Korosho -Kampuni ya Kenya imeingia mitini

kigogo warioba

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
5,699
2,000
IMG_20190225_171352.jpg
:):):eek::eek::eek::eek::eek:
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
153,315
2,000
Serikali inatafuta mnunuzi mwengine.Tahadhari ya Zitto na Lema kuhusu mnunuzi hatimaye ibainika kweli.
Tanzania open to new buyers of cashew
kama si wapinzani CCM wangeshatuuza kwa mabeberu wa BARICK na ACACIA !

Sent using Jamii Forums mobile app
kweli nimeamini ule usemi wa roho ya korosho... Kwamba mtu akikuambia kuwa una roho ya korosho inabidi kujitafakari sana... Loh... Korosho koro show wewe... ndio nini hiki unafanya?

Jr
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom