 

TIBIM

JF-Expert Member
Dec 1, 2017
8,026
2,000
Soda imeisha nguvu baada ya gas kuisha, pumzi imekata hatuwezi ogelea hadi mwisho,GARI limeishiwa mafuta na hela ya kununua mafuta hamna
 

GAS STATE

JF-Expert Member
Mar 1, 2017
1,772
2,000
korosho ndio chanzo kikuu cha majanga haya yote plus maamuzi ya kufyatukafyatuka tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom